Safari ya South Africa ndio nimeanza

Safari ya South Africa ndio nimeanza

Ndugu zanguni, wiki mbili zilizo pita nilileta uzi hum Jf lengo likiwa ni Kuomba /kuuliza namna ya kufika SA. Nilipata ushauri mwingi mno, mzuri, mbaya, wakunijenga, wakunikebehi Nk. Pamoja na hayo yote Mungu awabariki sana kwa ushauri wenu mzuri.

Safari nimeianza jana nikitokea Babati mtaa wa Nyunguu, leo ndio nimeanza safari tena nikitokea Dar. Nauli nimetoa elf 45 mpaka Tunduma. Kiukweli moyoni nina hofu yenye mchanganyiko na furaha, Johannesburg sijawahi kufika, ila najua Mungu atafanya tu.

Ombi langu kwenu kila mmoja asiogope kutoka. Mi leo nimethubutu, nikifika tu JoBeg Ntawapa picha, huko nimejipanga kufanya kazi yoyote ambayo ni halali, hata km ni kuosha vyombo hotelni. Mbarikiwe sana
Nyungu mbona kuna fursa kibao mkuu umeziacha!
 
Hongera kwa kuwa na ujasiri, ila tambua kitu kimoja kule ni Bongeni sio Bongo. Kiingereza pale ni lugha muhimu inaweza kukusaidia maana inaongewa na watu 90% na kizuru ndio lugha yao wenyeji.. Mawasiliano ni kitu muhimu uwapo pale hasa kwa mgeni namaanisha kiingereza labda kama unajua kizuru pia, Uenyeji ni muhimu sana kwenye mji ule ili upate kwa kuanzia kwa maana ya chanell za mjini vinginevyo lazima utumie siku kadhaa kuusoma mchezo na uuelewe.

Binafsi huwa nafikaga sana lakini maeneo yangu huwa ni Sandton..
 
Back
Top Bottom