SALAMU JF

SALAMU JF

Mwaka 2019.
Salamu zangu ziwaendee waliotoa ahad za kutokunywa Beer ila mpaka leo washakunywa bia Ming sana.
hongeren ila jua hauko mwenyewe

Salamu pia kwa wanaume/wanawake waliokwisha lala na wanawake/wanaume zaid ya mmoja ndan ya siku hiz 4.
Umetisha sana..ww ni Master.

Naomba tutambuane kwny comments



Sent using Jamii Forums mobile app
Nimejopa anangalau two weeks more manake kukata kilaji ghafla na kwenyewe ni hatari kwa afya mkuu...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom