- Thread starter
- #21
Atakufa Wassira aiache Chadema.Hiki chama cha CHADRAMA bado kipo? 😅😅😅😅
Futi sita tangu naawaambia humu ila hamusikiii
Kazi iendelee
Wafuatilie leo wapo Arusha.
Atakufa Wassira aiache Chadema.Hiki chama cha CHADRAMA bado kipo? 😅😅😅😅
Futi sita tangu naawaambia humu ila hamusikiii
Kazi iendelee
Sisimizi unataka kushindana na tembo? Hayo tuone hiyo ligi.Unailalamikia chadema? Mbona usiilalamikie ccm kwa kutofuata utaeatibu wakati wa kumpitisha samia na na nchimbi?
Wewe ni mwehu???
Pale mwehu anapomshangaa mwenye akiliEti huyu nae anaitwa msomi kijijini kwao!!!! TANZANIA kuna laana sio bure
Mkutano wa baraza kuu haukutimia akidi yake Kama takwa la katiba yenu! Msajili anasimamia hiyo hiyo katiba yenu ambayo hamuitii!! Lissu na ujuaji wake wote hakuyajua hayo?Chadema haikufuata taratibu kwa mujibu wa katiba ipi, unataka kutuambia msajili anaijua katiba ya Chadema kuliko wana Chadema wenyewe.
Hizo akidi nani alikuambia hazikutimia, msajili?Mkutano wa baraza kuu haukutimia akidi yake Kama takwa la katiba yenu! Msajili anasimamia hiyo hiyo katiba yenu ambayo hamuitii!! Lissu na ujuaji wake wote hakuyajua hayo?
Huyo Rugemeleza ndio mtoto na mjinga utasema Hana PhD!! Ila this time CDM imekua chama cha hovyo zaidi ya TLP ya Mrema!! Tulisema humu huu uongozi wa Lissu wenye mihemko ya Balehe hautafika mbali!! Endeleeni kuendesha chama kwa harakati za Twitter!!
Kwani kila anayechangia anapaswa kukupa taarifa?Umeisha changia kiasi hani TONE TONE? pesa inahitajika pia, acheni kuwainguza chaka wakina Mnyika ilihali mnajya nyie humu ni Keybord worrior, mbaya zaidi hakuna mnacho changia CDM,
Chadema imewaingia damuni sana mwaka huu, uoga wenu unaonekana waziwazi. Mkilala mnawaza chadema, mkiamka mnawaza chadema.Mkutano wa baraza kuu haukutimia akidi yake Kama takwa la katiba yenu! Msajili anasimamia hiyo hiyo katiba yenu ambayo hamuitii!! Lissu na ujuaji wake wote hakuyajua hayo?
Huyo Rugemeleza ndio mtoto na mjinga utasema Hana PhD!! Ila this time CDM imekua chama cha hovyo zaidi ya TLP ya Mrema!! Tulisema humu huu uongozi wa Lissu wenye mihemko ya Balehe hautafika mbali!! Endeleeni kuendesha chama kwa harakati za Twitter!!
USHABIKI wa mitandaoni unaenda kuiuwa CHADEMAHivi kuna shida gani kwa CHADEMA kutekeleza matakwa ya sheria? Hivi inakuwaje viongozi wanajua kabisa madhara ya kupuuza sheria lakini wanaleta harakati? Au tuseme ni mapandikizi? Seriously CDM imekua ya kipuuzi na inayopelekwa kitoto kiasi hiki? Seriously?
Hivi mfano Msajili akaifuta kweli mtafanya nini Kama Lissu tu mmeshindwa kufurukuta??
Akidi haikutimiaChadema haikufuata taratibu kwa mujibu wa katiba ipi, unataka kutuambia msajili anaijua katiba ya Chadema kuliko wana Chadema wenyewe.
Chama cha wananchi hakiwezi kufa kwa kufanyiwa figisu,wachangiaji wataongezeka kadri manyanyaso yanavyozidiSio mara ya kwanza kwa Chadema kunyimwa ruzuku, ilishawahi kujiendesha pasipo ruzuku ya serikali kwa zaidi ya miaka 3 bila kuyumba.
Chama ni wanachama, kama wanafikiri Chadema itayumba kwa kukosa ruzuku wanajisumbua wao waendelee na project yao ya utekaji.
Chama kinaweza kupokea ruzuku kubwa kutoka serikalini lkn kama hakina base ya wanachama kitakufa tu naturally. eg. ACT Wazalendo bara, inapokea ruzuku nyingi za wazi na za nyuma ya pazia lkn haina wanachama inakufa kifo cha asili same as Chauma.
🚮Hiki chama cha CHADRAMA bado kipo? 😅😅😅😅
Futi sita tangu naawaambia humu ila hamusikiii
Kazi iendelee
Wassira alitabiri the same leo yeye anapumulia mtungi wa gesi.USHABIKI wa mitandaoni unaenda kuiuwa CHADEMA
Mikutano yao unaifatilia?USHABIKI wa mitandaoni unaenda kuiuwa CHADEMA
Uliambiwa na nani akidi haikutimia.Akidi haikutimia
MchomeUliambiwa na nani akidi haikutimia.
kaitimize wewe chadema walishamaliza kaziAkidi haikutimia
Mmedhamilia kuiuwa chademakaitimize wewe chadema walishamaliza kazi
Mkuu tukishandana na mjinga na fisadi kama msajili tutaumia.Mwambie aifute, mshauri yeye aanze kwanza kufuata sheria sio kuilazimisha Chadema ifuate wakati yeye anazivunja.
Unajua kwamba kuna mwana ccm alifukuzwa kwa kuhoji maamuzi ya mkutano ule? Kama ilikuwa halali yule mwanachama alifukuzwa kwa nn?CCM haikufuata utafatibu kwa mujibu wa katiba ipi? Maana mkutano mkuu una mamlaka ya kupitisha jina la mgombea urais na akidi ilitimia!! Narudia tena UTOTO unaiua CHADEMA!
Ungemjibu kwa hoja kuliko kumshambulia.Nguvu za hoja sio hoja za nguvu.Eti huyu nae anaitwa msomi kijijini kwao!!!! TANZANIA kuna laana sio bure