Rwanda bought TL-50 air defense missiles from China

Rwanda bought TL-50 air defense missiles from China

Murutongore hapa kuna kitu unakosea. Ukimuuliza mtanzania yoyote kuhusu Kagame, hata anayeorodesha matusi 100 kuhusu kagame, akiwambiwa Tanzania tuwe na Rais kama Kagame anakubali.

Lakini watanzania tulio wengi tunachukia attitude na dharau ya Kagame dhidi yetu na kwa nchi yetu, na kejeli anazotoa kwetu na kwa rais wetu. He may be right in what he says, but he better keep it to himself, just like what others leaders are doing to others.
Wewe unasema kejeli,kitu jk alifanya ni zaidi ya kejeli,huwezi ambia mtu aongee na wauwaji walioua watu kiasikile kama vile wanastahili kupewa hiyo heshima au zawadi kwayale waliyo yafanya pole sana,nacho kuomba mwambie jk aongee na babu seya na kijana wake tena ampe msamaha atoke jela nakwambia hawezi hata kidogo tena kesi yenyewe hailingani yake ni kuhusu skirt za akina mama wakati hapa tunaongelea mauaji ya halaiki.
 
wewe kamchambawima1 kawongo sana wewe... umeshawahi fika ulaya kusini.... umewona tuwatu tunavyopigika.....
Pia umoja wetu uko pale pale... maana sisi watanzania hatuna kabila fulani ndiyo matajiri au masiki.... kila kabila kuna maajiri na masikini na watu wa kipato cha kati.... ndiyo maana hatuna class struggle kama ya kenya.... ambayo watu ambao si kikuyu au GEMA wanaapa kujikomboa toka unyonyaji wa wakoloni weusi...
Na kwa Rwanda.... nyie mnaacha kujenga mifumo ya maridhiano na uthabiti wa umoja..... ninyi mnamuabudu Kagame... mimi kila siku nawaambia.....Kagame ana mwisho.... lakini Rwanda haina mwisho.... mkilitambua hilo nchi yenu itakuwa na ustawi wa kweli..... na woga iliyonao sasa.... maana nchi yenu ina hofu sana.... hamishi kwa amani... kila mtu anamshuku mwingine....

wewe ni kichekesho..wananchi wasio msikiliza au kumkubali rais wao au kiongozi wao ni wawapi? hivi majuzi jk aliongea pumba kuhusu rwanda badala ya kupinga aliyo yasema humu jf watu wengi walionyesha kwamba aliyo yasema haya kua na dosari hii inaonyesha jinsi mnavyo muabudu hata akifanya nini watanzania watamuunga mkono,sasa wewe acha wanyarwanda waendelee kumuunga mkono rais wao kwani ni wao wanaofaidi kutokana na uongozi wake siyo watanzania,wanasema pilipili usiyo ila inakuwashia nini?
 
Kama huelewi history nyamaza kimya. Sisi na mchina tunashirikiana kwa mengi. They help us, and we help them. Inaonekana kichwa chako cha moto.
wachina wanawasaidia nini? afadhali ungesema wachina wanawaibia na nyie mnaibiwa,utamsaidia nini mchina?kwa kusafilisha madawa yakulevya au kwa kuruhusu wamachinga wa kichina kuzurura bongo??
 
wewe ni kichekesho..wananchi wasio msikiliza au kumkubali rais wao au kiongozi wao ni wawapi? hivi majuzi jk aliongea pumba kuhusu rwanda badala ya kupinga aliyo yasema humu jf watu wengi walionyesha kwamba aliyo yasema haya kua na dosari hii inaonyesha jinsi mnavyo muabudu hata akifanya nini watanzania watamuunga mkono,sasa wewe acha wanyarwanda waendelee kumuunga mkono rais wao kwani ni wao wanaofaidi kutokana na uongozi wake siyo watanzania,wanasema pilipili usiyo ila inakuwashia nini?

Umejibu ukiwa na jazba. Hivyo hujaeleweka..... hebu njoo tena taratibu ukiwa umetulia.... huku ukizingatia vilivyo alama za uandishi.....
Wewe umekulia Morogoro na Mchambawima naamini mnajua vizuri kiswahili.....
 
wewe kamchambawima1 kawongo sana wewe... umeshawahi fika ulaya kusini.... umewona tuwatu tunavyopigika.....
Pia umoja wetu uko pale pale... maana sisi watanzania hatuna kabila fulani ndiyo matajiri au masiki.... kila kabila kuna maajiri na masikini na watu wa kipato cha kati.... ndiyo maana hatuna class struggle kama ya kenya.... ambayo watu ambao si kikuyu au GEMA wanaapa kujikomboa toka unyonyaji wa wakoloni weusi...
Na kwa Rwanda.... nyie mnaacha kujenga mifumo ya maridhiano na uthabiti wa umoja..... ninyi mnamuabudu Kagame... mimi kila siku nawaambia.....Kagame ana mwisho.... lakini Rwanda haina mwisho.... mkilitambua hilo nchi yenu itakuwa na ustawi wa kweli..... na woga iliyonao sasa.... maana nchi yenu ina hofu sana.... hamishi kwa amani... kila mtu anamshuku mwingine....

