BABA TUPAC
JF-Expert Member
- Sep 30, 2015
- 1,533
- 3,840
kwanini unasema hivyo ndugu? endapo ungekuwa unaufahamu uchungu hata wa kupoteza simu tu usingetamka ivoEeh Mungu wacheleweshe wazima moto, clouds iungue yote
kwanini unasema hivyo ndugu? endapo ungekuwa unaufahamu uchungu hata wa kupoteza simu tu usingetamka ivoEeh Mungu wacheleweshe wazima moto, clouds iungue yote
Kuna jamaa hapo najua kimoyomoyo anatamani liwake loteMuda huu Leo jengo la clouds fm lashika moto!
More update
==========================
UPDATES
=> Sehemu ya jengo la kituo cha Chouds Media Group linaungua moto muda huu. Juhudi za kuuzima moto huo bado zinaendelea.
=> Chanzo cha moto huo bado hakijajulikana
Taarifa zaidi zinaendelea kuja........
View attachment 634771 View attachment 634772
Muda wote alipokuwa akihusishwa Grace Mugabe na hili la kuungua kwa Clouds nilkuwa sielewi sasa ww ndo umekuja kunidadavulia lohKumuita Paulo Grace Mugabe si sawa wajameni.
Kanye WestThis is bad real mad michael jackson
tena timing kama ya kumchinja kobeHakika kuishi na watu ni timing tuu
Badili kwanza avatar ndo uruditatizo hiyo kampuni ina wavutaji wengi nina wasiwasi kipisi kinaweza kuangukia makaratasi na kuleta dhahama
kwel kabisaaDu hii hatari hata Tundu Lissu angetibiwa bongo jengo lingeshika moto.
Mkuu hata kuanza na pole. Ni kama mtu afiwe kisha mtu aseme tu si mara ya kwanza. Maumivu ni maumivu yawe mara ya kwanza au mara ya 100. UncouthSio mara ya kwanza
Mungu atuponye na hila za shetani