Teknolojia ni Yetu sote
JF-Expert Member
- Apr 28, 2020
- 1,336
- 2,725
Samsung imeamua kumchagua Google Photos badala ya onedrive ๐.
Samsung imeanza kuruhusu kutumia Google Photos kama backup moja kwa moja ndani ya Samsung Gallery, hatua inayokuja baada ya Samsung kuachana na mfumo wa OneDrive kwa Gallery. ๐
Sasa unaweza kuhifadhi picha na video zako kwenye Google Photos โ๏ธ, kuchagua albums unazotaka kusync, na hata kufuatilia nafasi iliyobaki kwenye Google Account yako.
Unachopaswa kujua ni hivi ukiwa na Samsung Gallery unaweza kuhifadhi picha zako kwenye Google Photos kwa kufanya backup kirahisi.
Unafikiri Google Photos itakuwa bora kuliko OneDrive kwa watumiaji wa Samsun
g? ๐ค๐