Rombo Green View Hotel na huduma tata ya massage

Rombo Green View Hotel na huduma tata ya massage

Tutakuamini vip!!! Huenda una lengo la kuchafuwa biashara ya watu.
 
mwenyewe nimekumbuka sana miaka hiyo, kumbukumbu zinakuja hadi machozi yanataka kutoka
[emoji17] [emoji17]
Pole sana..[emoji20] [emoji20] kweli, binafs ntawataftia timing! Na hapo ntakuwa na kesi ya kujbu labda kwa kuwatelekeza[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Jana nilibahatika kulala Rombo, nikapewa chumba cha juu kabisa. Sasa kwenye lift wakati napanda ghorofani, nikaona tangazo kwenye lift, "Huduma ya massage".

Nikachukua simu kutaka kujua ni nini hii, na ni shilingi ngapi? Kupiga akapokea mdada akanambia Massage 40,000/=. Nikamwambia Nina 10,000/= naweza pata kila kitu? Akashangaa elfu 10 kila kitu? Ongeza utapata.

Sikutegemea kuwepo kwa Huduma hii haswa hotel hii ambayo hata mwenye hotel atakuwa ameidhinisha kuwepo na kuruhusu no za simu zikawekwa kwa lift ili kujitangaza.

Nilikueshimu sana Rombo. Ntatafakari tena heshima yangu kwako baada ya kupata mawazo yenu wadau.

Karibuni..
Wewe huna lolote.. Inachofanya ni kuitangaza hi I hotel humu mtandaoni. Hata kulala hukulala
 
Ndo tumejua unaitangaza hvoo..kadai commission kijana tayar umeuza
 
Siyo kwamba hela ni nyingi
Sikutegemea kukuta hiyo Huduma kwa huo mhotel ninaouheshim sana , na kumdhania owner kama jembe

umetokea wapi weye, tembea uone, hotel zote kubwa hiyo huduma ipo inategemea na uhitaji wako
 
Mkuu kwani huduma ya massage inapaswa kuwepo kwenye hotel gani?
 
We ni bwege tena jinga ulitaka akwambie nn alie taja ten!ni yeye au we? Mteja mfalume hiyo ni simu baado macho kwa macho alafu dau ipande bila suruti mshenziii we!!
 
We ni bwege tena jinga ulitaka akwambie nn alie taja ten!ni yeye au we? Mteja mfalume hiyo ni simu baado macho kwa macho alafu dau ipande bila suruti mshenziii we!!
Mh! Shetani amekuingia kwa kiasi kikubwa sana
 
Kwani kuna maraika mzuri km shetani na km ni mbaya ubaya wake nn!
 
Back
Top Bottom