Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

FJM,

Unasema ni kichekesho Rose Kamili kudai fidia, ushangai mke wa mtu kupewa mimba? Mtapata taba sana kumtetea Slaa kwenye suala ili.

Nilianza vizuri tu Ritz, na niliandika, ni one owns anyone. Pius Msekwa mwenyewe si unajua alikoanzia na sasa yuko safi 'na my wife wake'. Divorce zipo, tena legally, so what's the big deal hapa. Kwamba Dr Slaa na Rose Kamili ni watu wa kwanza kufikishana mahakani kwa sababu uhusiano wao umefikia tamati? Kwangu mimi hii ni habari ya kawaida kabisa.

Infact ningetaka wanasiasa wakawa wawazi kama Dr Slaa, kwamba kama uko na mwanamama huyu fanya hivyo in the open kuliko huu utitiri wa nyumba ndogo unaogharimu walipa kodi. Nasema walipa kodi kwa sababu kuna wavaa vipini wengi wameingia bungeni ili kuweka huduma karibu. Hawawakilishi chochote and still tunalipa kodi. Dr Slaa ameachana na Rose Kamili na sasa yuko Josephine. Shida ya nini?
 
Kama ndivyo, basi na Slaa anaongeza idani ya wake zake, tatazo lako liko wapi?
Kama ni Rose kufungua kesi mahakamani hayo ni mambo yao. Kwa nini mnasema hapaswi kuwa kiongozi?
Kama ana watoto mia na wake mia, je, yeye na slaa nani ana tatizo la kimaadli zaidi yao!
Vinginevyo, kama ni kigezo ni dini je, dini inaruhusu zaidi 4?
kwanini asiwaweke hadharani? Rais anaishi kwa kodi yetu sisi watz. Ni haki yetu kujua
Ndoa, either ya kidini au kimila au kiserikali.
Pili, heshima kutoka kwa mama wa watoto zako (ingawa hili bado halina nguvu sana) kwa sababu kama wewe ni baba na una watoto wanaojitegemea (adults), ni vizuri hao watoto kusema mbele ya umma kuwa baba yangu alinitunza na kunilipia karo ... and so forth.
Kama unadhani kuwa hii kesi haina nguvu kwa sababu CCM wana viongozi wengi wazinifu utakuwa unakosea!
 
Molemo;
Na wale wenzako mlikokuwa mkisimama kidete kumtetea Dr. Slaa hivi nyuso zenu mtaziweka wapi? Ikiwa ameshindwa hata kutunza watoto wake ataweza kulitunza taifa? Yaani watu wa umri wake hivi sasa wanaishi kwa bonus umri umeshapita badala ya kuwa mcha mungu yeye anaendekeza mambo yasiyo na msingi. Jamani upadri ulimshinda basi hata kutunza viumbe wa Mungu kweli ni haki? Kumwachia mama wa watu akihangaika kutunza watoto peke yake huku yeye akivunja amri ya Mungu na mwanamke wake mwengine kweli hii ni sahihi wanachadema?

Chama
Gongo la mboto DSM

unajua siko zote mtu mzima anapo pata jambo anatakiwa alifikirie kwa kina!

Jiulize hao watoto wana miaka mingapi kabla ya kuandika usicho kijua!

Je kama madai ni matunzo ya watoto ni lini dr ameanza kutowatunza?

Je kutowatunza huko rose kume muuma leo? Siku zote alikuwa wapi?

Nakushauri unapo taka kujadili mada na watu wazima weka matusi pembeni ndugu!

Any way you should refer to
law of marrige( castode and mantainance of children)
 
Aweda
Majibu nimeshakupa kama hujaelewa niambie nikuhabarishe, unaongelea kodi ulizia zile mnazochukua za ruzuku sio ndiyo mnazomlipia Dr. Slaa mshahara? Na sio ndio hizo hizo anazozifanyia zinaa?

Chama
Gongo la mboto DSM


Slaa anapewa mshahara wake, na anahaki ya kutumia mshahara wake anavyataka, ikiwepo kumtunza Josephine. Unataka tumpangie sisi?
Nimekuuliza, kisheria watz wana haki ya kujua matumizi ya kodi yao ikiwepo mshahara wa Rais na tunalazimika pia kutunza watoto wa Rais. Je, Rais wetu mwadilifu sana ana watoto na wake wangapi? Au unataka na mimi nimlazimishe kunitajia idadi ya watoto wa Mkuu kwa kwenda mahakamani kama Rose?
 
"Ninaona kuwa inabidi Dr. Slaa atatue matatizo yake ya kifamilia kikamilifu kabla hajaendelea mbele zaidi na harakati za kisiasa kwani hayo ndiyo yatakayomwangusha hasa kwa vile aliingia maisha ya familia baada ya muda mrefu wa celibacy.

