Sasha Obama


misnomer

misnomer

Senior Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
198
Points
195
misnomer

misnomer

Senior Member
Joined Apr 13, 2011
198 195
Sasha.jpg
Anachochungulia Sasha wataalam wa kusoma picha mtatumwagia wino
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,891
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,891 0
anakagua hotuba ya baba kwa mara ya mwisho kwa sababu iliandaliwa kwa pamoja na familia.
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,030
Points
2,000
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,030 2,000
wamependeza hadi raha ila angekuwa mbongo hapo loh.........hapo anaangalia anachosoma baba yake.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,260
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,260 2,000
Ivi mlisema umri huo baba haruhusiwi kuwapakata sio?
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,024
Points
2,000
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,024 2,000
Jamani minona hawa watoto hawafanani (phenotype) kabisa.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,073
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,073 2,000
Jamani minona hawa watoto hawafanani (phenotype) kabisa.
Embu mwangalie huyo mkubwa nyusi, macho, mashavu na mdomo (kaeneo hako) in relation to Obama kama wanafanana vile (si unajua kufananisha baba na mtoto wa kike kama ukiangalia kwa jicho tenge inakuwa ngumu ku-compare na ku-contrast)
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Points
1,195
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 1,195
Mitoto ya Kijaluo inayoishi White House
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,393
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,393 2,000
Anamshangaa baba ake mbona anasema jambo ambalo halijaandikwa kwenye hotuba.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,052
Points
2,000
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,052 2,000
hapo obama alichezeshewa kekundu keusi...chezea michelle wewe?.....
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Niliwahi kusoma jarida moja na lilikuwa likimuelezea huyu binti kama mmoja wa wasichana wenye Leadership Skills za hali ya juu na kuna uwezekano mkubwa akaja kurithi nyayo za baba yake katika Siasa.Ukimtizama vizuri hata jinsi alivosomama amefuata protokali kwa kufunga mikono yake kwa adabu na yuko makini tofauti na dada yake.Kuhusu suala la sura,huyu binti anaonekana kwenda zaidi kwa mama yake japo hawjafanana kabisa tofauti na dada yake ambaye kafanana zaidi na baba yake...
 

Forum statistics

Threads 1,296,632
Members 498,713
Posts 31,254,290
Top