Rungu la TCRA lawashukia tena Clouds Media na ITV

Rungu la TCRA lawashukia tena Clouds Media na ITV

Yni kma muhamed kumuita juma wao wanaacha kuwafuata startimes local channel zte za kulpia ssa wanaacha kufuatilia vi2 vingne vinywa vyao vya local channel bre wamezibwa midomo fanyani kzi kwa usawa viongzi jamni
 
Kuhusu swala la NS kuvaa nepi kama alivyonukuliwa Msigwa.. hao TCRA hawaoni kwamba wanakuza hii taarifa na kumzalilisha mtajwa? kwanini wasingemwita mhariri mkuu wa ITV wakampa onyo...
 
Clouds wana ujinga ujinga mwingi sana wale jamaa.., hasa yule mketema.., wamekaa kutafuta kiki kila kukicha
 
Kipind Live n vgumu ku-edit matamsh/matukio yasiyo ya maadil.
By the way Msigwa amehojiwa sana ITV so ilo ni RUNGU/indirect sms kuwa wasimuoji tena Msigwa ktk media yao
 
Mkuu unakimbia swali langu, nimekwambia nipe sababu ya ITV kulipa hiyo fine maana ndio mada, unataka tuanze mjadala mwingine hapa nifate PM au anzisha thread nyingine.
ITV si ndio waandaaji wa kipindi na ndio waliomualika msigwa kwenye kipindi?ITV hawakuwa makini kwenye maneno aliokuwa anaongea mualikwa tumeona televition na radio nyingi ndani na nje ya nchi wakiwa na maojiano na mtu akitoa maneno makalia au matusi kunakitu wanafanya kuzuia maneno ya siruke hewa utasikia twii twiii twiii
 
Hivi hizi fines zinalipwa kweli au changa la macho!!!
 
Huyo Msigwa huwa hapimi kauli zake,alishawahi kuongea mbovu pia hata dhidi ya rais kivuli wa mioyo yetu.
 
HIVI KUHUSU USHOGA CLOUDS HAWAKUPIGWA FINE MIMI NDIO NAONA KUBWA KULIKO HILI
 
Kipindi cha dk 45,ambacho mgeni alikuwa ni mchungaji Msigwa kwa kutoa lugha mbaya dhidi ya spika. Clouds waoa aaaaa mambo yao ya burudani tu. source azam news,habari.
 
Mkuu kwani umeandika kabla mtangazaji wa hiyo habari hapo Azam Tv hajamaliza kusoma? Ni upupu tu, haieleweki.
 
ITV si ndio waandaaji wa kipindi na ndio waliomualika msigwa kwenye kipindi?ITV hawakuwa makini kwenye maneno aliokuwa anaongea mualikwa tumeona televition na radio nyingi ndani na nje ya nchi wakiwa na maojiano na mtu akitoa maneno makalia au matusi kunakitu wanafanya kuzuia maneno ya siruke hewa utasikia twii twiii twiii
Duuu we muongo ka nn Kipind kiko hewan papo kwa papo uliona wap editing??? Ustudanganye bwn inakuaga recoded na sio live
 
Kibonde alisheherekea uchafu wa mapenzi baina ya mwanaume wa dar aliyefumwa na mbuzi kama kawaida Kibonde akajadili kwa kufurahia utovu huo wa adabu, sasa Clouds inabidi walipe million 5.
Kibonde ameshapewa husia humu Jf lakini akawa mkaidi.
 
Tuna mengi ya kuyakemea yahusuyo "ukiukwaji wa maadili" yanayooendelea kutendwa kuliko hayo mnayoyashupalia....eti "KUVAA PAMPAS" ndo liwe neno la kuudhi lisilokidhi Kigezo cha kupitishwa na mhariri kama taarifa kwa umma?? alafu mbaya zaidi ilikuwa ni mjadala wa moja kwa moja...Uhariri ungefanyikaje hapo? TCRA mko Serious kweli au ni kusaka sifa tu kwa mkulu ili nanyi siku moja mumpelekee mkulu SALIO kama chenji ya kubana matumizi kama alivyofanya huyo MVAA PAMPAS??

"SIFA ZA KIJINGA"


HAKIKA MMEAMUA KUKUSANYA MAPATO KWA NAMNA YOYOTE IWAVYO!!
Sasa na mimi narudia...

"Naibu spika kwa jinsi alivyoking'anga'nia kiti utadhani KAVAA NEPI KUUKUU kiasi kwamba hataki aonwe na wabunge pindi akisimama kama HAJA imechafua weupe wa NEPI"
Njooni mnipige faini ili kusudio la kukusanya mapato lidhihiri! Shwain!
Kijana acha kuiweka familia yako kwenye matatizo, hela ya dhamana kutoka mahabusu mpaka waipate ni Leo?
 
TBC NAYO INGEPIGWA FAINI KWA KUMPA FISADI ENL AIRTIME WAKATI ANAJISAFISHA MONDULI NAN ASIYEJUA ALIIBIA UMMA? ALAFU TBC INAMPA AIRTIME
 
Back
Top Bottom