Unfortunately mambo kama haya ndiyo yanayoweza kutumika kuvuruga chama chao. huyu mama huenda keshapatiwa burungutu kubwa sana na CCM kusudi amvuruge Slaa na CHADEMA yote, sidhani kama yeye ni mbunge wa CHADEMA kwa dhati na huenda alipewa kiti hicho kinyemela kwa njia ya kumnyamazisha lakini hataki kunyamaza kwa vile upande wa pili una donge nono zaidi ya analopata kwenye ubunge huo.[/QUOTE] from Kichuguu.


Tupige siasa kwa kadri tutakavyoweza, lakini paragraph ya kwanza ya Kichuguu inatoa ushauri safi kwa Dr.Slaa. Lazima maisha yake ya kifamilia ayashughulikie vizuri sana. Hata kama wabaya wake watakua wamempa Rose Kamili burugutu la pesa, lakini yeye mwenyewe anachangia ilo. Inaonekana kwake network ya hekima uwa inapungua hasa pale suala "Pink box" linapokua mbele yake.
 
Hii thread haiko sehemu yake mkuu lakini hata mkishabikia mnafikiri Maneno yenu yanaweza kulipa trilioni 23 za deni?

Hiyo trilioni 23 anzisha thread yake saizi tunajadili kiongozi aliyetelekeza familia yake...naona umeamua kujipa kazi za mods kupanga thread.
 
Wait a minute! Hao Emiliana na Linus wamezaliwa 1987? Yaani anataka matunzo ya a 25 yrs old man and a woman (manake sio girl tena)? Ama anadai arrears? Mmh, fishy!

Tena huyo binti kaolewa Na ofisa mmoja wa CHADEMA, wana mtoto sasa. Labda anadai arreas ka ulvyosema, lol.
 
Acha kuongopea watu sikweli kuwa mwenyekiti wako ni msafi kwani siyo watoto wote amezaa kwenye ndoa,
unasema hajatelekeza mke mama yao akina Ridhwani ni Salma? jibu hayo kwanza kabla hatujaongelea wale
waliotaka kumfanya First Lady atoke ikulu.

Remsa
Hivi ni mama Salma ndiye aliyeenda mahakamani kupinga Mh. Jakaya asioe kimada? Hivi ni mama ndiye salma aliyedai mumewe kamkimbia na kumwachia watoto bila matumizi?

Chadema
Gongo la mboto DSM
 
Wildcard
Nakuamini mbona umeanza kuongea pumba? Mandela alitaliki kwanza baada ya kutaliki ndipo alipo muoa mama Machel, hivyo ndivyo watu wenye hekima wanavyofanya, hakumbia mke wala hakuishi na kimada wala hakuvunja ndoa ya mtu, upo hapo?

Chama
Gongo la mboto DSM
Chama,
Ndoa ya Mandela na Winnie ilikamilika kisheria. Hii ya Dr Slaa na Rose haikukamilika pamoja na kukaa pamoja na kuzaa watoto. Tuiache mahakama ifanye kazi yake. Kwangu mimi Rose Kamili ni shetani mmoja katili sana. Huyu Mzee kamtoa kwenye udiwani wa CCM. Kampa Ubunge wa kiti maalum. Ana mshahara na marupurupu yote ya Ubunge. Lakini kama walivyo wanawake wengi shida hasa ni PENZI la Dr Slaa! Sisi wanaume tusilishabikie hili.
 
Kuna mtu aliwahi kuniambia kila mtu ana "bei" yake hapa duniani. Lakini ya huyu Kamili ni mojawapo ya "bei rahisi".
 
Mmmh!

Hii inakuja siku mbili baada ya kuipa ukweli serikali!

Inawezekana ni kweli.

Lakini sijawahi sikia mtu akishitakiwa na X wake kisa mchumba mpya!

Mimi ndiyo maana huwa nawaheshimu sana watu kama Mama Salma huwezi ukasikia akifanya vitu vya kijinga kijinga kama hivi. Mwache mtu aoe tu hata kama anaoa vitoto vidogo muache tu kwanini ufanye pingamizi!!
 
Huyu rose kamili na Dr. Slaa anatudhalilisha WAKRISTO. Na mapadri wetu na Muadharm PP wamekaa kimya kama vile UKRISTO NDIVYO unavyofundisha.
Kama utaratibu ndio huu wa Dr. Slaa, basi WAKRISTO HATUMTUMIKII MUNGU WA KWELI BALI SHETANI.

Are you parfect?
Do you think pengo is parfect?
 
Kwa nini mnajadili issue iliyo mahakamani? Huyu moderator wa JF anastahili kufunguliwa mashataka ya kuruhusu huu mjadala hapa JF.
 
Dr slaa anaweza akawa kiongozi mzuri kisiasa lakini upande wa mahusiano anachemka sana .
 
