Russian Ambassador killing is Fake

Russian Ambassador killing is Fake

Kwa hiyo wewe unachosema au unachodhani ni kipi?

Kwamba huyo balozi hajafa kwa kupigwa risasi, siyo?

Kwamba dunia nzima imedanganywa, siyo?

Miaka kadhaa imepita kipindi nilimualika jamaa nyumbani. Katika pitiapitia zake kwenye vitabu vyangu akakikuta kimoja kuhusu biashara ya utumwa. Ni moja kati ya vitabu vya kizamani, picha za kuchora, hata hivyo, zama za utumwa hususan Afrika Mashariki, teknolojia ya picha ilikuwa bado. Jamaa alikuja juu: "unaona njema za wazungu bwana! Wanataka kutuchonganisha na Waarabu, hivi huyo alichora picha hizi alikuwa wapi kama kweli kulikuwa na ukatili wa namna hii? Hawa jamaa wanataka tuuchukie Uislamu tu!"

Ilikuwa haijawahi kuingia akilini mwangu kumbe kwa mujibu wa Ngano za Njama (conspiracy theories) Utumwa haukuwepo kwani kusema ulikuwepo inapelekea maswali kuhusu kuingia kwa dini! Ghafla historia imegeuzwa vita vya kidini. Hayo hayo yalinikuta tena nilipowapeleka wanangu Makumbusho ya Utumwa, Bagamoyo. Mmoja wa wageni tuliyemkuta huko alininong'oneza: "kaka, unaona vita ya mzungu dhidi ya Uislam?"

Hivi ndivyo tulivyo, jambo kama hatulipendi na aidha linakinzana na imani tulizojenga, linatafutiwa sababu kwamba halikutokea. Mayahudi ninawasifu kwa msimamo thabiti walionao kuhusu gharika (Holocaust) waliyopitia na kupigania haki ya kihistoria kwamba kumbukumbu ya Shoal isifutike daima haswa katika zama juzi za Ngano za Njama. Wengine bado tunaamini kwamba kuzungumzia madhila ya historia ya Utumwa ni ngano dhidi ya dini fulani.

Kibaya zaidi, hata kumbukumbu za nyaraka ya biashara hii pale Jumba la Ajabu ziliuzwa kwa maafisa wa Ubalozi wa Oman kwa makasha ya tende. Ndiyo: tende! Kuondoa ushahidi katika kutengeneza Ngano za Njama. Ipo siku wanetu au vizazi vyao, wataambiwa kwamba Utumwa haukuwahi kutokea ni njama tu za kutuchonganisha na jamii za Maburushi na Waarabu wa Igunga, Mpanda mpaka Kipili, walishuka tu kwa kudra za Manaani kuleta neema ya Dín.
 
Inashangaza sana mkuu hv huyu naye pia anataka kuitwa Great thinker kwa huu ujinga anaouleta. Hawa watoto wa siku hiz wanajua tu kunyoa viduku
Achana nae mkuu,watu kama hawa kwenye jamii yoyote hawakosekani.
 
Maybe you are right. Naona you tube zipo video lukuki zinasema that killing was a fake.
Halafu wamesema yule polisi aliyemuua balizi alikuwa CIA agent. Kwa hiyo hiki kifo they trace back the cause to Obama.
"The ones responsible for will feel our retaliation" ndivyo alivyosema Putin.
Kama Obama akisingiziwa haya mauaji, ina maana unataka kumshambulia Obama within a few days, bila kuchelewa. So you stage something like this.
Ni kama Pearl Harbor iliposhambuliwa na Wajapani. Wale wadau ambao President Roosevelt ambao angewaita kuijadili ile attack,walikuwepo White House at that moment, wanakunywa kahawa waiting for the attack which they knew would happen.
Kwa hiyo hii assassination ya Ambassador. kama ni fake inakueleza mtu anataka kuanzisha ugomvi. Haikuelezi WHY he wants to do so.
 
188e496855c1eb129db7f10c8e0fc20d.jpg
822245210a0c25ae681c8a4a30434a59.jpg
 
Hiyo taarifa imetolewa na aljazeera, bbc, RT CCTV, DW nk au wote hao walitoa CNN?
 
