Sasa Nimeamini JF ni kila kitu, hatimae am in a relationship!!!

Sasa Nimeamini JF ni kila kitu, hatimae am in a relationship!!!

Asante kwa taarifa hiyo ngoja niandae pesa ya suti kwani mimi nitakuwa best wako kijana wangu. Uwanja wowote ukiutumia kwa malengo yake, matokeo huwa ni chanya tu kwani hata bungeni si pabaya bali pamevamiwa na ndondocha ndiyo maana pamekosa mvuto.

Kila jema nawatakieni.
 
Mungu awatangulie ktk kila kitu , nawakia mafanikio mema na mzidi kupendana siku hadi siku.
 
Hihiiii hiiiii.. Bado wewe!
Usingoje tukusaidie ku jf/ ku search... Haha haaaa

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Haya mapenzi sasa basi...

Cc: Smile, Asnam et al...
 
Last edited by a moderator:
::
Hongera sana
Umeshinda ule usemi atafutae mke asie na makosa hataoa.
Ngoja nami nisubiri pengine ntapata
=
Hajapata Mke, ndio kwanza wamefichuana kutoka JF na wanaanza na urafiki wa kawaida, kuonjana, ikiwa safi anachukua jumla.
 
Hajapata Mke, ndio kwanza wamefichuana kutoka JF na wanaanza na urafiki wa kawaida, kuonjana, ikiwa safi anachukua jumla.
Hapo kwenye bold sio lazima mkuu, urafiki wa kujuana vizuri zaidi, japo so far so gooooooooooooooooooooooooood!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom