Samia Usitumie kodi za wananchi kujenga msikiti Arusha.

Samia Usitumie kodi za wananchi kujenga msikiti Arusha.

Boss la DP World

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2021
Posts
2,818
Reaction score
9,817
Acha misikiti ijengwe na waumini wa dini husika, changia fedha toka kwenye mshahara wako binafsi au miradi yako au hata itisha harambee.

Kwakifupi fanya kama ulivyoshauriwa na Mwigulu Nchemba hadi ukamnunia ila ule ndio ukweli. Kumtumia Makonda kutekeleza hili jambo na huku ukijua wazi kuwa utatumia fedha toka hazina ni matumizi ya hovyo kupita kiasi.

Huyu mtu akiachwa ataivuruga hii nchi to the maximum.
 
Acha misikiti ijengwe na waumini wa dini husika, changia fedha toka kwenye mshahara wako binafsi au miradi yako au hata itisha harambee.

Kwakifupi fanya kama ulivyoshauriwa na Mwigulu Mchemba. Kumtumia Makonda kutekeleza hili jambo na huku ukijua wazi kuwa utatumia fedha toka hazina ni matumizi ya hovyo kupita kiasi.

Huyu mtu akiachwa ataivuruga hii nchi to the maximum.
Waislamu sijui mkoje ? Ngoja aje avengers diamond kwa pesa za uchiuchi

USSR
 
Acha misikiti ijengwe na waumini wa dini husika, changia fedha toka kwenye mshahara wako binafsi au miradi yako au hata itisha harambee.

Kwakifupi fanya kama ulivyoshauriwa na Mwigulu Nchemba hadi ukamnunia ila ule ndio ukweli. Kumtumia Makonda kutekeleza hili jambo na huku ukijua wazi kuwa utatumia fedha toka hazina ni matumizi ya hovyo kupita kiasi.

Huyu mtu akiachwa ataivuruga hii nchi to the maximum.
Samia anahusikaje na kujenga msikiti. Sazingine tumieni akili badala ya vikalio vyenu hivyo. Kila kitu Samia Samia, hv kwl anahusika na hayo mambo ya Makonda? Acheni chuki za kipuuzi, tumkosoe panapostahili tu.
 
Paul Christian Makonda na wazo la wageni kufanya Utalii wa msikitini Tanzania kukuza sekta hiyo yenye kuingiza fedha kibao ktk uchumi wa taifa

TOKA MAKTABA
12 July 2023
Kampala, Uganda

The Biggest Mosque In East Africa | Uganda National Mosque

View: https://m.youtube.com/watch?v=pAH6LipGJqA

Hey guys, it's me your boy back again with a new video and in this video we are specifically going to take a look at the biggest mosque in east Africa which is located in Kampala, Uganda known as the Uganda National Mosque, it was also formally known as the Gaddafi Mosque.


View: https://m.youtube.com/watch?v=sgpLyy0EL70
 
Acha misikiti ijengwe na waumini wa dini husika, changia fedha toka kwenye mshahara wako binafsi au miradi yako au hata itisha harambee.

Kwakifupi fanya kama ulivyoshauriwa na Mwigulu Nchemba hadi ukamnunia ila ule ndio ukweli. Kumtumia Makonda kutekeleza hili jambo na huku ukijua wazi kuwa utatumia fedha toka hazina ni matumizi ya hovyo kupita kiasi.

Huyu mtu akiachwa ataivuruga hii nchi to the maximum.

..mbona Magufuli alikuwa anajenga misikiti hamkusema kitu?

..hata Samia ameshajenga misikiti na makanisa na haikuwa tatizo.

..kama Makonda anataka kujenga msikiti asibugudhiwe.

..mambo yanayohusu imani yanahitaji uangalifu mkubwa kuyazungumzia.

..Kuna watu wako stand by kuingiza hoja zao za udini. Muwe waangalifu.
 
..mbona Magufuli alikuwa anajenga misikiti hamkusema kitu?

..hata Samia ameshajenga misikiti na makanisa na haikuwa tatizo.

..kama Makonda anataka kujenga msikiti asibugudhiwe.

..mambo yanayohusu imani yanahitaji uangalifu mkubwa kuyazungumzia.

..Kuna watu wako stand by kuingiza hoja zao za udini. Muwe waangalifu.
Magufuli alichangisha hela kanisani kwaajili ya kujenga msikiti maana alijua waislamu wanapenda kitonga ndiyomaana wanaume wanaofirwa wengi ni waislamu.
 
