Riwaya: Siri

luvie pearl

luvie pearl

Member
Joined
Jun 20, 2019
Messages
67
Points
125
luvie pearl

luvie pearl

Member
Joined Jun 20, 2019
67 125
Na mimi naungana na wajumbe, part two iwekwe hapahapa
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,496
Points
2,000
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,496 2,000
Komredi hivi huyu mtunzi katoa kitabu,, mana Nataka ninunue Kesho nijisomee huku nikishushia na absolutely vodka
Kwakweli huyu jamaa ni mtunzi bora kabisa kwasasa. Mi najua kuwa anauza mtandaoni tu. Mcheki kwa hizo namba kama anachapisha hard copy.
 
swahiba92

swahiba92

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
1,982
Points
2,000
swahiba92

swahiba92

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
1,982 2,000
Kwakweli huyu jamaa ni mtunzi bora kabisa kwasasa. Mi najua kuwa anauza mtandaoni tu. Mcheki kwa hizo namba kama anachapisha hard copy.
Nahitaji baadhi ya Episode za Part3.. Nadhani Niko kama season 3.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,769
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,769 2,000
Iyo simulizi ya Paniela I wapi mkuu nikajinonoe nayo pia
Ipo humu ..mtafute somebody anaitwa lege ...aliwahi kuipost humu ..itafute hiyo peniela na miss tanzania i bet hautojuta kuzufuatilia ..nina uhakika tangu uanze kusoma theory za wabongo haujawahi kusoma simulizi tamu na nzuri kama hizo
 
Bigjahman

Bigjahman

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
752
Points
250
Bigjahman

Bigjahman

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
752 250
Jamani si mtutupie mlio soma yaani alosto kali sana
Dah pole nduguu mm kuna mkalii wao kanitumia muendelezo big up sana kwake,(natamani nimtaje ila hofu yangu sijui kama atapenda)ombeni na mtapewa asee, ngoja ni Jifunze kutumia ma pm nikutumie na ww
 
Tieli

Tieli

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Messages
240
Points
500
Tieli

Tieli

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2018
240 500
Mkuu kama hutojali naomba unitumie na mimi
Dah pole nduguu mm kuna mkalii wao kanitumia muendelezo big up sana kwake,(natamani nimtaje ila hofu yangu sijui kama atapenda)ombeni na mtapewa asee, ngoja ni Jifunze kutumia ma pm nikutumie na ww
 

Forum statistics

Threads 1,335,138
Members 512,244
Posts 32,496,765
Top