Russian Ambassador killing is Fake

Russian Ambassador killing is Fake

Kusema ambassador hajafa , inahitaji ushahidi zaidi
 
Kuna baadhi yenu humu mnataka tuwe tunamezeshwa tu na kuamini kila habari tunayoletea kwa face value,bila kuifanyia analysis yoyote.huo ni ukondoo.hata mtu akikuletea taarifa imhusuyo nduguyo ama mkeo lazima uhoji na udai ushahidi na maelezo ya ziada,lakini eti ukisikia habari CNN basi waiamini moja kwa moja bila hata kuhoji,ni sawa na ile habari ya osama kuuwawa na kuzikwa baharini.huko ni kukosa critical thinking
 
Kuna baadhi yenu humu mnataka tuwe tunamezeshwa tu na kuamini kila habari tunayoletea kwa face value,bila kuifanyia analysis yoyote.huo ni ukondoo.hata mtu akikuletea taarifa imhusuyo nduguyo ama mkeo lazima uhoji na udai ushahidi na maelezo ya ziada,lakini eti ukisikia habari CNN basi waiamini moja kwa moja bila hata kuhoji,ni sawa na ile habari ya osama kuuwawa na kuzikwa baharini.huko ni kukosa critical thinking
mkuu sawa critical thinking lakini si9 kwa tukio kama lile la balozi wa russia ambalo liko uchi kabisa..
Afu hayo maswali kuhusu damu au makasha ya risasi au pia kamera kutingishika...anatakiwa akumbuke ile sio movie kusema itakua onpoint kila kitu zile video zimetoka kwenye kamera ambazo zilikua zinashoot event..
 
Japo mimi co mtaalam wa haya mambo pia nami nina mashaka na hii kitu ingawa pia naweza nisiwe sawa.
_kwa nini hakukuwa na tone lolote la damu?

_kwa nini huyu balozi alionekana amereact kama amepigwa risasi kwa kukunja sura kabla hata risasi haijampata?

_kwa nini baada ya kudondoka chini hakuonekana kugalagala akikata roho bali alidondoka chini na kukata roho ghafla kitu ambacho hakiwezekani?
 
Kuna baadhi yenu humu mnataka tuwe tunamezeshwa tu na kuamini kila habari tunayoletea kwa face value,bila kuifanyia analysis yoyote.huo ni ukondoo.hata mtu akikuletea taarifa imhusuyo nduguyo ama mkeo lazima uhoji na udai ushahidi na maelezo ya ziada,lakini eti ukisikia habari CNN basi waiamini moja kwa moja bila hata kuhoji,ni sawa na ile habari ya osama kuuwawa na kuzikwa baharini.huko ni kukosa critical thinking
Naona umekomalia sana na mfano wa CNN,kwa hiyo hata RT walivyotangaza nao waleingia kwenye huo mkenge If your doubt it true..Na pia kule Moscow walizika mtu fake.Kwa mantiki hiyo basi,Kana ni mazingaumbwe basi yatakuwa yalipangwa na Putin pamoja na serikali ya Uturuki.CNN,BBC hawana kosa katika hili kwani wali report taarifa iliyotolewa na serikali ya uturuki siku ya tukio.
 
Kuna baadhi yenu humu mnataka tuwe tunamezeshwa tu na kuamini kila habari tunayoletea kwa face value,bila kuifanyia analysis yoyote.huo ni ukondoo.hata mtu akikuletea taarifa imhusuyo nduguyo ama mkeo lazima uhoji na udai ushahidi na maelezo ya ziada,lakini eti ukisikia habari CNN basi waiamini moja kwa moja bila hata kuhoji,ni sawa na ile habari ya osama kuuwawa na kuzikwa baharini.huko ni kukosa critical thinking
Kwel mkuu weng hapa hawaelew kwamba sisi hapa tunataka kudadavua mambo co kumezeshwa tu kila habar hata km inatia mashaka bas tukubal tu. PIa ieleweke cc hatuna mlengo ktk hil
 
Naona umekomalia sana na mfano wa CNN,kwa hiyo hata RT walivyotangaza nao waleingia kwenye huo mkenge If your doubt it true..Na pia kule Moscow walizika mtu fake.Kwa mantiki hiyo basi,Kana ni mazingaumbwe basi yatakuwa yalipangwa na Putin pamoja na serikali ya Uturuki.CNN,BBC hawana kosa katika hili kwani wali report taarifa iliyotolewa na serikali ya uturuki siku ya tukio.
Mkuu hii habari imekuja na video kabisa na ndo tunayoijadili,nimetolea mfano wa CNN kumjibu Brother Ngabu kuwa sio kila kinachoripotiwa kina ukweli 100% regardless nani katoa taarifa RT,BBC,aljazeera,jirani yako,rafiki etc.tunajaribu kuichambua hii taarifa,kuona ukweli ni upo sjaconclude kuwa jamaa hajafa ama kafa,nachosema ni kuwa katika dunia anything is posibo
 
Mkuu hii habari imekuja na video kabisa na ndo tunayoijadili,nimetolea mfano wa CNN kumjibu Brother Ngabu kuwa sio kila kinachoripotiwa kina ukweli 100% regardless nani katoa taarifa RT,BBC,aljazeera,jirani yako,rafiki etc.tunajaribu kuichambua hii taarifa,kuona ukweli ni upo sjaconclude kuwa jamaa hajafa ama kafa,nachosema ni kuwa katika dunia anything is posibo
Okey lets assume hajafa na ile video ni fake.Sasa tujiulize ni kwa nini russia wa plan kitu kama hicho?
 
