Rusahunga Benako kama Ulaya!

Rusahunga Benako kama Ulaya!

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Posts
34,775
Reaction score
46,062
Mabibi na Mabwana wapinzani wamebwagwa maendeleo sasa ni kama Uraya uraya tu.

Uraya = ulaya = uropa.

Siku ya pili leo habari kutoka Nyabugombe baada ya kimvua kidogo huko sasa mambo ni kama Ulaya!

Kumenuna vilivyo hapiti mtu! Bila shaka hata Uraya ni hivyo hivyo. Ajabu ni kuwa wahanga walioko huko ni misonyo na laana kwa kwenda mbele!

Wanasonya na kulaani ya ulaya? Wanataka ya wapi sasa?

IMG_20201111_100417_550.jpg


IMG_20201111_101833_225.jpg


Hiiii bagosha!
 
wewe ndie ulipaswa kuandika umetulia..umeandika kama unakimbizwa!!
 
Mtapiga sana Kelele huku mkiendeleza Majungu yenu ya Kipumbavu na Kishamba ila CCM ndiyo Chama Dola na Dk. Magufuli ndiyo Rais halali pia.
Tutapiga kelele na kina nani? Kwahiyo hiyo lugha ya picha na hayo mazingira ambayo mleta mada amejaribu ku portray wewe yamekuridhisha? Ni vizuri sometimes kuficha upumbavu na udumavu wa akili ili ustirike.

Magu and CCM ikiwa Chama dola hata miaka 1000 unafikiri ni msiba kwangu au kwa hao unaodhani wanaumia Sana? I bet umaskini ba ufukara umeharibu sana mfumo wako wa fikra na maisha kwa ujumla.

Nipo ulaya mwaka wa 25 sasa na nilikuja as a top diplomat na nikafanya kazi kwenye high reputable international organization wala hizo kauli zako za kimaskini eti sijui mtalia CCM Chama dola hazinihusu. Kwahiyo wewe unaetambia wenzio uchama dola huli vumbi hapo bongo?

Wasted sperm!!
 
Mkuu
jitahidi kuficha ujinga wako, usifananishe ulaya na gamboshi.
usimoenee mleta mada, yeye kasema Uraya na si ulaya. Yawezekana kuna mahali panaitwa Uraya
Mtapiga sana Kelele huku mkiendeleza Majungu yenu ya Kipumbavu na Kishamba ila CCM ndiyo Chama Dola na Dk. Magufuli ndiyo Rais halali pia.
Ni raisi halali aliyepatikana kwa njia isiyo halali.
 
Mbona huko mbali jangwani jana.
Hapo NI barabara ya Rami na Ile ya mwendo Kasi.
ILE FLYING OVER YA TAZARA BORA WANGEJENGA JANGWANI
Mabibi na mabwana wapinzani wamebwagwa maendeleo sasa ni kama Uraya uraya tu.

Uraya = ulaya = uropa.

Siku ya piki leo habari kutoka Nyabugombe baada ya kimvua kidogo huko sasa mambo ni kama Uraya!

Kumenuna vilivyo hapiti mtu! Bila shaka hata Uraya ni hivyo hivyo. Ajabu ni kuwa wahanga walioko huko ni misonyo na laana kwa kwenda mbele!

Wanasonya na kulaani ya ulaya? Wanataka ya wapi sasa?

View attachment 1623964

View attachment 1623967

Hiiii bagosha!
IMG_20201110_081859_404.jpg
IMG_20201110_081913_032.jpg
IMG_20201110_082400_770.jpg
IMG_20201110_082403_048.jpg
 

Attachments

  • IMG_20201110_082408_592.jpg
    IMG_20201110_082408_592.jpg
    49.9 KB · Views: 6
Umeamka bar leo?
Mabibi na mabwana wapinzani wamebwagwa maendeleo sasa ni kama Uraya uraya tu.

Uraya = ulaya = uropa.

Siku ya piki leo habari kutoka Nyabugombe baada ya kimvua kidogo huko sasa mambo ni kama Uraya!

Kumenuna vilivyo hapiti mtu! Bila shaka hata Uraya ni hivyo hivyo. Ajabu ni kuwa wahanga walioko huko ni misonyo na laana kwa kwenda mbele!

Wanasonya na kulaani ya ulaya? Wanataka ya wapi sasa?

View attachment 1623964

View attachment 1623967

Hiiii bagosha!
 
Tutapiga kelele na kina nani? Kwahiyo hiyo lugha ya picha na hayo mazingira ambayo mleta mada amejaribu ku portray wewe yamekuridhisha? Ni vizuri sometimes kuficha upumbavu na udumavu wa akili ili ustirike...
Mkuu Lusungo ,hawa misukule ya CCM ni aibu kwa Tanzania.
Huyo kwa kuwa kaajiriwa kuwa dereva wa Katibu wa Wilaya wa CCM,maisha yake yote anajua nu kwa hisani ya CCM,ndio maana anabaki kusifia hata mavi kwa kuyaita mbolea.

Umasikini wa akili,elimu na mali kwa hao wana CCM ndiyo msingi mkuu wa kufanywa misukule.
Kuna best zangu wa Burdenko tunaoanga kuja kufanya utafiti wa ubongo wa wana CCM.
 
Back
Top Bottom