Miaka kadhaa imepita kipindi nilimualika jamaa nyumbani. Katika pitiapitia zake kwenye vitabu vyangu akakikuta kimoja kuhusu biashara ya utumwa. Ni moja kati ya vitabu vya kizamani, picha za kuchora, hata hivyo, zama za utumwa hususan Afrika Mashariki, teknolojia ya picha ilikuwa bado. Jamaa alikuja juu: "unaona njema za wazungu bwana! Wanataka kutuchonganisha na Waarabu, hivi huyo alichora picha hizi alikuwa wapi kama kweli kulikuwa na ukatili wa namna hii? Hawa jamaa wanataka tuuchukie Uislamu tu!"

Ilikuwa haijawahi kuingia akilini mwangu kumbe kwa mujibu wa Ngano za Njama (conspiracy theories) Utumwa haukuwepo kwani kusema ulikuwepo inapelekea maswali kuhusu kuingia kwa dini! Ghafla historia imegeuzwa vita vya kidini. Hayo hayo yalinikuta tena nilipowapeleka wanangu Makumbusho ya Utumwa, Bagamoyo. Mmoja wa wageni tuliyemkuta huko alininong'oneza: "kaka, unaona vita ya mzungu dhidi ya Uislam?"

Hivi ndivyo tulivyo, jambo kama hatulipendi na aidha linakinzana na imani tulizojenga, linatafutiwa sababu kwamba halikutokea. Mayahudi ninawasifu kwa msimamo thabiti walionao kuhusu gharika (Holocaust) waliyopitia na kupigania haki ya kihistoria kwamba kumbukumbu ya Shoal isifutike daima haswa katika zama juzi za Ngano za Njama. Wengine bado tunaamini kwamba kuzungumzia madhila ya historia ya Utumwa ni ngano dhidi ya dini fulani.

Kibaya zaidi, hata kumbukumbu za nyaraka ya biashara hii pale Jumba la Ajabu ziliuzwa kwa maafisa wa Ubalozi wa Oman kwa makasha ya tende. Ndiyo: tende! Kuondoa ushahidi katika kutengeneza Ngano za Njama. Ipo siku wanetu au vizazi vyao, wataambiwa kwamba Utumwa haukuwahi kutokea ni njama tu za kutuchonganisha na jamii za Maburushi na Waarabu wa Igunga, Mpanda mpaka Kipili, walishuka tu kwa kudra za Manaani kuleta neema ya Dín.
Mkuu nimekuelewa ulichozungumza lakini bado uko nje ya mada hapa kinachojadiliwa sio hekaya ya kufikirika wala hadithi ya zamani.Hapa kinachojadiliwa ni video ya off dutty police akimshoot balozi ndani ya art gallery.sasa sjui hayo mambo mengine mnayatoa wapi?.kwani kuna ubaya gani watu kuhoji jambo hili,au mwataka tujadili mechi za mpira?
 
Nachojaribu kushawishi baraza ni kuwa TUJADILI matukio,tuangalie angle tafauti tafauti,tusidismiss kila hoja kuwa ni conspiracy theory na badala yake tutoe hoja kuonyesha kuwa kisemacho kina ukweli ama laa,tukipata analysis tafauti tafauti tunakuwa na nafasi nzuri zaidi ya kupanua fikra na kulielewa jambo kwa undani.

Kwa nini hii simulizi iliyoletwa hapa tusiite kuwa ni conspiracy theory? Kila kitu kimetokea hadharani. Tumemwona hata mke wa balozi siku wanauaga mwili wa mumewe huko Uturuki akiwa na majonzi tele.

Unataka kunambia yote haya ni magirini tu? Like...really? Seriously?
3B8BF6DF00000578-4051744-image-a-50_1482267767856.jpg




3B8BDD0F00000578-4051744-image-a-41_1482267183078.jpg


Kwamfano hii habari imekuja na hoja mbalimbali za kusuggest kuwa hakuuwawa sasa badala ya kudismiss tu

Kama hakuuwawa, alifanywa nini sasa? Au walikuwa wanaigiza sinema hapo sijui museum au sijui ndo kwenye art gallery?

Kwamba waliamua kuuchezea akili na kuuhadaa ulimwengu kuwa atapigwa risasi feki na kujiangusha ila wakasahau kumwekea tomato sauce itayoonekana kama damu?

Na kama hakuuwawa, yuko wapi sasa? Kajificha sehemu akibadilishwa sura?

