We mwenyewe huna uhakika.. bora ukakaa kimya!Wee ni bonge la andazi sorry, ww ni bonge la kiazi.......
Yaaani Makonda kawashika fuzi za takor lazma mtembee mnainama walai.......
Yaani tukio la clouds ni kama ajali zingine ww ulitaka haya majanga yasiwapate clouds wao kama nani?
Mkuu huu mpango umeujua with few minutes baada ya tukio au ulijua kabla ya tukio?Wamemsaidia wenye akili kufanikisha hiyo mission, hajafanya peke yake. Sio kwamba na yeye hana akili, anazo ila hana uwezo mzuri wa kufikiri
Grace huwa anashauriwa na mashost zake kisha anatumia mamlaka yake kutekelezaKwahio hapa unakiri mtu mnaemsema kilaza,hana akili na uozo wote amewazidi ujanja Ruge na wajanja wote wa CMG?
Ukisoma thread kama hizi ndio unajua akili za so called GTs
Kumuita mwenzio mpumbavu haikufanyi wewe uondokewe na upumbavu wakoMpumbavu huwa anafikiri kuwa kila mmoja ni mpumbavu kalivyo yeye. Hivi ndivyo ulivyo mkuu
Weka ushahidi kuwa hakuhusikaWeka ushahidi wa Makonda kuhusika na hilo tukio au unaongelea hisia? Acheni chuki za kijinga
Mkuu huu mpango umeujua with few minutes baada ya tukio au ulijua kabla ya tukio?
Una uhakika DAB hawez fanya hivyo?Japo bashite simkubali ,ila kumhusisha na hili ni upungufu wa akr ya kujifikiria ndo maana wazung wanaendelea kututawala
Sasa si ungewashtua akina Ruge!Naujua kabla ya tukio.
Humu kumbe tunawatu wa kila aina. Majumba mangapi ya meungua hapa mjini na kuungua moto kwa jengo mbona suala la kawaida. Halafu ofisi kama ile lazima kuwe na insurance. What is the problem mnaanza kuleta ramli zenu humu.Daddy amewatembelea
Waulize fire Brigade.Nini chanzo cha moto office za Clouds Media tujuzwe