Rungu la TCRA lawashukia tena Clouds Media na ITV

Rungu la TCRA lawashukia tena Clouds Media na ITV

Sasa kosa la ITV liko wapi?Kipindi bungeni kilikuwa kinaongozwa moja kwa moja (LIVE).
Daaaah hii nchi bwana?
uploadfromtaptalk1470749217028.png
 
Clouds wangewaongezea adhabu ili wawe na maadili mema..!
 
Ndio wajue kuwa Huyo Mropokaji wa Singida atawaponza,
Leo kagawa Barua ya siri tena akifahamu yakuwa nimakosa
Huku akiwaambia wanahabari anataka kuona nani muoga kweli!!

Huyu mtu anavimba kichwa
Niwakati wa kupewa fundisho
Kadekezwa mno
Motochini uwe unasoma habari kabla huja comment sio unakua speed utafikiri kuna mtu anakuvizia akukate mkia

Habari inamuhusu Msigwa unaleta habari za Tundu Lisu
 
Kosa walilohukumiwa nalo ITV ni la uonevu kwa kweli.Kama ndio kodi inakusanywa kwa utaratibu huu sidhani kama tutafika huko kwenye malengo ya kuifikisha nchi kwenye uchumi wa kati.
 
TCRA Wamekurupuka kurupu hapo ITV Sijui kosa lipo wapi
 
RUNGU LA TCRA: Kamati ya Maudhui ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania leo imevitoza faini ya jumla Sh19m vituo vya utangazaji, ITV, Clouds TV na Redio Clouds kwa kukiuka kanuni za utangazaji.

TCRA wanasema Clouds Media imepigwa faini hiyo kutokana na kosa la kushabikia mapenzi ya mbuzi na binadamu kwenye chombo chao cha habari na kupiga wimbo wa mwanamuziki Mwana FA ambao unapaswa kupigwa muda maalumu ambao wameagizwa.

ITV wamepigwa faini hiyo kutokana na kipindi kutoka bungeni kilichokuwa kinaoongozwa moja kwa moja,ambapo Mbunge wa Iringa Mjini alisikika akisema "Naibu Spika amekuwa kama anavaa pampas,hataki kubanduka kwenye kiti kuongoza bunge".

TCRA imewakumbusha wadau wote kufuata sheria na maadili ya utangazaji ili kuepuka adhabu na ukiukwaji wa maadili.

Duh pampas tena teh teh teh
 
Clouds wana ukaribu NA jumuia za mashoga na wanapenda kuwahoji Mara kwa Mara.....sasa sijui kuna taasisi za mashoga zinawafadhili chini kwa chini?
Nashangaa hata viongozi wa serikali wanapenda kwenda kufanya mahojiano kwenye vyombo kama clouds japo vina tuhuma ya kualika kila mara mashoga

Ukitafuta historia za watu wanaoshabikia kukaribisha watu wierd kwenye media utapata jibu - usidanganyike wanavyo ji-conduct kwenye public, watajifanya wako composed and level headed kumbe wanaficha skelelton kwenye closet zao - chunga sana.

Iweje kituo hicho hicho kipewe onyo zaidi ya mara moja na TCRA kuhusu masuala hayo hayo.
 
Ndio wajue kuwa Huyo Mropokaji wa Singida atawaponza,
Leo kagawa Barua ya siri tena akifahamu yakuwa nimakosa
Huku akiwaambia wanahabari anataka kuona nani muoga kweli!!

Huyu mtu anavimba kichwa
Niwakati wa kupewa fundisho
Kadekezwa mno
Lumumba hyo!
 
RUNGU LA TCRA: Kamati ya Maudhui ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania leo imevitoza faini ya jumla Sh19m vituo vya utangazaji, ITV, Clouds TV na Redio Clouds kwa kukiuka kanuni za utangazaji.

TCRA wanasema Clouds Media imepigwa faini hiyo kutokana na kosa la kushabikia mapenzi ya mbuzi na binadamu kwenye chombo chao cha habari na kupiga wimbo wa mwanamuziki Mwana FA ambao unapaswa kupigwa muda maalumu ambao wameagizwa.

ITV wamepigwa faini hiyo kutokana na kipindi kutoka bungeni kilichokuwa kinaoongozwa moja kwa moja,ambapo Mbunge wa Iringa Mjini alisikika akisema "Naibu Spika amekuwa kama anavaa pampas,hataki kubanduka kwenye kiti kuongoza bunge".

TCRA imewakumbusha wadau wote kufuata sheria na maadili ya utangazaji ili kuepuka adhabu na ukiukwaji wa maadili.
Tcra mnafanya vizuri maana pasipo control nchi hii itakua shamba la bibi kila MTU atafanya anavyotaka
 
Kosa la ITV ni dogo sana labda kama TCRA waliishiwa hela ndo wanatafutiza kwa hao jamaa maana wakisema wafatilie maneno ya wanasiasa wanayoyasema wakiwa wanahojiwa na vyombo vya habari hilo la Msigwa dogo sana
 
Vituko haviishi kwenye hii nchi, ITV wamepigwa faini kwa kosa gani hilo
sasa? Duuh tuendelee kumfurahisha 'mtukufu' wetu.
 
Msigwa alianza kuvuta bangi siku nyingi sana haya ndiyo madhara yako.

Wewe ndio ulimfundisha kipindi hicho bab*ko anawafungia kete za bangi, na mam*ko anapokea pesa mlangon....
 
Msigwa hatorudia upuuzi wake. Si unamuona Lisu?
Uzuri wake ukweli unakuw wameshaupata/umefka,,, hata acporudia tushajua kuw anavaaga nepi ili acipumzike,,, hahahahah msigwa nae saf xana!
 
Back
Top Bottom