Salum Mwalimu ukitoka mahabusu achana na CHADEMA

Salum Mwalimu ukitoka mahabusu achana na CHADEMA

sana tu, udini mbele kwa mbele.
Ukiwa mtukutu, mkaidi na msemaji sana hata maneno yenye ukakasi, CHADEMA unapata cheo na kutukuzwa.

Ila tahadhari, kosa dogo tu la kutofautiana na mwenye chama, ukijiona uko juu, kwa heri. Waulize waliotimuliwa watakwambia jinsi demokrasia ya kweli!!! ilivyo huko, na udikteta ni ndoto!!!
Unamwambia ajitoe CDM wakati mtu kisha ongeza CV???? ungemshauri mapema mdogo wako.
 
Maneno mengi tu, huyo ana kesi ya kisiasa na anahudumia mahabusu kama mwanasiasa ambaye wanajua siku yeyote anaweza kuwa kiongozi, askari magereza huwa wanawaheshimu sana wanasiasa
Sorry,fafanua kidogo
 
Mwaimu kuhama CHADEMA lisikupe Shida,mbona tulishawajua zamani kuwa kumkamata Mwaimu na kumnyima dhamana kwa kosa la uchocheji siyo kwamba ana kosa nia yenu ni kutaka ahame CHADEMA.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] uchocheji,umenkumbusha mbali sna mkuu,kpnd watoto wakianza kuota meno
 
Juzi walivyokamatwa na kunyimwa dhamana ulifurahi kweli kweli, leo umekuja na Singeli nyingine dah...
 
Si kweli
Nimekuambia mkamuwekee mdhamana
Mimi nakwenda kumuwekea hiyo dhamana lakini ujue wako wengi. Kumbuka mwingine jana mmemkamata anawatembelea wagonjwa Iringa.

Nakushauri tuwe na katiba bora kwa wote na hata ushindani utakuwa na maana
 
Kumbe bwana lizaboni yeye bado anastruggle aonekane?
Bora arudi shamba, lumumba washamsahau anapaka rangi upepo
 
We we lengo lako kuchonganisha tu, kama ungetumia busara ungeanza kulaumu wanaomuweka MTU ndani Siku zote hizo bila kumpeleka mahakani kinyume na sheria
 
We we lengo lako kuchonganisha tu, kama ungetumia busara ungeanza kulaumu wanaomuweka MTU ndani Siku zote hizo bila kumpeleka mahakani kinyume na sheria
Hapa hakuna uchonganishi. Ni uhalisia Mkuu. Hakuna aliyeshtuka ndani ya CHADEMA kukamatwa kwa Salum Mwalimu. Wote wanaendelea kula bata as if hakuna kilichotokea
 
Mzanzibari na CHADEMA wapi na wapi? Angekuwa Mchaga mpaka Lowassa angekuwa ameenda kumtoa. Hovyo kabisa!
 
Kwenye hii hoja
Bavicha wamekula za uso
hakuna wa kutoa majibu ya kueleweka zaidi ya kulalamika tu
Uchochezi , uchochezi,uchochezi hapo huko wapi?...
 
Kesho kuna watu watafagilishwa barabara. Na mazoezi yameongezwa kwa mwezi mmoja mbele!
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Ni zaidi ya Siku tano sasa Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Zanzibar, Salum Mwalimu anasota Mahabusu huko Geita. Kwa cheo alichonacho ndani ya CHADEMA sikutegemea kama angeweza kusota rumande muda wote huu.


Wanachofanya CHADEMA si fair kabisa. Wanabagua watu wengine na kuwapendelea wengine. Alipokamatwa Tundu Lissu, CHADEMA wote walishtuka na viongozi wakuu wote walihakikisha kuwa anatolewa mahabusu mapema iwezekanavyo. Hali hiyo ilisababisha utetezi wa Tundu Lissu kusomwa nyakati za Usiku na kesi ya kuomba dhamana imevunja rekodi kwa kusikilizwa muda mrefu zaidi ambapo ilichukua masaa 5. Hatimaye Tundu Lissu kaachiwa kwa dhamana.

Godbless Lema, naye amesota rumande kwa siku tatu tu. viongozi wote wa CHADEMA akiwemo Mbowe walishtuka kukamatwa kwa Lema na walifanya kila jitihada kuhakikisha anapata dhamana na kweli wakafanikiwa.

Leo Salum Mwalimu maskini anasota rumande kwa makosa ya Freeman Mbowe. Ni Mbowe ndiye aliyempa kazi Kanda ya Ziwa ya kunadi UKUTA.

Nafahamu kuwa kinachomuweka Salum Mwalimu CHADEMA ni uwezo wake wa kujielewa awapo jukwaani. Ila hatakiwi kwa vile si MWENZAO! Hafanani na wao na ndio maana akikamatwa wao wanaona sawa tu.

Nimshauri sana Mdogo wangu Salum Mwalimu. Ni Bora akarejea Channel Ten kuendelea na kazi yake ya habari kuliko kuhangaika na CHADEMA. Kama itabidi afanye siasa basi ni bora akajiunga na ama CUF au hata ADC. Kuendelea kuwa kiongozi wa CHADEMA ni kupoteza muda.

Mbona huwaambii wanaccm wengine waachane na hicho chama wakati wametumbuliwa kweye ile single iliyochuja ya majipu, wakati kuna wengine walibeba pesa za Escrow kwa marumbesa na wanafahamika na hakuna hatua wamechukuliwa mpaka sasa?
 
Post kama hizi ndo zinaijenga chadema. Bahati mbaya sana mmeshindwa kulitambuwa hilo
 
Back
Top Bottom