Kuna mambo mwengine nadhani tunaingiza siasa hata katika mambo yasiyohusu.
Umenitangulia, ilikuwa niulize, swali la mgogoro wa ndoa/mahusiano limefikaje hapa kwenye jukwaa la siasa? Kuna ugonjwa nyemelezi Politicsmania unawanyemelea watu kwenye JF.
 
Ndoa, either ya kidini au kimila au kiserikali.
Pili, heshima kutoka kwa mama wa watoto zako (ingawa hili bado halina nguvu sana) kwa sababu kama wewe ni baba na una watoto wanaojitegemea (adults), ni vizuri hao watoto kusema mbele ya umma kuwa baba yangu alinitunza na kunilipia karo ... and so forth.
Kama unadhani kuwa hii kesi haina nguvu kwa sababu CCM wana viongozi wengi wazinifu utakuwa unakosea!

Kobelo naona sasa tumeanza kwenda pamoja.
Hilo ni jambo zuri na hata hivyo, watoto wa Slaa wanamheshimu baba yao kwa sababu walitunzwa sana na wakasoma shule nzuri sana na mimi hilo ninalijua vizuri sana.
Hoja ni kwanini Rose kaenda mahakamani leo? Kwa nini mwaka 2010 hakuendelea na kesi yake.Well, inawezekana kuna watu wamemshauri vibaya. Anything is possible. Lakini, hayo ni mambo ambayo hayapaswi kujadiliwa na great thinkers na kushikia bango kuwa huyu hapaswi kuwa Kiongozi. NO.
Tatu, duniani kote kuna watu wengi sana (mandela, Lincolin,Clinton) waliopata matatizo ya kindoa lakini hilo halikuwa tatizo kiuongozi. Kwa nini kwa Dr Slaa ndiyo iwe issue kama hakuna mkono wa ccm nyuma yake?
 
Huyu Mzee kamtoa kwenye udiwani wa CCM. Kampa Ubunge wa kiti maalum. Ana

Hebu tueleze vizuri WildCard, huu Ubunge kumbe ni wa kupewa eee? Na vile vigezo vilikuwa geresha bweg.e tu?!


Tanabahi
Ikiwa Slaa kaweza kumpa mtu Ubunge, kwa nini tusiamini kuwa na Tundu Lissu amempa ndugu yake, na Ndesamburo kampa mkwewe........
 
mkuu, huyu bibie ni mbunge wa viti maalum wa chadema, unataka kusema chadema hawakujua kuwa analipwa na ccm?

Kuna waliosema alipewa ubunge na chadema ili kuzibwa mdomo kuzungumzia suala la "ndoa" yake na dr.slaa......posho haijatosha?

kuna baadhi ya pro-chadema ni kama vile hawana uwezo wa kufikiri kabisa, wanajichanganya sana!
 
Chama,
Ndoa ya Mandela na Winnie ilikamilika kisheria. Hii ya Dr Slaa na Rose haikukamilika pamoja na kukaa pamoja na kuzaa watoto. Tuiache mahakama ifanye kazi yake. Kwangu mimi Rose Kamili ni shetani mmoja katili sana. Huyu Mzee kamtoa kwenye udiwani wa CCM. Kampa Ubunge wa kiti maalum. Ana mshahara na marupurupu yote ya Ubunge. Lakini kama walivyo wanawake wengi shida hasa ni PENZI la Dr Slaa! Sisi wanaume tusilishabikie hili.

Leo tutasikia mengi sana yalikuwa yamejificha kumbe Rose Kamili alikuwa hana sifa za kuwa mbunge Dr Slaa ndio alimpa ubunge kama mwanamke wake.
 
Slaa anapewa mshahara wake, na anahaki ya kutumia mshahara wake anavyataka, ikiwepo kumtunza Josephine. Unataka tumpangie sisi?
Nimekuuliza, kisheria watz wana haki ya kujua matumizi ya kodi yao ikiwepo mshahara wa Rais na tunalazimika pia kutunza watoto wa Rais. Je, Rais wetu mwadilifu sana ana watoto na wake wangapi? Au unataka na mimi nimlazimishe kunitajia idadi ya watoto wa Mkuu kwa kwenda mahakamani kama Rose?

Aweda
Wewe si umetaka kujua matumizi ya kodi yako? Mh. Raisi hata yeye analipwa mshahara na ndio huo anaoutumia kutunza familia yake. Raisi ni mwadilifu anatunza familia yake au kuna yoyote yule amelalamika kuwa mh. Raisi hatunzi familia yake? Nadhani nilishakujibu suala sio idadi ya watoto ni kukimbia mke, kutekeleza watoto, kuvunja ndoa ya watu, na kuishi na kimada kwa maana nyingine KUZINI

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Back
Top Bottom