Rungu la TCRA lawashukia tena Clouds Media na ITV

Rungu la TCRA lawashukia tena Clouds Media na ITV

Bora kosa la televisheni pendwa ITV tamu kuliko awa wanaopenda mambo ya mashoga kila siku
 
Ndio wajue kuwa Huyo Mropokaji wa Singida atawaponza,
Leo kagawa Barua ya siri tena akifahamu yakuwa nimakosa
Huku akiwaambia wanahabari anataka kuona nani muoga kweli!!

Huyu mtu anavimba kichwa
Niwakati wa kupewa fundisho
Kadekezwa mno
huu ndo umbeya.mwanaume mzima unadanganya mchna kweupe.hajatoa barua za siri
 
Sasa mbona wameruhusu Pempasi za wakubwa madukani?
 
Haahaa hawa TCRA wanaangalia nyimbo tu za bongo au....mbona hii ya WORK na ANACONDA za rihanna na nick zinapigwa mchana kweupeeee na watoto wetu wanaangalia?....
 
ifike kipindi TCRA waangalie kwa undani na sio kutoa adhabu tu kwa media nakubaliana na adhabu ya kupiga wimbo uliowekewa mipaka lakini sio kwa kosa wanalosema la ITV .....jamii inapaswa kujua kilichotokea bungeni kama media isipo onesha mbunge anamtusi spika kesho tuje tusikie spika anamfungulia mashtaka mbuge moja kwa moja watu watajiuliza nini chanzo.....kama vp TCRA na wao wapewe adhabu kwa kutofikiria kwa kina zaidi.
 
ITV walitakiwa kuomba radhi sio kusema hivyo na walitakiwa kumuomba msigwa arekebishe maneno yake.. Kwakweli kwenye hili wameteleza.

Ndio maana watu wakiwa wanabanwa sana kwenye malumbano ya hoja wasiropoke watu mnaanza kuwashambulia ITV àngalia sasa mmewaponza.
Yani ITV wamwombe msigwa tena? Ndio kazi ya vyombo vya habari hiyo?

Inasikitisha kuwa na vijana short minded km huyu..

*Habari inaweza kuwa nzuri au mbaya,yakufurahisha au kusikitisha,hili tatizo la kuingilia uhuru wa vyombo vya habari ni uwendawazimu kabisa,wapange basi habari zao ambazo zitawafurahisha wao na mabosi wao..
 
Ndio wajue kuwa Huyo Mropokaji wa Singida atawaponza,
Leo kagawa Barua ya siri tena akifahamu yakuwa nimakosa
Huku akiwaambia wanahabari anataka kuona nani muoga kweli!!

Huyu mtu anavimba kichwa
Niwakati wa kupewa fundisho
Kadekezwa mno
Usiokoteze maneno na kuona umeleta point kumbe hujui kitu. Barua ile iko katika mfumo wa kimashtaka haiwezi kuwa siri
 
Hiyo ni sababu ya kitoto kaabisa, sasa wao walitaka wayafute ili ionekane Msigwa hajasema!. Hongereni Clouds kwa kutangaza habari zenye tija na Uhakika
 
Usiokoteze maneno na kuona umeleta point kumbe hujui kitu. Barua ile iko katika mfumo wa kimashtaka haiwezi kuwa siri

Wewe Kibendera ndio usiongee kitu
Waambie Vibendera wenzie
 
Back
Top Bottom