Rungu la TCRA lawashukia tena Clouds Media na ITV

Rungu la TCRA lawashukia tena Clouds Media na ITV

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Posts
6,739
Reaction score
32,944
RUNGU LA TCRA: Kamati ya Maudhui ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania leo imevitoza faini ya jumla Sh19m vituo vya utangazaji, ITV, Clouds TV na Redio Clouds kwa kukiuka kanuni za utangazaji.

TCRA wanasema Clouds Media imepigwa faini hiyo kutokana na kosa la kushabikia mapenzi ya mbuzi na binadamu kwenye chombo chao cha habari na kupiga wimbo wa mwanamuziki Mwana FA ambao unapaswa kupigwa muda maalumu ambao wameagizwa.

ITV wamepigwa faini hiyo kutokana na kipindi kutoka bungeni kilichokuwa kinaoongozwa moja kwa moja, ambapo Mbunge wa Iringa Mjini alisikika akisema "Naibu Spika amekuwa kama anavaa pampas, hataki kubanduka kwenye kiti kuongoza bunge".

TCRA imewakumbusha wadau wote kufuata sheria na maadili ya utangazaji ili kuepuka adhabu na ukiukwaji wa maadili.
 
RUNGU LA TCRA: Kamati ya Maudhui ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania leo imevitoza faini ya jumla Sh19m vituo vya utangazaji, ITV, Clouds TV na Redio Clouds kwa kukiuka kanuni za utangazaji.

CHANZO; #‎MwananchiLeo‬
 
Ndio wajue kuwa Huyo Mropokaji wa Singida atawaponza,
Leo kagawa Barua ya siri tena akifahamu yakuwa nimakosa
Huku akiwaambia wanahabari anataka kuona nani muoga kweli!!

Huyu mtu anavimba kichwa
Niwakati wa kupewa fundisho
Kadekezwa mno
 
Clouds wana ukaribu NA jumuia za mashoga na wanapenda kuwahoji Mara kwa Mara.....sasa sijui kuna taasisi za mashoga zinawafadhili chini kwa chini?
Nashangaa hata viongozi wa serikali wanapenda kwenda kufanya mahojiano kwenye vyombo kama clouds japo vina tuhuma ya kualika kila mara mashoga
 
TCRA wamekosa tu wajanja huku mitandao ya simu kila siku inatusumbua wamekaa kimyaaa
 
Ujinga wa huyo mbunge wa Iringa ndio unafanya ITV wanapigwa fine 19m, wasipoenda mahakaman nitashangaa. Yaani kama tv station leo hii hawaruhusiwi kurusha mambo yanayoendelea nchini? Hehehe Tanzania inanishangaza sana, kila siku najipa moyo, ntarudi siku moja kufanya biashara Tanzania, nayoyaona humu yananikumbusha niendelee tu kubaki tu nilipo, kuongozwa na wajinga kazi sana.
Vituo vimetozwa jumla ya fine 19 ml lakini ITV wmetozwa fine ya 5 Ml.
 
uploadfromtaptalk1470746191346.png
 
Ujinga wa huyo mbunge wa Iringa ndio unafanya ITV wanapigwa fine 19m, wasipoenda mahakaman nitashangaa. Yaani kama tv station leo hii hawaruhusiwi kurusha mambo yanayoendelea nchini?

Hehehe Tanzania inanishangaza sana, kila siku najipa moyo, ntarudi siku moja kufanya biashara Tanzania, nayoyaona humu yananikumbusha niendelee tu kubaki tu nilipo.
We limbukeni huko uliko ndio watu wanaruhusiwa kutumia lugha aliyotumia Msigwa kwenye luninga sio?
 
We limbukeni huko uliko ndio watu wanaruhusiwa kutumia lugha aliyotumia Msigwa kwenye luninga sio?
Sasa kosa la mbunge ndio ITV walipe? na ndio, watu wanaruhusiwa kutukana, hata Obama anatukanwa no one cares.
Nipe sababu ya ITV kulipa faini
 
RUNGU LA TCRA: Kamati ya Maudhui ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania leo imevitoza faini ya jumla Sh19m vituo vya utangazaji, ITV, Clouds TV na Redio Clouds kwa kukiuka kanuni za utangazaji.

TCRA wanasema Clouds Media imepigwa faini hiyo kutokana na kosa la kushabikia mapenzi ya mbuzi na binadamu kwenye chombo chao cha habari na kupiga wimbo wa mwanamuziki Mwana FA ambao unapaswa kupigwa muda maalumu ambao wameagizwa.

ITV wamepigwa faini hiyo kutokana na kipindi kutoka bungeni kilichokuwa kinaoongozwa moja kwa moja,ambapo Mbunge wa Iringa Mjini alisikika akisema "Naibu Spika amekuwa kama anavaa pampas,hataki kubanduka kwenye kiti kuongoza bunge".

TCRA imewakumbusha wadau wote kufuata sheria na maadili ya utangazaji ili kuepuka adhabu na ukiukwaji wa maadili.
Kosa la ITV linachekesha sana. Hivi ITV wanaruhusiwa kukata Rufaa? Mbona Clouds kila wakati wanafanya mambo ya ajabu, na wamekataa kuomba radhi na hakuna wa kuwaamuru watii sheria?
 
Back
Top Bottom