Samsung Galaxy S22 ultra, ubunifu umefika mwisho

Samsung Galaxy S22 ultra, ubunifu umefika mwisho

Kwa s10+ unacheza fresh
Sio games zote mkuu, Hasa switch utacheza chache. Ila ps2 na Nintendo wii utacheza mengi sana. Ps2 ina games nyingi kali ambazo simu hakuna, unatafuta tu pad ya bluetooth kama 30,000 hivi unacheza. Kama unajiweza ipo Gamesir x2 ama razer kishi around 150,000.
 
Sio games zote mkuu, Hasa switch utacheza chache. Ila ps2 na Nintendo wii utacheza mengi sana. Ps2 ina games nyingi kali ambazo simu hakuna, unatafuta tu pad ya bluetooth kama 30,000 hivi unacheza. Kama unajiweza ipo Gamesir x2 ama razer kishi around 150,000.
Mkuu samahani naenda nje ya topic kidogo,nimeinstall application ya screenshot master kwenye simu yangu ya android (Version 10)lakini tatizo ni kwamba nashindwa kuscreenshot kitu chochote kwenye page za internet.

Nikiscreenshot inatoa blank page,nafikiri tatizo ni ishu za security na privacy za hizo page lakini nasikia kuna jinsi ya kuset ili niweze kupiga screenshot.Mkuu naomba msaada wako kwenye hili.
 
Mkuu samahani naenda nje ya topic kidogo,nimeinstall application ya screenshot master kwenye simu yangu ya android (Version 10)lakini tatizo ni kwamba nashindwa kuscreenshot kitu chochote kwenye page za internet.

Nikiscreenshot inatoa blank page,nafikiri tatizo ni ishu za security na privacy za hizo page lakini nasikia kuna jinsi ya kuset ili niweze kupiga screenshot.Mkuu naomba msaada wako kwenye hili.
Unahitaji root access mkuu kufanya hivyo. Kuscreenshot page ambazo huruhusiwi kuscreenshot.

Sema kwa browser tu ya kawaida (na sio app husika) ngumu kukuta wamezuia kuscreenshot. Je ni browser ama app ya kampuni husika?
 
Unahitaji root access mkuu kufanya hivyo. Kuscreenshot page ambazo huruhusiwi kuscreenshot.

Sema kwa browser tu ya kawaida (na sio app husika) ngumu kukuta wamezuia kuscreenshot. Je ni browser ama app ya kampuni husika?
Ni browser zote mkuu mpaka hapa JF.Wataalam wanasema kuwa niende kwenye google assistant kuna setting huko ila nimekwama.Hata option ya simu pia inashindwa kuscreenshot.
 
Nafikiri kwa sasa wadili na ubora wa battery. Iwe na uwezo wa kutumika masaa 24 ktk matumizi makubwa
 
Ni browser zote mkuu mpaka hapa JF.Wataalam wanasema kuwa niende kwenye google assistant kuna setting huko ila nimekwama.Hata option ya simu pia inashindwa kuscreenshot.
Nimeidownload screenmaster, inahitaji permission mbalimbali uliweka permission ya kudraw over other apps?

Kuna kialama kinatokea kama hichi?
Capture+_2022-02-11-17-39-51.png

Ukiclick hicho kialama hapo inapiga screenshot?
Kama haipigi hakuna error yoyote?
 
Nimeidownload screenmaster, inahitaji permission mbalimbali uliweka permission ya kudraw over other apps?

Kuna kialama kinatokea kama hichi?
View attachment 2116242
Ukiclick hicho kialama hapo inapiga screenshot?
Kama haipigi hakuna error yoyote?
Mkuu nikipiga screenshot hapa JF au kwenye browser yoyote ile inaleta giza namna hii.Hapa nimepiga screenshot hapa JF.Permision nimeweka.
16445909256670.jpg
Screenshot_20220211_175055.jpg
 
Kwamba ukiwa na Simu Storage ya 256 GB bado unahitaji memory slot??
Ndio, bado nahitaji SD slot.

SD card inarahisisha kuhamisha data migration...

SAMSUNG hatutaki stress za iTunes na restriction za kuhamisha data!
 
Huyo hajawahi kuitumia S21, ndiomaana anasema umetoka zamani.

Au labda anamaanisha s20.
Hata S20 tu huwezi sema zamani... hawa watu wanaingia kwenye ubishani bila kujua wanaongelea nini na bila kusoma mada inazungumzia nini.
 
Sina muda wa kubishana na mafukara, nenda uboreshe maisha ya ukoo wako kwanza kabla haujafikiria kuninunulia mimi simu.
Hapo ukute yupo na ka infinix kake ku type tu shida na lags kibao.
 
Mimi nimependa tu muonekano wake basi ila vingine vyote ni sawa na s21 ultra.

Nita upgrade kwenda 22 ultra.
 
-video moja ya 8k inachukua mb 600 kwa dakika, GB 256 ni masaa kadhaa imeisha.
-Games siku hizi zipo mpaka GB 20 ama 30, hapo Games 10 kubwa unajaza GB 256

imagine unaenda trip fulani huna access ya computer ina maana utakuwa limited hata video unazochukua sababu storage inaisha muda wowote, ila sd card inaweza kupa assurance, ukabeba 2 ama 3 maisha yakaendelea.
Kwa mantiki hii, hata ukiwa na simu ya 100TB bado utaijaza tu.

Na PC za sasa zinakuja na storage ndogo, nako utateseka tu.
 
Back
Top Bottom