Safari ya Tanga Dec.28-30


Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 0
Nimeingia leo nimekutana na hii habari. Ni njema sana na ninapenda kusema kuwa nitakuwepo pamoja na wataokuwepo.,
Kama inawezekana wahusika wakuu watoe updates na kwenye email incase uwezo wa kuingia humu utakosekana kwa wengine.
Ahsanteni sana
kaby,
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Nimeingia leo nimekutana na hii habari. Ni njema sana na ninapenda kusema kuwa nitakuwepo pamoja na wataokuwepo.,
Kama inawezekana wahusika wakuu watoe updates na kwenye email incase uwezo wa kuingia humu utakosekana kwa wengine.
Ahsanteni sana
kaby,
Utaondokea Dar au Arusha?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Kabakabana; Bila shaka kila kitu kinajieleza,na kama inakuwa ngumu kidogo kuelewa hebu peleka PM kwa Preta; ama PakaJimmy;
 
Last edited by a moderator:
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Pamoja sana...kuhusu e-mail noted...
Jitahidi kuingia jamvini, usisubiri Birthday yako tu!....utapitwa na mambo mazuri.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 0
Pamoja sana...kuhusu e-mail noted...
Jitahidi kuingia jamvini, usisubiri Birthday yako tu!....utapitwa na mambo mazuri.
ntajitahidi maisha yamenityt kidogo. But everytime i get a chance am always here
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top