Sehemu ya Jengo la Studio za Clouds Media Group yaungua moto

Sehemu ya Jengo la Studio za Clouds Media Group yaungua moto

Itakuwa ni yule bwana mkubwa amekaa na timu yake akawaambia taneso wazidishe moto huko mjengoni ili pawake
Teh,teh,teh,teh....kweli kuna watu wana roho mbaya hasa ambao wana nyazifa zisizo endana na elimu yao.
 
Sasa maelezo yako yana correlate vipi na TUKIO LA AJALI LILOIKUTA CLOUDS ????.

Kwa ufupi nikuambie waziwazi, maana nakuambia kwa mafumbo unajidai huelewi. Ni hivi Paul ndie kafanya mchezo hua mchefu, na alichokifanya amewazidi ujanja maana clouds leo walipanga kumlipua yeye, so ameshtukia mchezo nae kafanya yake... Niishie hapa maana husadiki maneno yangu, hata nikikupa ushahidi utabisha tuuu
 
Kwa ufupi nikuambie waziwazi, maana nakuambia kwa mafumbo unajidai huelewi. Ni hivi Paul ndie kafanya mchezo hua mchefu, na alichokifanya amewazidi ujanja maana clouds leo walipanga kumlipua yeye, so ameshtukia mchezo nae kafanya yake... Niishie hapa maana husadiki maneno yangu, hata nikikupa ushahidi utabisha tuuu
Wee ni bonge la andazi sorry, ww ni bonge la kiazi.......

Yaaani Makonda kawashika fuzi za takor lazma mtembee mnainama walai.......

Yaani tukio la clouds ni kama ajali zingine ww ulitaka haya majanga yasiwapate clouds wao kama nani?
 
Kwa ufupi nikuambie waziwazi, maana nakuambia kwa mafumbo unajidai huelewi. Ni hivi Paul ndie kafanya mchezo hua mchefu, na alichokifanya amewazidi ujanja maana clouds leo walipanga kumlipua yeye, so ameshtukia mchezo nae kafanya yake... Niishie hapa maana husadiki maneno yangu, hata nikikupa ushahidi utabisha tuuu
Wee ni bonge la andazi sorry, ww ni bonge la kiazi.......

Yaaani Makonda kawashika fuzi za takor lazma mtembee mnainama walai.......

Yaani tukio la clouds ni kama ajali zingine ww ulitaka haya majanga yasiwapate clouds wao kama nani?
 
Kwa ufupi nikuambie waziwazi, maana nakuambia kwa mafumbo unajidai huelewi. Ni hivi Paul ndie kafanya mchezo hua mchefu, na alichokifanya amewazidi ujanja maana clouds leo walipanga kumlipua yeye, so ameshtukia mchezo nae kafanya yake... Niishie hapa maana husadiki maneno yangu, hata nikikupa ushahidi utabisha tuuu
Kwahio hapa unakiri mtu mnaemsema kilaza,hana akili na uozo wote amewazidi ujanja Ruge na wajanja wote wa CMG?
Ukisoma thread kama hizi ndio unajua akili za so called GTs
 
Wee ni bonge la andazi sorry, ww ni bonge la kiazi.......

Yaaani Makonda kawashika fuzi za takor lazma mtembee mnainama walai.......

Yaani tukio la clouds ni kama ajali zingine ww ulitaka haya majanga yasiwapate clouds wao kama nani?
Dah Mankondae mbona unatukana unadhani kwa nini kila mtu anasema ni makonda ndio anashiriki
 
Dah Mankondae mbona unatukana unadhani kwa nini kila mtu anasema ni makonda ndio anashiriki
Weka ushahidi wa Makonda kuhusika na hilo tukio au unaongelea hisia? Acheni chuki za kijinga
 
  • Thanks
Reactions: 7ve
Back
Top Bottom