Sasa Nimeamini JF ni kila kitu, hatimae am in a relationship!!!

Sasa Nimeamini JF ni kila kitu, hatimae am in a relationship!!!

Hongera sana tena sana mkuu.Mungu kasikia kilio chako,mpende na mpendane mpaka pale Mungu atakapowatenganisha.
Best wishes in your relation.
 
hongereni sana
msinisahau mtunza fedha
wenu hapa!nina uzoefu kwny hilo!!
mungu awaongoze mtimize ndoto yenu!
 
2napenda wana jf kama niny mnaokumbka nyuma yen nan kasaidia kufka mlipo,so hongeren xana
 
nimechoka na hongera zako wewe toka 2010 hujapata tu humu dalaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii utuwekee thread nakuni mention khaaaaa ntaanza mkakati wakukutafutia hakianani huwezi kaa ubachela mpaka miaka 35 !!!!!!lol

hahahaha. Unataka kufanya kazi yako? Dalaliiiiiiiii. Do ze nidifuli
 
Hongereni sana.
Mie nipo Smart kama jina langu, naomba nipange kamati ya kukaribisha wageni na kufungua shampeni.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom