Sa huyu demu nimwiite jina gani

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
8,094
Points
2,000

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
8,094 2,000
kuna demu nampenda, basi bila hiana nikamtokea, jibu alilonipa ni kwamba ana mtu lakini mimi sikuamin kama kweli ana mtu nikaendelea kumsumbua lakini msimamo wake ni huo huo.
ajabu uwa natoka naye beach, club na sehemu nying sometime anakuja home yani ukinikuta naye unaweza fikiri ni demu wangu. sijawahi kusikia ananiambia anaenda kwa boyfriend wake au kumwongelea kabisa.
lakini pamoja na kudai ana bf aliniambia kama niko tayari tufanye mapenz halafu tupotezeane kuanzia siku hiyo. mimi sikumjibu ila mpaka leo bado najiuliza huyu demu vipi?
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,695
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,695 0
mwite galffrend wako

au unamashaka kwamba kicheche?
kwa msichana wa kawaida ukimchapa mara moja atataka kustik na si kusema tuchapane then tuachane..UO NI MTEGO ANATAKA MUANZE RASMI SASA.. mki duu ndo mnakuwa mmezindua album...USIWAZE SANA ...ndo lugha zetu izo mwaya...

.....apo pakwenda bich/club na wewe ni kwamba alikuwa anataka kujiridhisha km kweli upo serious?una tyme kuhang naye? hauna mtu?


mkapime mpeane mambo then umuWOWE ehh baba?
 

nrango

Senior Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
102
Points
195

nrango

Senior Member
Joined Jun 6, 2011
102 195
Ndo kakubali we chapa tu...muulize tena kwa mara ya mwisho athibitishe kama ni kweli ana mshkaji,manake anaweza kupa mzigo then mwisho wa siku ukifall in love mshikaji wake atokee..hapo sasa.
 

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,328
Points
1,195

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,328 1,195
kwa kumuita "demu" umesha mdharau tayari,...
so mtafutie jina la heshima basi,kama lile alilopewa na wazazi wake.
kama ni janeth muite hivo,...kama ni maria muite hivo sio demu
 

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
9,006
Points
2,000

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
9,006 2,000
ndo kakubali we chapa tu...muulize tena kwa mara ya mwisho athibitishe kama ni kweli ana mshkaji,manake anaweza kupa mzigo then mwisho wa siku ukifall in love mshikaji wake atokee..hapo sasa.
amuulize tena mara ya pili_aaaah ya nini,...suala hapa ni kupiga mzigo,...na akiamua kupotezea ni fresh_mbona kawaida sana,....ningekua mm nimepewa nafasi hiyo ya kwenda club,...mara beach aaaaah!...kitambo nshaharibu
 

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,946
Points
1,195

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,946 1,195
kuna demu nampenda, basi bila hiana nikamtokea, jibu alilonipa ni kwamba ana mtu lakini mimi sikuamin kama kweli ana mtu nikaendelea kumsumbua lakini msimamo wake ni huo huo.
ajabu uwa natoka naye beach, club na sehemu nying sometime anakuja home yani ukinikuta naye unaweza fikiri ni demu wangu. sijawahi kusikia ananiambia anaenda kwa boyfriend wake au kumwongelea kabisa.
lakini pamoja na kudai ana bf aliniambia kama niko tayari tufanye mapenz halafu tupotezeane kuanzia siku hiyo. mimi sikumjibu ila mpaka leo bado najiuliza huyu demu vipi?
Kuwa makini sana (SANA) huyo demu mjanja kuliko unavyofikiria ameshakusoma na anapima mambo. ukisha mfafa tuu na ukafall bila ya kumtimizia atakacho atakwambia anakutana na jamaa yake alafu akupotezee kidogo kidogo. Wewe chakufanya mpe njia panda. yani achague kwanza kati ya huyo jamaa wake hewa au wewe umesikia usilegee hapo.... akiendeleza huo upuuzi mbandue kisawasawa halafu mpige chini.
 

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,908
Points
1,225

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,908 1,225
kuna demu nampenda, basi bila hiana nikamtokea, jibu alilonipa ni kwamba ana mtu lakini mimi sikuamin kama kweli ana mtu nikaendelea kumsumbua lakini msimamo wake ni huo huo.
ajabu uwa natoka naye beach, club na sehemu nying sometime anakuja home yani ukinikuta naye unaweza fikiri ni demu wangu. sijawahi kusikia ananiambia anaenda kwa boyfriend wake au kumwongelea kabisa.
lakini pamoja na kudai ana bf aliniambia kama niko tayari tufanye mapenz halafu tupotezeane kuanzia siku hiyo. mimi sikumjibu ila mpaka leo bado najiuliza huyu demu vipi?
Unajiuliza nini? Wewe una umri gani? Unataka akutamkie maneno gani ndiyo ufahamu kwamba alishakufa siku nyingi? Kalagabaho wewe!!
 

kidjula

Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
8
Points
20

kidjula

Member
Joined Sep 13, 2010
8 20
jambo la msingi ni kwenda ANGAZA mkitoka hapo majibu mtakuwa nayo na utajua kipi cha kufanya, lkin angalia usije muumiza mdada wa watu, na je ww unamchukuliaje? labada hapo awali ni kweli alikuwa nae bf sasa kawaweka ktk mizani na ww umekuwa na uzito mkubwa ndiyo maana kashoboka na hataki tena her X
 

kanunha

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
18
Points
0

kanunha

Member
Joined Sep 6, 2011
18 0
Hivi wewe ni mwanaume au mwanaume jina?
Mtu keshakubali unategemea akwambie utakuwa wa permanent? Mkubalie akupe hiyo mara moja utaona mwenyewe kama hajaendelea kukutafuta.
 

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,377
Points
1,500

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,377 1,500
sometimes unakuta anaringa hivyo, later you discover is a professional cunt! hebu pritend nawe uko busy ukate mawasiliano for few days uone!!
 

Forum statistics

Threads 1,379,573
Members 525,451
Posts 33,749,512
Top