Rusahunga Benako kama Ulaya!

Rusahunga Benako kama Ulaya!

Kicheko hiki kama chako huwa wanacho wale 'Wanyabengwaji' je, na Wewe ni miongoni hivyo hapa sasa unawawakilisha vyema mkitafuta Wateja?
Kwi kwi kwi kwi!! Bwahahahaha! Una mengine au nikusaidie?
 
Teh teh teh 25 years now nipo mamtoni aisee. Nina diplomatic pass.. napanda business na first class ktk 5 star airlines...

Tatizo huyo anaetomaswa hapo keshachakaa ningempa mchongo aachane na hayo madhila hapo!!
Kumiliki Tiketi za Daladala za Tandale - Kivukoni tena ulizozisahau katika 'Mfuko' wako wa 'Shati' ndiyo Kumiliki 'Diplomatic Passport' huko? Swine!
 
Kumiliki Tiketi za Daladala za Tandale - Kivukoni tena ulizozisahau katika 'Mfuko' wako wa 'Shati' ndiyo Kumiliki 'Diplomatic Passport' huko? Swine!
Ha ha ha ha!! Hii itakuuma ila ndo ukweli!! vipi ashamaliza kutomaswa?
 
Mlichobakiza ni huu upuuzi wa kejeli kwenye forums kama hii.

Watanzania wamemuelewa sana JPM na wanajua udhaifu wake wa matamshi sio udhaifu wake katika utendaji kazi.

Anachokifanya nchi nzima ni kikubwa sana.

Upuuzi ni huu ulioandika. Watu wa namna gani nyie? Mapambio ya sifa muimbe nyie tukiimba sisi inakuwa nongwa?

Mbona mnataka kuleta wivu wa kiuke wenza?

Au kunya anye kuku lakini si bata?

Au ndiyo kutumiwa kwenyewe na mabeberu huku?

Maajabu makubwa kama haya ndani ya muda mfupi tu na sasa tumempa 5 mingine wewe bado unataka kutufokea?

Aaaah Wapi!
 
Upuuzi ni huu ulioandika. Watu wa namna gani nyie? Mapambio ya sifa muimbe nyie tukiimba sisi inakuwa nongwa?

Mbona mnataka kuleta wivu wa kiuke wenza?

Au kunya anye kuku lakini si bata?

Au ndiyo kutumiwa kwenyewe na mabeberu huku?

Maajabu makubwa kama haya ndani ya muda mfupi tu na sasa tumempa 5 mingine wewe bado unataka kutufokea?

Aaaah Wapi!
Hakuna wa kukufokea ni katika kukumbushana tu.

Majimbo yote ya kimkakati yamerudi CCM ni kwamba kiongozi mkuu ameeleweka.

Kule Hai walimaliza kila kitu saa tisa usiku, hawakusubiri jogoo awike wakawa wameshamchinja macho manne.
 
Umeamka bar leo?

Nimeamkia pale mnapoamkia ninyi siku zote:

"Lumumba na pambio safi la kusifu."

Na leo sibanduki hapa hadi chakubanga alete yale malipo yenu pendwa!

Awamu hii Buku 7 hazina chama nani asiyependa uraya? Kwani Mzee baba alilinganishia China?
 
Hakuna wa kukufokea ni katika kukumbushana tu.

Majimbo yote ya kimkakati yamerudi CCM ni kwamba kiongozi mkuu ameeleweka.

Kule Hai walimaliza kila kitu saa tisa usiku, hawakusubiri jogoo awike wakawa wameshamchinja macho manne.

Jombi umesoma mada au ndiyo kukurupuka na maluwe luwe akilini?

Uliona hapa?

"Mabibi na Mabwana wapinzani wamebwagwa maendeleo sasa ni kama Uraya uraya tu."

Uliona hai halimo kwenye utambuzi huo wa majimbo aliyochukua CCM?

Kwani hajaeleweka? Unadhani kwa nini tume wakampa 'gwaji boy' aliyemtaka sana au 'mboga' kule California?

Uraya uraya ndiyo habari ya mjini na ndiyo hii sasa huko Nyabugombe! Ile misonyo na laana za wale kule ni kutojua uraya kukoje tu.

Heko Mzee baba wanaozama Mediterranean Sea njiani kwenda uraya waje Tanzania tu.

Mambo iko huku!
 
Back
Top Bottom