• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Riwaya za Eric Shigongo

Stuxnet

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
2,764
Points
2,000
Stuxnet

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
2,764 2,000
Vipi kuhusu Eric James Shigongo? Mbona anaandika sana hadithi, je yeye siyo gwiji kuzidi akina Hammie Rajab, Ben Mtobwa na Eddie Ganzel? Kuna watu wanadai kuwa anatafsiri riwaya za watu wengine je ni riwaya zipi?nkwenye ushahidi kuwa anakopi amwage hapa la sivyo JF imtambue kama magwiji wengine wa riwaya za Kiswahili Kama akina Agoro Anduru au John Rutaisingwa au Elvis Musiba
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,789
Points
2,000
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,789 2,000
Hii thread sidhani kama inastahili kuwepo jukwaa la lugha.
 
jobel

jobel

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
322
Points
195
jobel

jobel

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2013
322 195
Vipi kuhusu Eric James Shigongo? Mbona anaandika sana hadithi, je yeye siyo gwiji kuzidi akina Hammie Rajab, Ben Mtobwa na Eddie Ganzel? Kuna watu wanadai kuwa anatafsiri riwaya za watu wengine je ni riwaya zipi?nkwenye ushahidi kuwa anakopi amwage hapa la sivyo JF imtambue kama magwiji wengine wa riwaya za Kiswahili Kama akina Agoro Anduru au John Rutaisingwa au Elvis Musiba
Mkuu,Shigongo hayupo katika level ya hao magwiji ulowataja. Achana nao kabisa hao!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,391
Points
1,500
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,391 1,500
Vipi kuhusu Eric James Shigongo? Mbona anaandika sana hadithi, je yeye siyo gwiji kuzidi akina Hammie Rajab, Ben Mtobwa na Eddie Ganzel? Kuna watu wanadai kuwa anatafsiri riwaya za watu wengine je ni riwaya zipi?nkwenye ushahidi kuwa anakopi amwage hapa la sivyo JF imtambue kama magwiji wengine wa riwaya za Kiswahili Kama akina Agoro Anduru au John Rutaisingwa au Elvis Musiba

mtafsiri wa riwaya za watu wengine kwa kupachika majina ya watu, mazingira na mitaa ya bongo huwezi kumwita mtunzi wa hadithi. Ni mwizi wa kazi za wengine
 
nanjanga

nanjanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
325
Points
225
nanjanga

nanjanga

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
325 225
mtafsiri wa riwaya za watu wengine kwa kupachika majina ya watu, mazingira na mitaa ya bongo huwezi kumwita mtunzi wa hadithi. Ni mwizi wa kazi za wengine
uko sawa
 
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2012
Messages
1,646
Points
2,000
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2012
1,646 2,000
envidence
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,391
Points
1,500
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,391 1,500
Evidence please!! Usiandke vitu kwa kua simu yako inabatani
kwa kuwa wewe pimbi unatumia simu kubrowse internet unadhani kila mtu anafanya hivyo...gadem you.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,831
Points
2,000
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,831 2,000
Jambazi muuaji kama shigongo mwenye elimu finyu tena ya magumashi huwezi kumlinganisha na mtunzi nguli kama Elvis Msiba(rip)!!
Kwa sisi tunaomfahamu huyo jamaa nauhakika tunzi za hao legends unaomlinganisha nao alianza kuzisoma mwishoni mwa miaka ya 90. Back then, this guy was involving in a massive frauds and inhumanity activities!
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,805
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,805 2,000
mimi cjui ila ushahidi please
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
13,630
Points
2,000
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
13,630 2,000
Aiseeeeee
 
Idd Ninga

Idd Ninga

Verified Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
3,446
Points
2,000
Idd Ninga

Idd Ninga

Verified Member
Joined Nov 18, 2012
3,446 2,000
kwa kuwa wewe pimbi unatumia simu kubrowse internet unadhani kila mtu anafanya hivyo...gadem you.
Acha maneno mengiete ushahidi wa kazi alizoiba (kuzifanya kwa kiswahili kisha kusema zake)baada ya hapo utaaminika.
Maneno mengi ya nini wakati umepewa kazi ndogo kulikoa hata kugunfua jicho lako.
Tunataka ushahidi kuwa ameiba,hayo kusoma mtandaoni kaa nayo mbali kabisa maana mwanaume siku hizi tunapasua mabook tunayoyaona huko mtandaoni (yalikoa andika muhtasari) na kuyasaka kila pande ili tuyasome.
Tupe basi link zinazoonyesha wizi wa Shigongo,kama hauna tumia tu comment yako ifutiwe mbali kwa kuzungumza uongo.
 

Forum statistics

Threads 1,404,395
Members 531,585
Posts 34,452,580
Top