Rusahunga Benako kama Ulaya!

Rusahunga Benako kama Ulaya!

Halafu huyo uzao wa kahaba GENTAMYCINE anajiona yupo nje ya circle ya huyo kichaa mwenzao!! Hiyo mitoto iliyototolewa na shahawa za ulevi wa mataputapu ni kinyaa sana.
Nina uhakika kwa Siku mbili hizi kwa 'Kujibizana' nami 'Purely Talented, Charismatic Fella, Game Changer and Entertainer' nawe ID yako imepanda.
 
Natamani mno Siku moja hizi ID's zetu zigeuke ghafla za zitaje Majina yetu halali ili tujue Wauza Mkaa Bigwa ni akina nani na Washua kweli ni nani.
Wengi tu humu JF wananijua na nimewapa mchongo wa kuja mbele kuachana na vumbi na tope hadi mama zenu wanaangusha dagaa ambazo ni kitoweo chenu.

Nimekushangaa sana unaponibinulia hicho kiuno chako eti sijui nani atatawala milele yaani hata angeshinda Yesu huko mavumbini hakuwezi kunivutia tena...

Pole sana mwana wa zinaa.
 
Nina uhakika kwa Siku mbili hizi kwa 'Kujibizana' nami 'Purely Talented, Charismatic Fella, Game Changer and Entertainer' nawe ID yako imepanda.
Halafu usitumie nguvu sana maandishi yako tu tayari yanakusadifu wewe ni nani. Huwezi kushindia mlo mmoja ukawa na akili.

Utaruka sana hayo madimbwi ya mavi this time... ugonjwa wa USUBI umemaliza akili na kuchakaza fikra na upeo wako.
 
Kunitaja Kwako hivi kunanisadia nizidi kuonekana nipo juu na Wewe pamoja na 'Kujimwambafai' Kwako unaishi Ulaya kuonekana ni 'Juha' Komavu.
Haha mamako kafika na hali gani huko kwenu baada ya kuogelea kwenye tope pale Jangwani? [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Wengi tu humu JF wananijua na nimewapa mchongo wa kuja mbele kuachana na vumbi na tope hadi mama zenu wanaangusha dagaa ambazo ni kitoweo chenu.

Nimekushangaa sana unaponibinulia hicho kiuno chako eti sijui nani atatawala milele yaani hata angeshinda Yesu huko mavumbini hakuwezi kunivutia tena...

Pole sana mwana wa zinaa.
Yaani Watanzania wenye Akili kabisa na wanaosafiri Kihalali kwenda Ulaya na Marekani washindwe kwenda na wakutafute 'Popoma' tukuka Wewe?
 
Siwezi kupoteza muda kujibizana na wewe kwani unaongozwa na njaa ya tumbo lako na akili iliyodumaa!! Jiwe ni mgonjwa na miaka mtakapogundua kuna ni mgonjwa mtakuwa mmeishaingia dimbwini!! Mtu Mwenyekiti akili timamu hawezi kuamini kwa ugonjwa unaoletwa na virus unaponywa na dusali!! Huyu kiongozi wenu hana tofauti na KIBWETERE kama uliwahi kumsikia. Kiongozi Mwenyekiti akili timamu hawezi kuendelea kununua ndege kwa fedha taslimu wakati makampuni ya ndege dunia nzima yanafilisika na wafanya kaza nchini wake wanalia njaa kwani hawajaongezwa mishshara kwa nusu karne huku mfumuko wa bei nchini ukishamili!!!

Sina shaka wee ulitotolewa na baba Jaco waakt naampanda mambo bila kutia BISMILLAH na matokeo yake ndio wewe bwabwa.
Kwanza we huoni huyo Hayawani na huyo kichaa wote thinking yao inalingana?
 
Siwezi kupoteza muda kujibizana na wewe kwani unaongozwa na njaa ya tumbo lako na akili iliyodumaa!! Jiwe ni mgonjwa na miaka mtakapogundua kuna ni mgonjwa mtakuwa mmeishaingia dimbwini!! Mtu Mwenyekiti akili timamu hawezi kuamini kwa ugonjwa unaoletwa na virus unaponywa na dusali!! Huyu kiongozi wenu hana tofauti na KIBWETERE kama uliwahi kumsikia. Kiongozi Mwenyekiti akili timamu hawezi kuendelea kununua ndege kwa fedha taslimu wakati makampuni ya ndege dunia nzima yanafilisika na wafanya kaza nchini wake wanalia njaa kwani hawajaongezwa mishshara kwa nusu karne huku mfumuko wa bei nchini ukishamili!!!

Sina shaka wee ulitotolewa na baba Jaco waakt naampanda mambo bila kutia BISMILLAH na matokeo yake ndio wewe bwabwa.
Wakati ukikimbilia kusema kuwa Rais Magufuli ( hapa umemuita Jiwe ) ni Mgonjwa je, una uhakika wa 100% Wewe na Wazazi wako wazima pia?
 
