HatariHii ni lugha gani AIPO/ au na wewe ndio hao wamalawi
Mpumbavu huwa anafikiri kuwa kila mmoja ni mpumbavu kalivyo yeye. Hivi ndivyo ulivyo mkuu
Duuuhhh ila wabongo bana .....imefika mahali mvua zinanyesha kupita kiasi mnalaumu viongozi tuu.
Sasa ajali yamoto ,,chanzo hakijajulikana mtu unaruka ruka tuu ,kweli ??????
Inamaana watanzania mmeishia kua WALOPOKAJI WASOFIKIRIA.
.this is a SHAME.[emoji57]
Mi I know you ... You are such mwanamke muongeaji tuuuuuuu ambaye nishida natatizo nakama ungeolewa jamaa walokua natatizo kubwa.mfyuuuuuuuuuuu !usilazimishe mawazo yako ya kijinga yafanane na yangu !gera ova hia
Mi I know you ... You are such mwanamke muongeaji tuuuuuuu ambaye nishida natatizo nakama ungeolewa jamaa walokua natatizo kubwa.
Hahaaaa weeeee nikuache tuuu maana umeshaathirika.hahhah kwenda zako !huna lolote mfa maji wewe
Hahaaaa weeeee nikuache tuuu maana umeshaathirika.
Ujue Jina lako unalotumia linakuelezea jinsi ulivo wala haiitaji sana kusumbua akili.hahaha !siongei na vinuka mkojoz mie!
Ujue Jina lako unalotumia linakuelezea jinsi ulivo wala haiitaji sana kusumbua akili.
Mimi nikuache maana umeshaathirika !!.[emoji23] [emoji57]
tayari saa mingi ulikuwa wapiKwani mange amesha confirm
kaa ukiwaweka kwenye chombo cha maji kama ndoo kila anayejaribu kutoka juu humshika mwenzake mguu asitoke "wengine waongezee"Hivi kaa anatabia gani
[emoji23] bwana yule ni hatariAsee kwa hali ilivyo hata kma ni janga la kawaida wengi watajua ni mkono wa bwana yule
anasema kweli mjengo ulishika moto ila kunatetesi ya mkono wa grace kuhusikaDada Mange anasemaje?
Una uhakika????????....mwulize babusea alipoo saiziiiBashite Mungu anakuona. Umeshindwa kumuua Tundu Lisu, sasa unapiga moto majengo. Sijui una nini we jamaa!!!
oteaHii ni lugha gani AIPO/ au na wewe ndio hao wamalawi