Sabah Muchacho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabah Muchacho

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Game Theory, Dec 10, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    Nlikuwa na uliza hivi huyu Bibie keshaolewa au la?
    [​IMG]


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kaolewa na Muchacho...
     
  3. D

    Darwin JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaolewa ila ana mtoto wake changu kama nini
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,227
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280
    inaonyesha umempenda wewe? Tamba hilo......
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,227
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kama hujui kitu bora ukae kimya.

    Muchacho ambae ni maarufu sana Tanzania kwa watu wa zamani, kaka yake Sabah, kwa jina anaitwa Abdulrahman na alikuwa meneja wa timu ya simba iliyokuwa na mafanikio makubwa sana wakati wa awamu yake, enzi hizo za 70s.

    Sabah, amewahi kuolewa na mume wa kwanza jina Hussein, nae ni marehemu, waliachana kabla hajafa. Na akaolewa tena na Mume mwingine aitwae Salum, huyu ni mpiga kinanda maarufu wa taarab hapo miaka ya nyuma, nae ikatokea kuitwa kwa umaarufu wa Muchacho kwa ajili ya mkewe na si yeye mwenye jina hilo la Muchacho.

    Jina la Muchacho alilipata huyu meneja wa Simba, kutokana na sinema za zamani za ki western "cowboy", kuna actor maarufu aliyekuwa aki act kama Gang Leader wa ki Mexicano (Fernando Sancho) na alikuwa akilitumia sana hilo neno Muchacho.

    Kwa umbo la huyo mcheza filam Fernando Sancho na ni gang leader, na kwa kuwa Abdrahman Muchacho ni kaka mkubwa na mwenye umbo kubwa kama la Fernando Sancho, katika ukoo wao wenye vijana wa kiume wengi sana, na mwanamke mmoja tu Sabah, basi hilo jina la Muchacho likamkaa na mpaka kesho ni umaarufu wake huo na hakuna mtu wa zamani wa Tanzania na mpenda soka asiyemjuwa Muchacho. Pia Abdrahman muchacho ni mpenzi wa Taarab na alikuwa muimbaji, nadhani bendi yao ya kwanza ilikuwa ikiitwa MAMESH iliyomilikiwa na Ahmed Azzan, na hapo walikuwa wana waimbaji watatu na wote ndugu, Sabah, Abdrahman na Ibrahim Muchacho (Marehem) na ndipo alipopatikana mpigaji kinanda Salum ambae akaja kumuoa Sabah na akajulikana kama Salum Muchacho.

    Sabah ana mume na watoto watatu, Samira, Nuru na Ahmed. Samira na Nuru wameshaolewa na wanaishi nje ya Tanzania, Ahmed bado anasoma (secondary).

    Kwa hiyo ukweli ni kwamba mumewe Sabah ndiye aliyechukuwa jina la umaarufu la kina Muchacho kutoka kwa kina Sabah na si vinginevyo.

    Habari za siku nyingi Game Theory. Umeadimika!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Usilolijuwa ni usiku wa kiza. Sabah ana watoto wawili wa kike na wote wameolewa na wako kwa waume zao nje ya Tanzania. Mmoja US mmoja Canada.

    Wacha kutukana watu usiowajuwa na kuwaharibia character zao. Huo ni ujinga wa hali ya juu.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Usipaniki mkuu kwani vicheche hawaolewi??
     
  9. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh mkuu una data utadhani WIKIPEDIA
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hapana nnawajua ni watoto wema sana. Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mzizi Mkavu wewe chiboko!! Uzi wa mwaka gani? Ume mmiss saana jamaa? lol....
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,407
    Likes Received: 28,210
    Trophy Points: 280
    Mwaka 2008 ulikuwa wapi?
     
  13. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mbona maelezo mengi:eek:
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2014
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    asante kwa ufanunuz mzuri..
    cc FaizaFoxy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2014
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,887
    Likes Received: 19,426
    Trophy Points: 280
    Inna li Llahi wa Inna Illahi Rajiun, Muchacho, meneja wa zamani wa simba anaeongelewa hapo amezikwa jana.
     
  16. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2014
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Huyo Muchacho wa Simba aliefariki ndo huyo aliyetajwa na Zomba kwa jina la Abdurhaman?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2014
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,087
    Trophy Points: 280
    Haidary muchacho je ni yupi?
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2014
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,887
    Likes Received: 19,426
    Trophy Points: 280
    Haidary Muchacho alikuwa mchezaji wa Simba hana uhusiano na kina Sabah Muchacho zaidi ya kujuana tu.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2014
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Naam, ndio yeye.
     
Loading...