Samwel Sitta Live on Mlimani TV


zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,390
Likes
1,198
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,390 1,198 280
hivi ameenda kumpa pole mwenzie?
 
bibikuku

bibikuku

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
828
Likes
10
Points
35
Age
29
bibikuku

bibikuku

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
828 10 35
Anasema hivi sasa taifa limepoteza sifa yake kutokana na viongozi kukithiri kwa rushwa
 
bibikuku

bibikuku

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
828
Likes
10
Points
35
Age
29
bibikuku

bibikuku

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
828 10 35
anasema wahujumu uchumi ambao walipigwa vita enzi ya mwalimu hivi sasa ndio wanaoheshimika na kupewa nafasi na hata kupata heshima kubwa zaidi, taifa limepoteza ile misingi aliyoanzisha mwalimu
 
bibikuku

bibikuku

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
828
Likes
10
Points
35
Age
29
bibikuku

bibikuku

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
828 10 35
Kwa ujumla anaponda kuwa hali ya sasa uadilifu hakuna na umeporomoka kwa kiasi kikubwa, kwa wenye access ya simu mjiandae kuuliza maswali basi mie hapa nilipo siwezi kuuliza swali wakubwa kipindi ni live sio recorded, hapa nilipo nabanwa kidogo kupiga simu mazingira sio muafaka
 
A

alpha5

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
210
Likes
18
Points
35
A

alpha5

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
210 18 35
anasema wahujumu uchumi ambao walipigwa vita enzi ya mwalimu hivi sasa ndio wanaoheshimika na kupewa nafasi na hata kupata heshima kubwa zaidi, taifa limepoteza ile misingi aliyoanzisha mwalimu
hapo kweli anawaongelea akima E L
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,651
Likes
1,604
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,651 1,604 280
Waziri Samwel Sitta atakuwa live Mlimani TV muda mfupi kutoka sasa. Hebu wanaJF tumuulize yale maswali magumu ambayo tumekuwa tunaulizana hapa huenda atatujibu live leo
muulize kwa nini anajifanya kupiga fita usifadi wakati anamiliki kasri la losheni kazaa kule mbweni? alipata wapi mpunga wa kusimamisha mjengo kama ule?
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,114
Likes
1,218
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,114 1,218 280
Ameulizwa kuhusu CCJ anasema anashangaa, manake ana uhuru wa kikatiba wa kuamua lolote na ni kweli alifuatwa kujiunga huko akakataa...
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,390
Likes
1,198
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,390 1,198 280
hahahahhahahaha! dah! jamaa anaikataa CCJ, looh! amesahau kuwa ndo alilipia pango na samani za ofisi.
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,114
Likes
1,218
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,114 1,218 280
Amesema pia kwamba yeye hatafuti vyeo
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
anasema wahujumu uchumi ambao walipigwa vita enzi ya mwalimu hivi sasa ndio wanaoheshimika na kupewa nafasi na hata kupata heshima kubwa zaidi, taifa limepoteza ile misingi aliyoanzisha mwalimu
mara nyingi huyu babu anayoyaongea huwa hamaanishi, in short ni MNAFIKI
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,306