Duh!
Kumbe basi hata Holocaust haikutokea, 9/11 nayo haikutokea, na hata slavery nayo ni uongo tu.
None of them ever happened!
Duh!
Kumbe basi hata Holocaust haikutokea, 9/11 nayo haikutokea, na hata slavery nayo ni uongo tu.
None of them ever happened!
9/11 ilitokea lakini ilikuwa ni inside job.Duh!
Kumbe basi hata Holocaust haikutokea, 9/11 nayo haikutokea, na hata slavery nayo ni uongo tu.
None of them ever happened!
Duh!
Kumbe basi hata Holocaust haikutokea, 9/11 nayo haikutokea, na hata slavery nayo ni uongo tu.
None of them ever happened!
How old are you today?DENYING Holocaust is EVIL and CRIMINAL.
I am a WITNESS of those CAMPS having SEEN them with my naked eyes.
These camps are now preserved as MUSEUM for future generations to see the evils that were done against INNOCENT Jews.
Your ANTISEMITISM attitude will NEVER CHANGE HISTORY!
It happened. BUT
WILL NEVER HAPPEN AGAIN!!!!
DENYING Holocaust is EVIL and CRIMINAL.
I am a WITNESS of those CAMPS having SEEN them with my naked eyes.
These camps are now preserved as MUSEUM for future generations to see the evils that were done against INNOCENT Jews.
Your ANTISEMITISM attitude will NEVER CHANGE HISTORY!
It happened. BUT
WILL NEVER HAPPEN AGAIN!!!!
Light travels faster than sound.they teach this in elementary physics.
Japo mimi co mtaalam wa haya mambo pia nami nina mashaka na hii kitu ingawa pia naweza nisiwe sawa.
_kwa nini hakukuwa na tone lolote la damu?
_kwa nini huyu balozi alionekana amereact kama amepigwa risasi kwa kukunja sura kabla hata risasi haijampata?
_kwa nini baada ya kudondoka chini hakuonekana kugalagala akikata roho bali alidondoka chini na kukata roho ghafla kitu ambacho hakiwezekani?
Dogo il jukwaa likufae lete hoja vinginevyo peleka facebook huo ujinga.
Amekariri ki vipi?..Kwani anachosema hakipo kwenye hiyo video?
Dg usilolijua litakusumbua sana especially km co brilliant..... we ni km mtoto wa miaka miwil so huwez jua kwa nn baba na mama wanalala kitanda kimoja.karibu sana JF naona umejiungua mwaka huu 2016 tena November.
Dg usilolijua litakusumbua sana especially km co brilliant..... we ni km mtoto wa miaka miwil so huwez jua kwa nn baba na mama wanalala kitanda kimoja.
How old are you today?
How old were you then?What I meant in simple terms, I happen to VISIT some of those camps in Poland just to see for myself the UNDENIABLE HISTROY!!.
NB.(Poland by then was under Germany where most of those CONCENTRATION camps were located)
Titimunda, Kwanza nakushukuru sana kwa KUKUBALI kwako kuwa kulikuwa na Holocaust iliyofanyiwa ndugu zetu Wakiyahudi.The holocaust happened,but not in tye extent they want as to believe.There is no reliable evidense that 6 million jews died in those camps,and I dare you to bring forth any evidence suggesting the contrary.kwanza una habari kuna mswahili mwenzio alikufa kwenye hizo camps au unashoboka tu na hao wayahudi ambao hawana hata time na ww goyem.labeling holocoust speculators as anti semitic is utter bullcrap.
Jipatie na jiongezee maarifa kwa kuangalia hizi kitu.Titimunda, Kwanza nakushukuru sana kwa KUKUBALI kwako kuwa kulikuwa na Holocaust iliyofanyiwa ndugu zetu Wakiyahudi.
Maana hiyo ndo ilikuwa our bone of contention.
Mambo ya wao kuwa hawanijui hawana time na mimi is not important, let's leave it for another day!
Ila mkuu uelewe kuwa swala la CHUKI dhidi yaWAYAHUDI limekithiri sana tangu wakati wa Hitler mpaka leo wakiwa Uropa!!
Maana kila mahali walikoenda Mungu ALIWABARIKI na KUWAFANIKISHA na ndo CHANZO cha WIVU na CHUKI dhidi yao!!
Hata wewe nikikuuliza unipe sababu,
Why do you hate theJews and their Jewish nation?
Whether what I have narrated sounds as bull shit and crap, it's not up to me to judge but let others judge whether I am being narcisit or not!!
Hivi ni nani aliua wayahudi "6 milioni"?...
Ila mkuu uelewe kuwa swala la CHUKI dhidi yaWAYAHUDI limekithiri sana tangu wakati wa Hitler mpaka leo wakiwa Uropa!!
Maana kila mahali walikoenda Mungu ALIWABARIKI na KUWAFANIKISHA na ndo CHANZO cha WIVU na CHUKI dhidi yao!!
Hata wewe nikikuuliza unipe sababu,
Why do you hate theJews and their Jewish nation?
Whether what I have narrated sounds as bull shit and crap, it's not up to me to judge but let others judge whether I am being narcisit or not!!
...
Ila mkuu uelewe kuwa swala la CHUKI dhidi yaWAYAHUDI limekithiri sana tangu wakati wa Hitler mpaka leo wakiwa Uropa!!
Maana kila mahali walikoenda Mungu ALIWABARIKI na KUWAFANIKISHA na ndo CHANZO cha WIVU na CHUKI dhidi yao!!
Hata wewe nikikuuliza unipe sababu,
Why do you hate theJews and their Jewish nation?
Whether what I have narrated sounds as bull shit and crap, it's not up to me to judge but let others judge whether I am being narcisit or not!!