Sababu za kuBIP..


Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
Huwa najiuliza sana, Sababu gani zinamfanya mtu abip


1. Je! Unanibip kwakuwa nina pesa zaidi yako?

2. Je! Unanibip kwakuwa hauna salio la kunipigia?

3. Je! Unanibip kwakuwa unahisi hakuna umuhimu wa kutumia salio lako kwa ajili yangu?

4. Ama unanibip kwakuwa huduma ya kubip inapatikana?

Wadau, Nini hasa sababu ya kubip.
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
85
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 85 145
Kwa sababu wewe sio muhimu kwangu lakini kama utajigonga nakuchuna tuuuuu
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,618
Likes
6,131
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,618 6,131 280
Una bip ili ujue ni salama mme wake au mke wake hayupo karibu atakupigia au kukujulisha.just signal
 
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
824
Likes
1
Points
35
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
824 1 35
Binafsi mtu akinibeep hua nampigia na nikisha maliza maongezi nae namkandamiza na kacredit kidogo ili kuzidi kuiharibu akili yake na natamani awe anafanya hivyo hivyo kila anapojisikia kufanya mawasiliano na mimi.
Fanya uchunguzi mfupi wa watu wanaotamani kupokea kuliko kutoa utagundua wengi wao hawana mafanikio kuliko wale wanaotamani kutoa zaidi ya kupokea hata kama wanafanya kazi yenye kipato chenye uwiano.
Mfano mfupi itafakari Africa tuna kila kitu ambacho mataifa tajiri wangetamani kua navyo lakini bado tunajiona ni masikini na tunastahili zaidi kusaidiwa kuliko kusaidia wengine .
Kutaka msaada usio na ulazima kwa watu wengine huchangia kuharibu uwezo wa kutumia akili za ziada zilizojificha.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,458
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,458 280
Bip nyingine ni salamu tu
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,097
Likes
309
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,097 309 180
BIP nyngne ya kimahaba
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,188
Likes
7,631
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,188 7,631 280
sizipendi!kila siku unakuta mtu anakubip!halafu anasema alitaka kukusalimia!!kwani huwa kuna salio kwa ajili ya kubip!!!au akisha ongea na wengine ndo anibip mimi!
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
Huwa najiuliza sana, Sababu gani zinamfanya mtu abip


1. Je! Unanibip kwakuwa nina pesa zaidi yako?

2. Je! Unanibip kwakuwa hauna salio la kunipigia?

3. Je! Unanibip kwakuwa unahisi hakuna umuhimu wa kutumia salio lako kwa ajili yangu?

4. Ama unanibip kwakuwa huduma ya kubip inapatikana?

Wadau, Nini hasa sababu ya kubip.
Aku mie wala sijawahi "mdipu" mtu!!!!!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
Una bip ili ujue ni salama mme wake au mke wake hayupo karibu atakupigia au kukujulisha.just signal

Aaaaah! Kwahiyo huyo anataka kuhakikishiwa usalama.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
Binafsi mtu akinibeep hua nampigia na nikisha maliza maongezi nae namkandamiza na kacredit kidogo ili kuzidi kuiharibu akili yake na natamani awe anafanya hivyo hivyo kila anapojisikia kufanya mawasiliano na mimi.
Fanya uchunguzi mfupi wa watu wanaotamani kupokea kuliko kutoa utagundua wengi wao hawana mafanikio kuliko wale wanaotamani kutoa zaidi ya kupokea hata kama wanafanya kazi yenye kipato chenye uwiano.
Mfano mfupi itafakari Africa tuna kila kitu ambacho mataifa tajiri wangetamani kua navyo lakini bado tunajiona ni masikini na tunastahili zaidi kusaidiwa kuliko kusaidia wengine .
Kutaka msaada usio na ulazima kwa watu wengine huchangia kuharibu uwezo wa kutumia akili za ziada zilizojificha.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums


Yah! Ikitokea ukimfanyia hivyo hatorudia tena, Na akirudia atakuwa hana akili nzuri.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
sizipendi!kila siku unakuta mtu anakubip!halafu anasema alitaka kukusalimia!!kwani huwa kuna salio kwa ajili ya kubip!!!au akisha ongea na wengine ndo anibip mimi!

Kuna raia wanakera mno, kama hauna salio la kunipigia ili unisalimie piga kimya. Ukishindwa nitumie sms.

Zaidi ni hawa kina dada, Loh!
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
Huwa najiuliza sana, Sababu gani zinamfanya mtu abip


1. Je! Unanibip kwakuwa nina pesa zaidi yako?

2. Je! Unanibip kwakuwa hauna salio la kunipigia?

3. Je! Unanibip kwakuwa unahisi hakuna umuhimu wa kutumia salio lako kwa ajili yangu?

4. Ama unanibip kwakuwa huduma ya kubip inapatikana?

Wadau, Nini hasa sababu ya kubip.
Mzee ume bipiwa nini??
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
Ubarikiwe sana. Je! Umeshawahi kubipiwa?
Amina. Ndiyo ila inategemea kama ana sifa za kubip nampigia ila kama naona kabisa sifa hana huwa siongei chochote zaidi ya ku ignore!!!!!
 
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,175
Likes
702
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,175 702 280
Wengne hujarib kuendeleza upaji vyao v sife, c unajua h kaz inahtaji akil sana
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
459
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 459 180
Binafsi mtu akinibeep hua nampigia na nikisha maliza maongezi nae namkandamiza na kacredit kidogo ili kuzidi kuiharibu akili yake na natamani awe anafanya hivyo hivyo kila anapojisikia kufanya mawasiliano na mimi.
Fanya uchunguzi mfupi wa watu wanaotamani kupokea kuliko kutoa utagundua wengi wao hawana mafanikio kuliko wale wanaotamani kutoa zaidi ya kupokea hata kama wanafanya kazi yenye kipato chenye uwiano.
Mfano mfupi itafakari Africa tuna kila kitu ambacho mataifa tajiri wangetamani kua navyo lakini bado tunajiona ni masikini na tunastahili zaidi kusaidiwa kuliko kusaidia wengine .
Kutaka msaada usio na ulazima kwa watu wengine huchangia kuharibu uwezo wa kutumia akili za ziada zilizojificha.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
una dhambi wewe! yaani unaua kikatili! hata huruma huna!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
435
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 435 180
Huwa najiuliza sana, Sababu gani zinamfanya mtu abip


1. Je! Unanibip kwakuwa nina pesa zaidi yako?

2. Je! Unanibip kwakuwa hauna salio la kunipigia?

3. Je! Unanibip kwakuwa unahisi hakuna umuhimu wa kutumia salio lako kwa ajili yangu?

4. Ama unanibip kwakuwa huduma ya kubip inapatikana?

Wadau, Nini hasa sababu ya kubip.
All of the above...
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653