mchambawima1
JF-Expert Member
- Oct 16, 2014
- 2,487
- 738
Ndugu yangu kama unavyojua, sisi hatuna tabu nao, tulishawaambia ujuzi wao tuna ujuwa vizuri sana! Na hatukuishia hapo kwa sababu hata majemedali wao wengine walisharudi home na tukawapokea, wakatubu madhambi yao na hivi wameingizwa kwenye system mpya (ubinadamu) na inavyo onekana kweli wameamua kuachana na maovu, na ndio maana hao kina Jmali waliobakia kila siku tunawaambia hakijabadilika kitu, kama unataka kurudi kwenu basi poa tutakupokea kwa jinsi utakavyo wewe, kama watakuja na roho kunjufu watapokelewa kama wengine, kama kwa ubabe nayenyewe poa! Lakini kujadiliana na muharifu kama msanii alivyopendekeza, the answer is "Never" kama kawalia pesa kwa kuwadanganya eti atawarekebishia mambo, mi naona bora arudishe pesa za watu, kwa sababu ni kitu kisichowezekana popote pale duniani! Muharifu hana chaguo bali kumtega sikio hakimu (in this case Rwandan Gov). Upo hapo?