Sakata la Mita za Mafuta: Great Thinkers, njooni huku

Sakata la Mita za Mafuta: Great Thinkers, njooni huku

Mtunzaji wa mita ni TPA, anaetumia data za mita kutoza kodi ni TRA. WAMA kazi yake ni kumlinda mlaji katika matumizi ya vipimo sahihi. Yeye kazi yake ni kuhakikisha hicho kipimo hakipunji, Haki bin Haki.
Umesahau hata TPA ilimweleza Vipimo kuwa password uko nayo wewe. Vipimo walitakiwa kuwa wanazikagua, hawawezi kuchoropoka katikahili
 
Hakuna mtu wa kampuni ya simu ajilipue kututuletea hiyo msg ya Muhongo kwenda kwa Mama Chuwa. Hiki ndio kipimo cha utumbuaji majipu, je unahusu watu fulani? Ni nadharia tu? Ni vitendo? Tutajua this time
ndiyo maana niliwahi kusema tusubiri mpaka may 2016 ndiyo tutaona majipu halisi.
 
Mtunzaji wa mita ni TPA, anaetumia data za mita kutoza kodi ni TRA. WAMA kazi yake ni kumlinda mlaji katika matumizi ya vipimo sahihi. Yeye kazi yake ni kuhakikisha hicho kipimo hakipunji, Haki bin Haki.
Hivyo sasa katika sakata hili, WAM wanakosa au hawana. Maana corresponence ulizoweka mkuu inaonyesha kweli kulikuwa na shida na folen ya meli kadri ya barua ulizozipakua hapa JF ilikua ni kubwa, hivyo kulikua na ulazima wa maamuzi ili kunusuru hali na hasa upungufu wa mafuta( kumbuka mafuta kama yatapungua nalo ni jipu baya ambalo hata uchumi unayumba)

Aisee, sakata hili litaishaje, ni ngumu kutabiri!
 
Inaaminika yeye ni mshauri wa usahihi wa Upimaji, meseji ilipowaita wakusanyike KOJ wala yeye hakuwepo, TPA walianza kufanya service na kesho yake Waziri Mkuu akashtukiza. Haijaanza kupima ni maneno ya TPA. Natafuta Ubuyu tujue mita zinafanyaje kazi.
 
Waziri mkuu alimuuliza swali huyo meneja WAM kwamba ni kwanini mashine hizo zinafanya kazi leo baada ya kusimama kwa miaka mitano, yule mama akajibu kwamba alipata maagizo kutoka ngazi za juu; PM akamuuliza hizo ngazi za juu ni zipi, Menaja akamjibu akamwambia Ni Prof. Sospeter Muhongo, PM akauliza ni utaratibu upi uliotumika kutoa hayo maagizo sijui alimjibu SMS....

Prof. Muhongo usikute na yeye alipokea maagizo kutoka 'ngazi za juu zilizopita''. Nchi hii banaa. Yule mama ndo hivyo tena -- keshatolewa kitoweo cha kafara. Sintoshangaa kesho kutwa ukisika kapata ajari ya gari.
 
Prof. Muhongo usikute na yeye alipokea maagizo kutoka 'ngazi za juu zilizopita''. Nchi hii banaa. Yule mama ndo hivyo tena -- keshatolewa kitoweo cha kafara. Sintoshangaa kesho kutwa ukisika kapata ajari ya gari.
Mkuu hayo maagizo ya kufufua hizo mashine yametolewa kwenye awamu hii ,tena ni siku moja kabla ya Waziri mkuu kwenda hapo ,yeye Muhongo kama hilo swala aliko kwenye wizara yake hayo maagizo alitoa kama nani ??? Inasikitisha sana huyo Muhongo atoe maelezo ya kueleweka
 
Cha msingi hapa rais Magufuli anapaswa kuachana kudili na hawa waliokuwa wakipokea na kuyafanyia kazi maombi ya ku_bypass flowmeters, hawa sio majipu halisi.Anapaswa kuwafuatilia wale waliohusika na mchakato wa ununuzi wa hizi flowmeters, haya ndio majipu halisi ya kutumbuliwa.Mimi nahisi hizi flowmeters zisizokidhi viwango zilinunuliwa kwa makusudi kabisa ili wapigaji wapate sababu ya kufanya yao ili hata kama ishu ikibumbuluka ionekane kweli kulikuwa na tatizo na hayo mengine yalitokea tu.Magufuli washughulikie wote waliohusika kununua hizi flowmeters.
 
Hapa lazima tuwe wajasiri wa kusema ukweli. Haya mambo yote ni ya mtoto wa jamaa wa Msoga, hao wengine wanaambulia tu kwa kuwa utawala uliopita ilikuwa sio rahisi kutumia weledi. Pia ni nafasi nzuri kwa watendaji wa serikali kujionea kuwa ukifanya mabaya katika zama fulani, kitabu kikifungwa unawajibika.

JPM mfunge paka kengere, nenda Msoga kakamate mwizi, na mwizi mwenyewe ni mbunge
Mimi ni miongoni mwa wanaopenda kuona hili la ukamataji wa mtoto wa panya likifanyika...lakini kwa serikali ya ccm ilivyo, sidhani....

wacha twendelee kutizama movie...linavoenda
 
Nyie waTanzania kwa nini mmejawa na unafiki na kukosa uzalendo?

Taratibu, miiko na Sheria za utumishi wa Umma zinasemaje juu ya mfanyakazi mwizi? Je huyo Mkwere and co. Uliyemtaja hapo juu hakuwa mtumishi wa Umma? Eti unataka awajibishiwe gizani na kimya kimya.

Mmejawa na mepepo hadi mnadiriki kusema kuwa eti inahitajika busara tena busara nyingi kumuwajibisha mwizi wa Mali za Umma.

Akili kama zako ndizo zilizopelekea hii nchi kufikia hapa ilipofika.
Mkuu Nkuba25,akhsante sana kwa comments zako.
Mimi kila mara huwa napenda kusema kwamba huu msemo wa watu fulani wakiguswa nchi itatikisika ni kauli mbu ua watu waoga,wanafiki na mafisadi.
Kama kweli tunataka kutoka katika kuwa nchi ya "kishenzi ya shamba la bibi" na kufikia kuwa nchi ya heshima na ambayo kila mtu anajisikia raha kuwepo ndani yake,basi hatuna budi kuachana na mambo ya uoga,unafiki na ufisadi.
Tuwe na UTHUBUTU,tusimamie KWELI na HAKI.
 
This is JF niliyoipenda ya enzi hizo, yenye mijadala makini kuhusu mustakabali wa nchi yetu. sio ya siku hizi watoto kibao na mada za kijinga!!! i really miss those days.
Mkuu chicco,naona siku zile zinaanza kurudi taraatibu.
 

Attachments

  • 1.JPG
    1.JPG
    29.9 KB · Views: 26
JAMANI KIZUNGUZUNGU HUMU, ILA PAMEPIGWA SANA 'MAWE' PALE BANDARINI,WENGI WANAJUA, ILA WANAJIUZLIZA TUPASUE JIPU? WENGINE TUIGIZE? ILA MAJIBU YATAKUJA TU MAANA WENGINE WANASOMA HUMU...........
 
Back
Top Bottom