Uzuri ni kwamba baada ya kumchinja yule jamaa wa kule hai sasa mfuko wa Cement utashuka na kua sh. 5,000,ajira zitatolewa kwa wingi saana,wastaafu watalipwa pesa zao kwa wkt.Hakuna wa kukufokea ni katika kukumbushana tu.
Majimbo yote ya kimkakati yamerudi CCM ni kwamba kiongozi mkuu ameeleweka.
Kule Hai walimaliza kila kitu saa tisa usiku, hawakusubiri jogoo awike wakawa wameshamchinja macho manne.
Msingeua basiMlichobakiza ni huu upuuzi wa kejeli kwenye forums kama hii.
Watanzania wamemuelewa sana JPM na wanajua udhaifu wake wa matamshi sio udhaifu wake katika utendaji kazi.
Anachokifanya nchi nzima ni kikubwa sana.
Dah! Hivi ni kwanini watu mnahasira za kijinga hivi?jitahidi kuficha ujinga wako, usifananishe ulaya na gamboshi.
Mtaendelea kujifariji kwa huu ujinga wakati wenye akili wanaelewa Magu ana lengo gani kwa taifa hili.Jombi umesoma mada au ndiyo kukurupuka na maluwe luwe akilini?
Uliona hapa?
"Mabibi na Mabwana wapinzani wamebwagwa maendeleo sasa ni kama Uraya uraya tu."
Uliona hai halimo kwenye utambuzi huo wa majimbo aliyochukua CCM?
Kwani hajaeleweka? Unadhani kwa nini tume wakampa 'gwaji boy' aliyemtaka sana au 'mboga' kule California?
Uraya uraya ndiyo habari ya mjini na ndiyo hii sasa huko Nyabugombe! Ile misonyo na laana za wale kule ni kutojua uraya kukoje tu.
Heko Mzee baba wanaozama Mediterranean Sea njiani kwenda uraya waje Tanzania tu.
Mambo iko huku!
Imeshatoka hiyo nyinyi endeleeni kujidanganya.Wenyewe wanadhani wameshakwepa kuburuzwa mahamani kumbe wanachofanya ni kunenepesha idadi ya watuhumiwa.
Mwenye kinga ni mmoja tu wengine wote watachekiwa.
Mimi na wewe ni marehemu watarajiwa. Usipochapwa Shaba utakufa kwenye ajali au juu ya kitanda cha hospitali.Msingeua basi
Tofauti ni kuwa wewe ni muuaji.Mimi na wewe ni marehemu watarajiwa. Usipochapwa Shaba utakufa kwenye ajali au juu ya kitanda cha hospitali.
Bei za bidhaa kupanda au kushuka hutegemea factors nyingi. Ni suala la muda tu.Uzuri ni kwamba baada ya kumchinja yule jamaa wa kule hai sasa mfuko wa Cement utashuka na kua sh. 5,000,ajira zitatolewa kwa wingi saana,wastaafu watalipwa pesa zao kwa wkt.
Napendekeza sasa mh. atawazwe kua mfalme wetu mpya,maana anapendwa saaaaana.Mitano teeeeeeeeeeeeena.
Kosa halifutwi kwa kuongeza kosa.Imeshatoka hiyo nyinyi endeleeni kujidanganya.
Watu wapo bungeni na shughuli za uteuzi wa Waziri Mkuu zimeanza.Kosa halifutwi kwa kuongeza kosa.
Huwezi kuweka ushahidi mahakamani mbele ya jaji zaidi ya kulialia jukwaani.Tofauti ni kuwa wewe ni muuaji.
Msengerema katika ubora wako, we muhutu sijui mtutsi rudi kwenu hifadhi tuliyokupa inatoshaMtapiga sana Kelele huku mkiendeleza Majungu yenu ya Kipumbavu na Kishamba ila CCM ndiyo Chama Dola na Dk. Magufuli ndiyo Rais halali pia.
Mtaendelea kujifariji kwa huu ujinga wakati wenye akili wanaelewa Magu ana lengo gani kwa taifa hili.
Nchi inapaa kimaendeleo, watoto kama wewe hawawezi kukosekana kwenye jamii.
Mimi na wewe ni marehemu watarajiwa. Usipochapwa Shaba utakufa kwenye ajali au juu ya kitanda cha hospitali.
Nimshtaki nyani kwa ngedere?Huwezi kuweka ushahidi mahakamani mbele ya jaji zaidi ya kulialia jukwaani.
Wasiwasi wako nini, unataka kosa lifutike? Technolojia imehifadhi kumbukumbu zote mimi nitafutaje?Watu wapo bungeni na shughuli za uteuzi wa Waziri Mkuu zimeanza.
Ni mpaka 2025 ndipo mjaribu tena vinginevyo hizi ni kelele za chura.Yaonesha hujapenda kabisa wengine kuimba mapambio ya sifa.
Kwamba nyinyi mkielewa Magu ana lengo gani mnakuwa mna akili Ila wengine tukimwelewa inakuwa nongwa?
Tafadhali usitufokee kwani kwa hakika mjinga na mtoto utakuwa ni wewe. Na watu kama wewe hamuwezi kukosekana kwenye jamii.
Hiiii bagosha!
Akili za fisi za kusubiri mkono uanguke huku akizidi kuzeeka.Wasiwasi wako nini, unataka kosa lifutike? Technolojia imehifadhi kumbukumbu zote mimi nitafutaje?
Sina uwezo wa kufuta ushahidi uliowekwa mtandaoni.
Tusubiri muda ukifika na tuombe uzima tuendelee kusogoa hapa jf.