Sasa wewe ndio unaongea vitu gani? Nnapo sema ulaya namaanisha "Western Europe" sio huko meli ilipokushushia! Hata ndugu zao wameona wataleta majanga ndio maana baadhi yao wakaingizwa kwenye Europian Union na waliobaki mpaka leo wako wanauwana kusudi na wao wajiunge, mawazo ya kujitenga yamebaki kwa viongozi makanjanja wa Tanzania ya leo ambao wanajivunia aldhi isiyo wasaidia hata watu wao.
Hebu niambie hiyo "middle class" ya bongo ni asilimia ngapi, ndio ni kweli walio bahatika kwenye mfumo wa kifisadi mpaka leo wanapeta lakini hizo sifa kazitangaze sehemu kama Mtwara ndio utanielewa nasema nini au kawaulize madokta, walimu na wafanyakazi wengine wa serikali halafu utuletee jibu, nnajua Tanzania hakuna ukabila na nijambo lakujivunia sikatai na ndio maana tuko busy kutokomeza ideology ya kinaJmali ambayo iliifikisha Rwanda pabaya, kama uko makini pesa utatengeza sio kuuza kabila, siku za mbeleni nakuhakikishia kama uongozi wenu utaendelea hivyo basi mtaanza kuzamia Rwanda badala ya South Africa.
NB: himizeni viongozi wenu kuchukuwa maamuzi magumu ili tuendelee kwa pamoja sio kesho kutwa muanze kuja kuruka ukuta.
 
Na mwanafunzi mzuri anaweza kumshinda mwalimu huko mbeleni.

Hiyo ni kweli haswa katika taaluma za primary school,secondary school na vyuo vinginevyo ila sio vyuo vya jeshi sahau kufundishwa kumpiga aliyekufundisha kupigana!
 
Murutongore hapa kuna kitu unakosea. Ukimuuliza mtanzania yoyote kuhusu Kagame, hata anayeorodesha matusi 100 kuhusu kagame, akiwambiwa Tanzania tuwe na Rais kama Kagame anakubali.

Lakini watanzania tulio wengi tunachukia attitude na dharau ya Kagame dhidi yetu na kwa nchi yetu, na kejeli anazotoa kwetu na kwa rais wetu. He may be right in what he says, but he better keep it to himself, just like what others leaders are doing to others.
Bongolander, nakubaliana na wewe kuwa labda zile hasira za kuambia akae azungumze na watu walio wipe out a generation in 100 days hata wewe utapandwa na hasira. Na kama ukiiangalia ile video vizuri and read between the lines, hitting was a figurative speaking. He said "i will hit them| and he did not say "i will hit him".Just because it was immediately after your president had mention what he mention that is when the "tanzanians" aka interahamwe took it and ran with it for their own selfish purposes. You know and I know that no real tanzanian can be posting negative news about another country/president at 2 a.m. NO ONE!
 
Sasa wewe ndio unaongea vitu gani? Nnapo sema ulaya namaanisha "Western Europe" sio huko meli ilipokushushia! Hata ndugu zao wameona wataleta majanga ndio maana baadhi yao wakaingizwa kwenye Europian Union na waliobaki mpaka leo wako wanauwana kusudi na wao wajiunge, mawazo ya kujitenga yamebaki kwa viongozi makanjanja wa Tanzania ya leo ambao wanajivunia aldhi isiyo wasaidia hata watu wao.
Hebu niambie hiyo "middle class" ya bongo ni asilimia ngapi, ndio ni kweli walio bahatika kwenye mfumo wa kifisadi mpaka leo wanapeta lakini hizo sifa kazitangaze sehemu kama Mtwara ndio utanielewa nasema nini au kawaulize madokta, walimu na wafanyakazi wengine wa serikali halafu utuletee jibu, nnajua Tanzania hakuna ukabila na nijambo lakujivunia sikatai na ndio maana tuko busy kutokomeza ideology ya kinaJmali ambayo iliifikisha Rwanda pabaya, kama uko makini pesa utatengeza sio kuuza kabila, siku za mbeleni nakuhakikishia kama uongozi wenu utaendelea hivyo basi mtaanza kuzamia Rwanda badala ya South Africa.
NB: himizeni viongozi wenu kuchukuwa maamuzi magumu ili tuendelee kwa pamoja sio kesho kutwa muanze kuja kuruka ukuta.

Wewe umekulia Morogoro.... bila shaka unajua vyema kiswahili..... Njoo tena na mtiririko mzuri na unaoeleweka wa hoja... tafadhali pangilia mawazo yako vizuri huku ukizingatia alama za uandishi kama... koma, nukta n.k
 
wachina wanawasaidia nini? afadhali ungesema wachina wanawaibia na nyie mnaibiwa,utamsaidia nini mchina?kwa kusafilisha madawa yakulevya au kwa kuruhusu wamachinga wa kichina kuzurura bongo??

Mimi si mpinzani wa Rwanda wala nchi nyingine yeyote..... Lakini unavyoongea ni kana kwamba mnalingana na Botswana....
 
