Rostam Aziz anunua kampuni ya Nation Media Group ya Kenya

Rostam Aziz anunua kampuni ya Nation Media Group ya Kenya

yes ni kosa kubwa sana katika uchumi kutoa pesa ndani kuitoa nje. I hope hiyo kampuni ifanye operation zake Ndani na nje mwisho wa siku super profit irudi nchini
Bongo ndio wanamiliki gazeti la mwananchi, the citizen na mwanasport.
 
Mfanyabiashara maarufu nchini Tanzania Rostam Aziz, ainunua kampuni ya vyombo vya habari ya Kenya ya Nation Media Group yenye makao makuu yake jijini Nairobi nchini Kenya.

Rostam ameinunua kampuni hiyo baada ya makubaliano ya kimkataba na mmiliki wa awali ambao Taasisi ya Agha KaN.

Miongoni mwa vituo vya habari vinavyomilikiwa na Nation Media Group ni Gazeti la Daily Nation, The East African, Daily Monitor, Taifa Leo, Business Daily, Television ya NTV.

Lakini pia inamiliki vyombo vya habari vilivyopo TANZANIA na Uganda ikiwemo Magazeti ya Mwananchi na mwanaspoti Tanzania.
View attachment 3556136View attachment 3556137View attachment 3556138
Bye bye Freedom of Press! Samia and his cronies are crossing the border. Poleni sana, uhuru wa habari ndiyo umekufa.
 
Mfanyabiashara maarufu nchini Tanzania Rostam Aziz, ainunua kampuni ya vyombo vya habari ya Kenya ya Nation Media Group yenye makao makuu yake jijini Nairobi nchini Kenya.

Rostam ameinunua kampuni hiyo baada ya makubaliano ya kimkataba na mmiliki wa awali ambao Taasisi ya Agha KaN.

Miongoni mwa vituo vya habari vinavyomilikiwa na Nation Media Group ni Gazeti la Daily Nation, The East African, Daily Monitor, Taifa Leo, Business Daily, Television ya NTV.

Lakini pia inamiliki vyombo vya habari vilivyopo TANZANIA na Uganda ikiwemo Magazeti ya Mwananchi na mwanaspoti Tanzania.
View attachment 3556136View attachment 3556137View attachment 3556138

Amenunua Vs anamiliki 54% shares, Probably Rostan ni Ruto
 
Hizo pesa alizotumia ndiyo zile zinazoibwa kila siku kwenye serikali ya Tanzania. Samia amehusika hapo kwa asilimia 100. Hilo gazeti limenunuliwa kufifisha uhuru wa habari. Hayo majambazi yanamaliza nchi yetu.
 
Kupitia taarifa iliyotolewa Jumanne, AKFED imesema imefikia makubaliano ya kuuza hisa zake zote katika NPRT Holdings Africa Limited (NPRT) kwa Taarifa Ltd. Kampuni ya NPRT inamiliki asilimia 54.08 ya hisa katika Nation Media Group.
Sasa magazeti ya Mwananchi, the Citizen Tanzania ambayo ni mali ya Nation Media Group ya Kenya, kwisha habari yake.

Mwana mtandao, fisadi papa na chawa wa ccm, Rostam Aziz, hawezi kuacha gazeti lake liwe huru
 
sio nchi jirani tu hata bongo kuna magazeti ya Nation media na kiwanda chake cha uchapaji. Usichokijua Rostam alikuwa mmiliki wa kampuni ya magazeti ya New Habari Media pale Sinza kijiweni ikichapa magazeti ya Mtanzania, Rai, Dimba na The African. Kwa hiyo Rostam kwenye biashara ya uchapishaji magazeti si mgeni
Najuwa sana Mkuu LOTH HEMA ila ngoja tuwajuze hawa wana CHADEMA akina Tindo, Proved Mshana Jr, Kalamu, Yoda, Erythrocyte, Lord Denning, Carlos The Jackal, The Palm Beach maana kila wakiona uwekezaji wa Rostam wanapagawa wakidhani ni kodi ya Watanzania
 
sio nchi jirani tu hata bongo kuna magazeti ya Nation media na kiwanda chake cha uchapaji. Usichokijua Rostam alikuwa mmiliki wa kampuni ya magazeti ya New Habari Media pale Sinza kijiweni ikichapa magazeti ya Mtanzania, Rai, Dimba na The African. Kwa hiyo Rostam kwenye biashara ya uchapishaji magazeti si mgeni
Magic Fm na Channel Ten alizonyang'anywa na jiwe alizichukua lini kutoka CCM?
 
Najuwa sana Mkuu LOTH HEMA ila ngoja tuwajuze hawa wana CHADEMA akina Tindo, Proved Mshana Jr, Kalamu, Yoda, Erythrocyte, Lord Denning, Carlos The Jackal, The Palm Beach maana kila wakiona uwekezaji wa Rostam wanapagawa wakidhani ni kodi ya Watanzania
Sioni lolote la maana unaloniitia hapa. Unataka nijadili Roast Azziz ambaye hana msaada wowote katika ukombozi wa taifa hili toka mikononi mwa wahalifu?
Sana sana nitamjadili kwa nafasi yake katika uhalifu wanaofanyiwa waTanzania. Hilo liweke akilini, wakati wake siyo sasa.
 
Mzee anajipanga upya kutuletea mambo mengine🤣🤣🤣🤣🥰
 
Back
Top Bottom