Rungu la TCRA lawashukia tena Clouds Media na ITV

Rungu la TCRA lawashukia tena Clouds Media na ITV

Yaani lengo lako linajionesha wazi,si useme tu milioni 5!Eti "mamilioni", kichwa cha habari hadi content unasema hivyo!
 
"mamilioni" ni kuanzia milioni ngapi?
Hujaelewa,soma between lines!Yaani anataka kuaminisha watu ambao hawajajua figure halisi wawe na kadirio kubwa sana!Muandishi bila shaka anajua figure halisi ndio maana kaanzisha Uzi!Basi kwenye heading andika "mamilion" kuvutia wasomaji ila kwenye content andika "milion5"
 
Hujaelewa,soma between lines!Yaani anataka kuaminisha watu ambao hawajajua figure halisi wawe na kadirio kubwa sana!Muandishi bila shaka anajua figure halisi ndio maana kaanzisha Uzi!Basi kwenye heading andika "mamilion" kuvutia wasomaji ila kwenye content andika "milion5"
Lakini haujajibu swali.
 
Kwa hiyo lengo ni viongoz wa upinzani kunyimwa airtime yaan wapotee wasisikike hadi 2020 sio?? Nmeona Uzi wamenyimwa wasirushe mikutano ya UKUTA tena
 
Ninazidi kupoteza imani na nchi yangu Tanzania.
Hivi kumbe ninaweza nikashitakiwa ikiwa mhalifu atafanya uhalifu nyumbani kwangu na mhusika kuachwa huru!!
 
Sasa kosa la mbunge ndio ITV walipe? na ndio, watu wanaruhusiwa kutukana, hata Obama anatukanwa no one cares.
Nipe sababu ya ITV kulipa faini

sheria ya utangazaji hairuhusu kurusha matusi hewani kwa wamiliki wa vituo.Imewekwa hivyo kwa kuwa wasingeweka hivyo kituo kingeweza rekodi matusi ya mtu asiyejulikana ambaye anasikika tu matusi yake lakini humjui ni nani wakaruka kuwa mtafuteni wenyewe polisi sisi hatumjui.Ndio maana kituo kinachorusha matusi ndio hudakwa.
 
TCRA wenyewe jipu mbona STARTIMES LOCAL CHANNEL TUNALIPISHWA HAMSEMI
Hili hawataliongelea kabisa. Sio startimes tu, Zuku, Azam na Dtsv, wote hao ukiishiwa kifurushi wanakata channe; zote mpaka za ndani.
 
Clouds wana ukaribu NA jumuia za mashoga na wanapenda kuwahoji Mara kwa Mara.....sasa sijui kuna taasisi za mashoga zinawafadhili chini kwa chini?
Nashangaa hata viongozi wa serikali wanapenda kwenda kufanya mahojiano kwenye vyombo kama clouds japo vina tuhuma ya kualika kila mara mashoga
[emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
RUNGU LA TCRA: Kamati ya Maudhui ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania leo imevitoza faini ya jumla Sh19m vituo vya utangazaji, ITV, Clouds TV na Redio Clouds kwa kukiuka kanuni za utangazaji.

TCRA wanasema Clouds Media imepigwa faini hiyo kutokana na kosa la kushabikia mapenzi ya mbuzi na binadamu kwenye chombo chao cha habari na kupiga wimbo wa mwanamuziki Mwana FA ambao unapaswa kupigwa muda maalumu ambao wameagizwa.

ITV wamepigwa faini hiyo kutokana na kipindi kutoka bungeni kilichokuwa kinaoongozwa moja kwa moja, ambapo Mbunge wa Iringa Mjini alisikika akisema "Naibu Spika amekuwa kama anavaa pampas, hataki kubanduka kwenye kiti kuongoza bunge".

TCRA imewakumbusha wadau wote kufuata sheria na maadili ya utangazaji ili kuepuka adhabu na ukiukwaji wa maadili.
***
HAPANA DALILI YA UONEVU KWELI? HAPA,LET SAY UNARUSHA LIVE BUNGE,WAKATI UNAENDELEA KURUSHA MTU ANATAMKA JAMBO!,AS YOU KNOW SUALA NI "LIVES" / NADHANI WA KUPATIWA ADHABU NI HUYO MBUNGE NA KAMATI ZAO BUNGENI...../
UKANDAMIZAJI.
-->>lives maana yake kama amfahamu ni "straight to air"
 
Sishangai maamuzi ya tcra kwani gari inaendeshwa na dereva mwendawazimu kwa hiyo hata maamuzi ni hivyo hivyo.
 
ITV walijifanya wajanja kuwa wanaweza mrusha yeyote Live bila kufanya risk assesment kwa mtu wanayemrusha live! Hawakujua kuwa kuna baadhi ya watu ni high risk kwa vyombo vya habari kuwarusha live.

Tarehe 15 june 2016 ITV kwenye kipindi cha KUMEKUCHA cha ITV walimhoji live Mchungaji Msigwa mmoja wa watu ambao wamekuwa wakililia bunge lirushwe live ili wapate nafasi za kuporomosha matusi live.Hivyo alipopewa hiyo nafasi ya kurushwa live wala hakuchelewa akaanza kuporomosha matusi hewani live akimtukana naibu spika mchana kweupe jua linawaka.

TCRA wakaidaka wameipa onyo kali ITV ikome kurusha matusi hewani na kuitwanga faini ya mamilioni.Mchungaji msigwa kawaponza na kuwatia hasara za mamilioni.Siku ingine inabidi wafanye Risk analyisis ya mtu yeyote wanayetaka kumrusha live kabla ya kumrusha.Kuna watu ni high risk kwa media kuwarusha live.Mfano ni viongozi wote wa UKAWA chombo chochote kikiwarusha Live ni AT THEIR OWN RISK.Hawakawii kurusha matusi hewani.Wanatakiwa kurekodiwa kwanza ,halafu mhariri anapelekewa,ANAHARIRI hiyo habari ndipo habari irushwe hewani au kuandikwa.

source:daily news
Watu wenye vichwa kama hivi eti wafanikishe ujenzi wa viwanda!
Hivi Tanzania tumefikia sehemu ambayo chombo cha habari kinatakiwa kuwa na uwezo wa kinabii wa kujua kila wanapomhoji wanayekutana naye wawe wanakijua anachowaza ...kweli, kweli!!?????
Alichoandika Msigwa mwenyewe hapa mwenye uelewa anaweza kujipimia then akajua ITV anasimama wapi!
pt.jpg
 
Back
Top Bottom