Murutongore hapa kuna kitu unakosea. Ukimuuliza mtanzania yoyote kuhusu Kagame, hata anayeorodesha matusi 100 kuhusu kagame, akiwambiwa Tanzania tuwe na Rais kama Kagame anakubali.

Lakini watanzania tulio wengi tunachukia attitude na dharau ya Kagame dhidi yetu na kwa nchi yetu, na kejeli anazotoa kwetu na kwa rais wetu. He may be right in what he says, but he better keep it to himself, just like what others leaders are doing to others.
ndugu yangu ule unafiki wa Kikwete bora hata ungependekezwa na wazungu kwa sababu tumewazoea lakini kuona jirani anayejua ukweli wote, anaamuwa kulopoka vile kwa sababu anazozijuwa mwenyewe, ulitaka wamjibuje?
 
attachment.php


Hii mtambo unakotengenezewa ni China ambayo bado hawajataka kuitumia kabisa kwasababu ubora wake uko chini ya kiwango.

Wachina wanatumia Buk missile system ambayo pia TPDF wanaitumia.

300px-Buk-M1-2_air_defence_system_in_2010.jpg
 
attachment.php


Hii mtambo unakotengenezewa ni China ambayo bado hawajataka kuitumia kabisa kwasababu ubora wake uko chini ya kiwango.

Wachina wanatumia Buk missile system ambayo pia TPDF wanaitumia.

300px-Buk-M1-2_air_defence_system_in_2010.jpg

Military Expert:laugh::laugh:
 
ebwana wee, Murutongore ya leo kali! jamaa bado hajaelewa unasema nini. ndio maana mi nasema hawa watu wanaokuja kumsaidia Jmali hata hawajiwezi! wengi wao wanaupeo wa chini sana, bila shaka ukwaambia washike mapanga waanze kuchinjana hawatakuuliza kwanini, hebu basi msaidie nini maana ya " font size" maana unaweza ukakuta yale maadishi naye yanamuumiza macho... Jmali unaona wafuwasi wako unaowapa tano kila siku?
 
Kama huelewi history nyamaza kimya. Sisi na mchina tunashirikiana kwa mengi. They help us, and we help them. Inaonekana kichwa chako cha moto.

Huyu muwekee ile picha makomandoo wa china wakiwafundisha marines wetu. Labda ataelewa!
 
Military Expert:laugh::laugh:

Rwanda bought TL-50 air defense missiles from China: Kanwa


  • Staff Reporter
  • 2014-11-09
  • 14:50 (GMT+8)

TL50-171502_copy1.jpg
A photo of the TL-50 system shown at the Africa Aerospace Defense Exhibition in South Africa earlier this year. (Internet photo)

China North Industries Corporation based in Beijing has successfully exported its TL-50 or Sky Dragon 50 air defense missiles to Rwanda, according to Kanwa Defense Review, a Chinese-language military magazine based in Canada.
Rwanda is the first and currently the only nation in Africa to use the TL-50. Designed based on China's PL-12 air-to-air missile, the TL-50 can attack targets between 20 and 30 kilometers from the ground with an attacking range of 50 kilometers. Kanwa said it is now the most advanced air defense missile in East Africa,
though Rwanda has purchased only a very limited number of the missiles.
With the ability to track 144 targets, the TL-50 can launch 12 missiles to intercept 12 incoming targets simultaneously. A photo of the system was shown at the Africa Aerospace Defense Exhibition this year which shows a single missile launcher with four launch tubes.
Rwanda must have at least four TL-50 launchers as this is the system's lowest operational unit, Kanwa said.
The missile also has fire and forget capability, Kanwa said. However, the TL-50 has not entered service in China, as the PLA has selected the HQ-16 as its current standard air defense missile

Jiulize ni kwanini China inatengeneza TL - 50 lakini inatumia HQ-16 !.Hivi unaweza kupika chakula kizuri ukakiuza kwa watu halafu wewe ukabaki kula chakula kibovu kisicho na kiwango.
 
attachment.php


Hii mtambo unakotengenezewa ni China ambayo bado hawajataka kuitumia kabisa kwasababu ubora wake uko chini ya kiwango.

Wachina wanatumia Buk missile system ambayo pia TPDF wanaitumia.

300px-Buk-M1-2_air_defence_system_in_2010.jpg

Jamaa walikua hawajui hilo kabisa. Aliyelala usimuamshe. Mchina katengeneza lakini hatumii kabisa hiyo defence system aliomuuzia Rwanda. Pia kuna kiasi cha' units'unatakiwa ununue ili air defence system ifanye kazi. Rwanda kapewa/kanunua pungufu. Kauziwa mbuzi kwenye gunia,ni mweupe na ni rahisi kugongwa. China walitafuta tu nani wamsukumie huo mzigo baada ya kuona una makosa kwenye R&D,Rwanda akawa desperate,wakaona wampe kwani hatokua threat kwa rafiki zao watanzania. Chezea China and Tanzania intelligence wewe!
 
Back
Top Bottom