samahan kwa kuchelewa


Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,641
Likes
4,369
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,641 4,369 280
aise nilikuwa wapi sijui kwenye giza coz nilikuwa na miss some matters ya msingi kutoka jF
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
karibu sana jamvini
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Karibu haujachelwa bado
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,252
Likes
4,702
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,252 4,702 280
Hujachelewa sana ndio kwanza tunaanza!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,442
Likes
1,295
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,442 1,295 280
Karibu sana jamvini.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,641
Likes
4,369
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,641 4,369 280
asanten sana ma great thinkerz wa humu coz nimependa maada za humu sio za kitoto kama mitandao mingne ya kijamii.aisee nimeipenda sana hii forum
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Kusema ukweli Upigaji wako wa hodi (Kichwa cha habari) speaks more. Karibu sana Great Thinker!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Aisee karibu sana mkuu bado hujachelewa!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
karibu sna umecheleeewa mno mana umepitwa na mengi,wanaosema hujachelewa ni waongo
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,475
Likes
2,468
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,475 2,468 280
Chama gani ndugu!?
Ooh! Sorry, karibu sana bwana. Hapa ndo jF. Usiwe na hasira humu.
Sote ni ndugu.
Amani iwe nawe...
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mwaya hujachelewa! ndo kwaanza tumeanza!karibu
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Karibu sana utafaidi ulivyokuta na vijavyo!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,381
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,381 280
kawia ufike, karibu
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,165