Magufuli alichangisha hela kanisani kwaajili ya kujenga msikiti maana alijua waislamu wanapenda kitonga ndiyomaana wanaume wanaofirwa wengi ni waislamu.

..shutuma zako dhidi ya Waislamu sio za kweli. Mambo mazuri, pamoja na mapungufu, yako ktk kila jamii, hayabagui dini, kabila, wala rangi. Tujiepushe kutukana au kuzodoa watu wengine kwa misingi ya dini, tunabomoa nchi.
 
Wachuga na msikiti wapi na wapi?! Ni bora mngebuni mabarabara mapya katikati ya jiji ili kuongeza miundombinu ya barabara na kupendezesha jiji na kwa maendeleo ya jamii ya chuga na utalii.
 
..mbona Magufuli alikuwa anajenga misikiti hamkusema kitu?

..hata Samia ameshajenga misikiti na makanisa na haikuwa tatizo.

..kama Makonda anataka kujenga msikiti asibugudhiwe.

..mambo yanayohusu imani yanahitaji uangalifu mkubwa kuyazungumzia.

..Kuna watu wako stand by kuingiza hoja zao za udini. Muwe waangalifu.
Magufuri hakutumia pesa za umma yaan mapato ya serikali bali alichangisha kanisani ili wakawasaidie waislam

Kutoa pesa kwenye mfuko wa umma kutaferisha sekta fulan
 
ivi mbona sijawai kuskia kanisa kujengwa na serikali au serikali kupigia debe ujenzi wa kanisa kubwa? kwanini wasijenge universal mosque inamana wanaokuja arusha na kukosa eneo tulivu kuongea au toa shukrani kwa Muumba ni waislam pekee kulingana na hadhi yao? au universal worship house? kuondoa huu ukakasi wa kuonekana kupendelea imani yaupande mmoja mana ikiendelea hivi kuna waimani nyingine watakuja kuona hawajaliwi na serikali ni mtazamo tu. na ushauri kwenye kuleta usawa na ushawishi toka kwa wahusika.

swali la kizushi uliwai kuskia wapi kanisa kuchangiwa ujenzi na waislamu. mana hata hii misikiti ya mtaani mingi ina michango ya wakristo (makafiri kwa lugha yao🤣🤣) kupitia yale madaftari yao yanayozungukaga kila mtaa pasipo kujali nani katoa? na kama hawa ni haramu unawezaje kuomba michango au msaada wa ujenzi toka kwa watu unawaita haramu katika ujenzi wa eneo lako la kiimani au kuabudia uhalali usafi unatokea wapi hapo? natambua wengi ni matajiri na wanatoa sadaka lakini kwann huwa hawaelekezi kwenye kuboresha maeneo yao ya kuabudia hao waumini husika kama wafanyavyo imani nyingine ni mpaka wasubirie misaada au kutegemea msaada?

namaswali mengi kuhusu hii imani ila sipatagi majibu kwakweli.
 
Samia anahusikaje na kujenga msikiti. Sazingine tumieni akili badala ya vikalio vyenu hivyo. Kila kitu Samia Samia, hv kwl anahusika na hayo mambo ya Makonda? Acheni chuki za kipuuzi, tumkosoe panapostahili tu.
Hawa jamaa udini unawasumbua sana ni watu hatari sana huyo Samia kachangia mara ngapi ujengwaji wa makanisa mwaka jana alichangia nadhan inafika milioni mia moja kanisa la Anglican hawa jamaa tuwe nao makini sana
 
Magufuri hakutumia pesa za umma yaan mapato ya serikali bali alichangisha kanisani ili wakawasaidie waislam

Kutoa pesa kwenye mfuko wa umma kutaferisha sekta fulan

..kuna mfuko wa Rais ambao hutumika kutoa misaada ya kijamii ikiwemo kwa taasisi za Dini.

..Taasisi za Kiislamu na Kikristo kwa nyakati mbalimbali zimepokea misaada toka serikalini kupitia mfuko huo wa Raisi.

..Binafsi sioni tatizo hapa, haswa ukizingatia kuwa Makonda anakwenda kuchangisha sekta binafsi.

..Simpendi Makonda, lakini ktk hili sioni kama amekosea. Na mimi ningekuwa ktk nafasi yake ningechangisha kwa jambo tofauti.
 
Back
Top Bottom