Mkuu hii habari imekuja na video kabisa na ndo tunayoijadili,nimetolea mfano wa CNN kumjibu Brother Ngabu kuwa sio kila kinachoripotiwa kina ukweli 100% regardless nani katoa taarifa RT,BBC,aljazeera,jirani yako,rafiki etc.tunajaribu kuichambua hii taarifa,kuona ukweli ni upo sjaconclude kuwa jamaa hajafa ama kafa,nachosema ni kuwa katika dunia anything is posibo

Kwa hiyo wewe unachosema au unachodhani ni kipi?

Kwamba huyo balozi hajafa kwa kupigwa risasi, siyo?

Kwamba dunia nzima imedanganywa, siyo?
 
Kwa hiyo wewe unachosema au unachodhani ni kipi?

Kwamba huyo balozi hajafa kwa kupigwa risasi, siyo?

Kwamba dunia nzima imedanganywa, siyo?
Nachojaribu kushawishi baraza ni kuwa TUJADILI matukio,tuangalie angle tafauti tafauti,tusidismiss kila hoja kuwa ni conspiracy theory na badala yake tutoe hoja kuonyesha kuwa kisemacho kina ukweli ama laa,tukipata analysis tafauti tafauti tunakuwa na nafasi nzuri zaidi ya kupanua fikra na kulielewa jambo kwa undani.

Kwamfano hii habari imekuja na hoja mbalimbali za kusuggest kuwa hakuuwawa sasa badala ya kudismiss tu kwanini tusiangalie point alizoleta alafu tuone kama zina mashiko,na kama hazina basi tujuzane kwanini si sahihi.Humu yawezekana kuna wataalamu wa forensics nao wanaweza kutuelewasha.hicho ndo nlichokuwa na maanisha bwana Ngabu
 
Japo mimi co mtaalam wa haya mambo pia nami nina mashaka na hii kitu ingawa pia naweza nisiwe sawa.
_kwa nini hakukuwa na tone lolote la damu?

_kwa nini huyu balozi alionekana amereact kama amepigwa risasi kwa kukunja sura kabla hata risasi haijampata?

_kwa nini baada ya kudondoka chini hakuonekana kugalagala akikata roho bali alidondoka chini na kukata roho ghafla kitu ambacho hakiwezekani?
Very interesting!!!
 
mkuu sawa critical thinking lakini si9 kwa tukio kama lile la balozi wa russia ambalo liko uchi kabisa..
Afu hayo maswali kuhusu damu au makasha ya risasi au pia kamera kutingishika...anatakiwa akumbuke ile sio movie kusema itakua onpoint kila kitu zile video zimetoka kwenye kamera ambazo zilikua zinashoot event..
Bado hujajibu point za mleta post mkuu,mbona hoja zake zina mashiko kabisa,tukio kuwa uchi haimaanishi haliwezi kuwa staged
 
Okey lets assume hajafa na ile video ni fake.Sasa tujiulize ni kwa nini russia wa plan kitu kama hicho?
Mkuu hapa tunaijadili tu ile video na yalotokea ndani yake ,Swala ls motives za russia ni out of context,kwanza tunajaribu kutathmini tukio zima na jinsi lilivyotokea sababu limejaa sintofahamu.Kuhusu jamaa kuwa hai ama laa hilo analifahamu zaidi coroner aliemfanyia autopsy na familia yake.
 
Titimunda asante kwa hoja zako.. wengine naina wamekaririshwa tuu na wanaamin kila wanachoambiwa au kuona bbc na cnn
 
Japo mimi co mtaalam wa haya mambo pia nami nina mashaka na hii kitu ingawa pia naweza nisiwe sawa.
_kwa nini hakukuwa na tone lolote la damu?

_kwa nini huyu balozi alionekana amereact kama amepigwa risasi kwa kukunja sura kabla hata risasi haijampata?

_kwa nini baada ya kudondoka chini hakuonekana kugalagala akikata roho bali alidondoka chini na kukata roho ghafla kitu ambacho hakiwezekani?
Wewe umekariri sinema za Rambo.
 
Amekariri ki vipi?..Kwani anachosema hakipo kwenye hiyo video?
Inashangaza sana mkuu hv huyu naye pia anataka kuitwa Great thinker kwa huu ujinga anaouleta. Hawa watoto wa siku hiz wanajua tu kunyoa viduku
 
Back
Top Bottom