Sa huyu demu nimwiite jina gani


elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
kuna demu nampenda, basi bila hiana nikamtokea, jibu alilonipa ni kwamba ana mtu lakini mimi sikuamin kama kweli ana mtu nikaendelea kumsumbua lakini msimamo wake ni huo huo.
ajabu uwa natoka naye beach, club na sehemu nying sometime anakuja home yani ukinikuta naye unaweza fikiri ni demu wangu. sijawahi kusikia ananiambia anaenda kwa boyfriend wake au kumwongelea kabisa.
lakini pamoja na kudai ana bf aliniambia kama niko tayari tufanye mapenz halafu tupotezeane kuanzia siku hiyo. mimi sikumjibu ila mpaka leo bado najiuliza huyu demu vipi?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
mwite galffrend wako

au unamashaka kwamba kicheche?
kwa msichana wa kawaida ukimchapa mara moja atataka kustik na si kusema tuchapane then tuachane..UO NI MTEGO ANATAKA MUANZE RASMI SASA.. mki duu ndo mnakuwa mmezindua album...USIWAZE SANA ...ndo lugha zetu izo mwaya...

.....apo pakwenda bich/club na wewe ni kwamba alikuwa anataka kujiridhisha km kweli upo serious?una tyme kuhang naye? hauna mtu?


mkapime mpeane mambo then umuWOWE ehh baba?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
oooohhoooo..................kibaka huyo kaa chonjo
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
wewe jamaa vipi?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Aise anaona kuku mbele yalke halafu anauliza jirani eti huyu ni kuku au bata
 
N

nrango

Senior Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
102
Likes
2
Points
35
N

nrango

Senior Member
Joined Jun 6, 2011
102 2 35
Ndo kakubali we chapa tu...muulize tena kwa mara ya mwisho athibitishe kama ni kweli ana mshkaji,manake anaweza kupa mzigo then mwisho wa siku ukifall in love mshikaji wake atokee..hapo sasa.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
kwa kumuita "demu" umesha mdharau tayari,...
so mtafutie jina la heshima basi,kama lile alilopewa na wazazi wake.
kama ni janeth muite hivo,...kama ni maria muite hivo sio demu
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
ndo kakubali we chapa tu...muulize tena kwa mara ya mwisho athibitishe kama ni kweli ana mshkaji,manake anaweza kupa mzigo then mwisho wa siku ukifall in love mshikaji wake atokee..hapo sasa.
amuulize tena mara ya pili_aaaah ya nini,...suala hapa ni kupiga mzigo,...na akiamua kupotezea ni fresh_mbona kawaida sana,....ningekua mm nimepewa nafasi hiyo ya kwenda club,...mara beach aaaaah!...kitambo nshaharibu
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,305
Likes
3,758
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,305 3,758 280
Muite jirani.
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,948
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,948 4 135
kuna demu nampenda, basi bila hiana nikamtokea, jibu alilonipa ni kwamba ana mtu lakini mimi sikuamin kama kweli ana mtu nikaendelea kumsumbua lakini msimamo wake ni huo huo.
ajabu uwa natoka naye beach, club na sehemu nying sometime anakuja home yani ukinikuta naye unaweza fikiri ni demu wangu. sijawahi kusikia ananiambia anaenda kwa boyfriend wake au kumwongelea kabisa.
lakini pamoja na kudai ana bf aliniambia kama niko tayari tufanye mapenz halafu tupotezeane kuanzia siku hiyo. mimi sikumjibu ila mpaka leo bado najiuliza huyu demu vipi?
Kuwa makini sana (SANA) huyo demu mjanja kuliko unavyofikiria ameshakusoma na anapima mambo. ukisha mfafa tuu na ukafall bila ya kumtimizia atakacho atakwambia anakutana na jamaa yake alafu akupotezee kidogo kidogo. Wewe chakufanya mpe njia panda. yani achague kwanza kati ya huyo jamaa wake hewa au wewe umesikia usilegee hapo.... akiendeleza huo upuuzi mbandue kisawasawa halafu mpige chini.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,736
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,736 280
Muite Mchumba...
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Muite wife..eeeehh samahani Gf
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
kuna demu nampenda, basi bila hiana nikamtokea, jibu alilonipa ni kwamba ana mtu lakini mimi sikuamin kama kweli ana mtu nikaendelea kumsumbua lakini msimamo wake ni huo huo.
ajabu uwa natoka naye beach, club na sehemu nying sometime anakuja home yani ukinikuta naye unaweza fikiri ni demu wangu. sijawahi kusikia ananiambia anaenda kwa boyfriend wake au kumwongelea kabisa.
lakini pamoja na kudai ana bf aliniambia kama niko tayari tufanye mapenz halafu tupotezeane kuanzia siku hiyo. mimi sikumjibu ila mpaka leo bado najiuliza huyu demu vipi?
Unajiuliza nini? Wewe una umri gani? Unataka akutamkie maneno gani ndiyo ufahamu kwamba alishakufa siku nyingi? Kalagabaho wewe!!
 
K

kidjula

Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
3
K

kidjula

Member
Joined Sep 13, 2010
8 0 3
jambo la msingi ni kwenda ANGAZA mkitoka hapo majibu mtakuwa nayo na utajua kipi cha kufanya, lkin angalia usije muumiza mdada wa watu, na je ww unamchukuliaje? labada hapo awali ni kweli alikuwa nae bf sasa kawaweka ktk mizani na ww umekuwa na uzito mkubwa ndiyo maana kashoboka na hataki tena her X
 
K

kanunha

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
K

kanunha

Member
Joined Sep 6, 2011
18 0 0
Hivi wewe ni mwanaume au mwanaume jina?
Mtu keshakubali unategemea akwambie utakuwa wa permanent? Mkubalie akupe hiyo mara moja utaona mwenyewe kama hajaendelea kukutafuta.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Mwite jina lake inatosha.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,401 280
wako huyo,ushindwe wewe tu
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
sometimes unakuta anaringa hivyo, later you discover is a professional cunt! hebu pritend nawe uko busy ukate mawasiliano for few days uone!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,462
Members 462,703
Posts 28,513,487