Vichekesho mtupu!

kwanini tusiangalie point alizoleta alafu tuone kama zina mashiko,

Tupo tulioziangalia na right away tumeziona hazina mashiko.

na kama hazina basi tujuzane kwanini si sahihi.Humu yawezekana kuna wataalamu wa forensics nao wanaweza kutuelewasha.hicho ndo nlichokuwa na maanisha bwana Ngabu

Hivi mtu akipigwa risasi kwenye torso ni lazima atokwe damu kama kacharangwa na mapanga? Vipi kama alikuwa kavaa vest au undershirt iliyo absorb damu zilizotoka na hivyo kufanya zisi stain shati alokuwa amevaa?

Na hiyo video ina urefu kiasi gani ikimwonyesha akiwa hapo sakafuni?
 
Kwa nini hii simulizi iliyoletwa hapa tusiite kuwa ni conspiracy theory? Kila kitu kimetokea hadharani. Tumemwona hata mke wa balozi siku wanauaga mwili wa mumewe huko Uturuki akiwa na majonzi tele.

Unataka kunambia yote haya ni magirini tu? Like...really? Seriously?
3B8BF6DF00000578-4051744-image-a-50_1482267767856.jpg




3B8BDD0F00000578-4051744-image-a-41_1482267183078.jpg




Kama hakuuwawa, alifanywa nini sasa? Au walikuwa wanaigiza sinema hapo sijui museum au sijui ndo kwenye art gallery?

Kwamba waliamua kuuchezea akili na kuuhadaa ulimwengu kuwa atapigwa risasi feki na kujiangusha ila wakasahau kumwekea tomato sauce itayoonekana kama damu?

Na kama hakuuwawa, yuko wapi sasa? Kajificha sehemu akibadilishwa sura?

Vichekesho mtupu!



Tupo tulioziangalia na right away tumeziona hazina mashiko.



Hivi mtu akipigwa risasi kwenye torso ni lazima atokwe damu kama kacharangwa na mapanga? Vipi kama alikuwa kavaa vest au undershirt iliyo absorb damu zilizotoka na hivyo kufanya zisi stain shati alokuwa amevaa?

Na hiyo video ina urefu kiasi gani ikimwonyesha akiwa hapo sakafuni?
Swadaktaa,hapa sasa ndo umejadili kiutu uzima,huku ndo nlikokuwa nataka uje mzee,hata kama ulikuwa unajua kuwa ni conspiracy ilipaswa utueleweshe walau kwa ufupi kwanini unafikiri hivyo sababu humu tuko watu tafautitafauti na sio wote wanauelewa kama wako.kudos

Kuhusu suala la mazishi,kuwa yeye atakuwa amejificha wapi na mkewe kulia bado halijastifai uwezekano wa hii ishu kuwa staged ama laa
 
Hii hayo ni fake news... Facebook wameshaanza kuzimark post kama aliyeileta mtoa Mada...
 
Duh!

Kumbe basi hata Holocaust haikutokea, 9/11 nayo haikutokea, na hata slavery nayo ni uongo tu.

None of them ever happened!
Yeah you are right Ngabu !Even i am not born yet!hizi conspiracy theory zinatoa akili baadhi ya watu !kwao ni rahisi kutoamini kioichopo mbele yao na kuamini kisichokuwepo bali maneno na fikra za mtu mwingine!
 
Yeah you are right Ngabu !Even i am not born yet!hizi conspiracy theory zinatoa akili baadhi ya watu !kwao ni rahisi kutoamini kioichopo mbele yao na kuamini kisichokuwepo bali maneno na fikra za mtu mwingine!
Even you are not you [emoji23].
 
Swadaktaa,hapa sasa ndo umejadili kiutu uzima,huku ndo nlikokuwa nataka uje mzee,hata kama ulikuwa unajua kuwa ni conspiracy ilipaswa utueleweshe walau kwa ufupi kwanini unafikiri hivyo sababu humu tuko watu tafautitafauti na sio wote wanauelewa kama wako.kudos

Kuhusu suala la mazishi,kuwa yeye atakuwa amejificha wapi na mkewe kulia bado halijastifai uwezekano wa hii ishu kuwa staged ama laa
Yeye kufa kwa kupigwa risasi kuwe staged kwa minajili gani sasa?

Kwa hiyo Putin, Lavrov, mkewe huyo balozi, balozi mwenyewe, huyo off duty police officer, serikali ya Uturuki na wengineo....wote hao wameshiriki katika ku fake tukio zima, sio?

But for what exactly?
 
Back
Top Bottom