Yaani Watanzania wenye Akili kabisa na wanaosafiri Kihalali kwenda Ulaya na Marekani washindwe kwenda na wakutafute 'Popoma' tukuka Wewe?
Habari ndiyo hiyo. Wengi nimewasaidia na hawachezi tena na madimbwi ya mavi kama wewe huko mavumbini.

Nipo ulimwengu mwingine kabisa you know!! Wakati wewe unahangaika na vibajaji sijui matakataka gani mwenzio mwaka wa 20 huu hata economy class ya ndege nimeisahau.

Lala uwahi kuokota bamia kariakoo kesho.
 
Haha mamako kafika na hali gani huko kwenu baada ya kuogelea kwenye tope pale Jangwani? [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kunitajia Mama yangu kila mara ndiyo umenidanganya kuwa labda nitaumia? Sana sana wenye Akili sasa Wanakusanifu tu huku Wakikudharau pia.
 
Wakati ukikimbilia kusema kuwa Rais Magufuli ( hapa umemuita Jiwe ) ni Mgonjwa je, una uhakika wa 100% Wewe na Wazazi wako wazima pia?
Vipi mamako anaendeleaje baada ya kuanguka na bodaboda kwenye tope?
 
Wakati ukikimbilia kusema kuwa Rais Magufuli ( hapa umemuita Jiwe ) ni Mgonjwa je, una uhakika wa 100% Wewe na Wazazi wako wazima pia?

Mimi na wazazi wangu wote ni wazima kwani tunafikri kwa kutumia akili sio wewe na uzao wako mnafikiri kwa kutumia makalio!!
 
Kwanza we huoni huyo Hayawani na huyo kichaa wote thinking yao inalingana?
Anayeishi Ulaya kama 'ulivyojimwambafai' hapa huwa anakuwa na 'Comments' za Kiswahili hivi? Hivi kumbe Siku hizi Tandale Uzuri nako ni Ulaya?
 
Kunitajia Mama yangu kila mara ndiyo umenidanganya kuwa labda nitaumia? Sana sana wenye Akili sasa Wanakusanifu tu huku Wakikudharau pia.
Wanakudharau wewe. Nahisi babako anajutia siku alokunywa mataputapu akasahau kutumia mpira wa kinga ukazaliwa kinyaa kama wewe.
 
Anayeishi Ulaya kama 'ulivyojimwambafai' hapa huwa anakuwa na 'Comments' za Kiswahili hivi? Hivi kumbe Siku hizi Tandale Uzuri nako ni Ulaya?
Teh teh sasa umehamisha magoli kuwa siishi ulaya eeh hahahaha!! Pole sana Kisonoko utakufa kwa shombo la dagaa
 
Habari ndiyo hiyo. Wengi nimewasaidia na hawachezi tena na madimbwi ya mavi kama wewe huko mavumbini.

Nipo ulimwengu mwingine kabisa you know!! Wakati wewe unahangaika na vibajaji sijui matakataka gani mwenzio mwaka wa 20 huu hata economy class ya ndege nimeisahau.

Lala uwahi kuokota bamia kariakoo kesho.
Na nimefanya 'Makusudi' katika 'Kukupanikisha' hivi 'Kimajibizano' hapa ili nione huo 'Ustaarabu' wako wa kudai upo Ulaya kumbe upo Tandale tu.
 
Na nimefanya 'Makusudi' katika 'Kukupanikisha' hivi 'Kimajibizano' hapa ili nione huo 'Ustaarabu' wako wa kudai upo Ulaya kumbe upo Tandale tu.
Hahahaha hayawani kama wewe huwezi nipanikisha abadan!!

Nikae Tandale mimi? Nishakwambia 25 years back nimeingia hapa ulaya as a top diplomat!!

Pole sana endelea kuruka hivyo vidimbwi vya kinyesi huko mavumbini.
 
Mimi na wazazi wangu wote ni wazima kwani tunafikri kwa kutumia akili sio wewe na uzao wako mnafikiri kwa kutumia makalio!!
Ratiba yako ya hapo 'Magomeni' Mapipa kwa 'Macheni' umeshaimaliza kwa Usiku huu au sasa ndiyo Kwanza 'Kumekucha' na hao 'Waarabu' hapo?
 
Wanakudharau wewe. Nahisi babako anajutia siku alokunywa mataputapu akasahau kutumia mpira wa kinga ukazaliwa kinyaa kama wewe.
Mbona sasa hivi umtaji tena 'Mama' yangu kama Mwanzo? Na naendelea 'Kukupanikisha' Makusudi ili 'yakutoke' mengi nikutafutie 'Adhabu' ukome.
 
Back
Top Bottom