Rombo Green View Hotel na huduma tata ya massage

Rombo Green View Hotel na huduma tata ya massage

Ungefata kilicho kupeleka wala yasingekuwa hayo
 
Ndg mi naomba nikupe pole sana kwa ulichokutana nacho, Tz bwana watu tunapenda saana kudandia mambo hili nalisema kwa wale wachangiaji ambao kwa namna moja au nyingine wamekushambulia, wengine wakijaribu kukuita ati wewe ni mshamba umetoka mkoa nk, sidhani kama massage kwa Tanzania iko tu Dar.

Wengi sana hapa wamejifanya Massueuse (masusi) au Messeur. Masseuse ni mtaalam wa huduma ya kukanda mwili ambaye ni mwanamke na mwanaume ni Masseur. Wengi wa watoa massage fake Dar wanaamini Full Body Massage inahusisha ngono sio kweli hata kidogo hawa wote ni waganga njaa wanaoharibu fani za watu, Wenzetu massage wanafanya kama Tiba.

Na kwa mtu ambaye an ataaluma ya Massage (Massage Therapist) kuna sehemu za mwili hapaswi kumgusa client wake. Sijajua mleta mada alipoambiwa kila kitu alitajiwa na vitu gani vingine. Ila narudia tena kusema watoa huduma nyingi za massage ni waganga njaa waliovamia fani za watu.

Kuna mtu hapa kataja sijui serena, sijui zanzibar kwa hotel kama serena sio rahisi kufanya upuuzi huo. Ila huduma ya massage ipo kila hotel lakini sii massage ngono za Sinza.
 
Wabongo bwana watu wanakodi vyumba kwa matumizi makubwa Zaidi ya massage wewe unakuja kushangaa huduma ya massage!! Lol!!
 
Wewe kama ulienda pale kulala kwanni ulipiga namba za simu. Inaonyesha mtoa mada ni mdau wa massage
 
huo ndo ushamba wa watu wa kijijni acha kulalama hebu tuachieni sisi wa mjini
 
Jana nilibahatika kulala Rombo, nikapewa chumba cha juu kabisa. Sasa kwenye lift wakati napanda ghorofani, nikaona tangazo kwenye lift, "Huduma ya massage".

Nikachukua simu kutaka kujua ni nini hii, na ni shilingi ngapi? Kupiga akapokea mdada akanambia Massage 40,000/=. Nikamwambia Nina 10,000/= naweza pata kila kitu? Akashangaa elfu 10 kila kitu? Ongeza utapata.

Sikutegemea kuwepo kwa Huduma hii haswa hotel hii ambayo hata mwenye hotel atakuwa ameidhinisha kuwepo na kuruhusu no za simu zikawekwa kwa lift ili kujitangaza.

Nilikueshimu sana Rombo. Ntatafakari tena heshima yangu kwako baada ya kupata mawazo yenu wadau.

Karibuni..
kwa nini uliwaza uchafu kama wewe siyo mchafu?, huna cha kutafakari nadhani utakuwa ulifurahia huduma
 
We jamaa mvimba macho kweli, kilichokushangaza ni huduma ya massage au nini?

Pili kilichokufanya upige simu na kushusha bei ni nini?au unadhani kila massage parlor ina uhusiano na ukahaba?
 
Very sorry kwa waonatarajia kuoa na kuolewa na nyie, maana mmeniona mshambaa, nani kawaaribu hivi!!!!!
 
Siyo kwamba hela ni nyingi
Sikutegemea kukuta hiyo Huduma kwa huo mhotel ninaouheshim sana , na kumdhania owner kama jembe
Kwani mkuu..ukisikia massage wewe unawaza nini? Hotel nyingi sana kubwa tena 5 star zote zina huduma ya massage.
 
Kwa posts nilizopitia kuhusu mada hii hapa jamvini nadhani mleta mada husika atakuwa amejifunza kitu. Kama hakujifunza basi alitakiwa awe amejiunga na ile kozi maalumu ya Diploma ya ualimu pale UDOM.
 
Back
Top Bottom