Riwaya: Siri

luvie pearl

luvie pearl

Member
Joined
Jun 20, 2019
Messages
67
Points
125
luvie pearl

luvie pearl

Member
Joined Jun 20, 2019
67 125
Dah pole nduguu mm kuna mkalii wao kanitumia muendelezo big up sana kwake,(natamani nimtaje ila hofu yangu sijui kama atapenda)ombeni na mtapewa asee, ngoja ni Jifunze kutumia ma pm nikutumie na ww
Ikiwezekana na mimi naomba unitumie mkuu
 
M

maloloo

Senior Member
Joined
May 26, 2019
Messages
177
Points
250
M

maloloo

Senior Member
Joined May 26, 2019
177 250
Dah pole nduguu mm kuna mkalii wao kanitumia muendelezo big up sana kwake,(natamani nimtaje ila hofu yangu sijui kama atapenda)ombeni na mtapewa asee, ngoja ni Jifunze kutumia ma pm nikutumie na ww
Fanya hivyo aisee
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
15,031
Points
2,000
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
15,031 2,000
Dah pole nduguu mm kuna mkalii wao kanitumia muendelezo big up sana kwake,(natamani nimtaje ila hofu yangu sijui kama atapenda)ombeni na mtapewa asee, ngoja ni Jifunze kutumia ma pm nikutumie na ww
na mm naomba
 
HaMachiach

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,827
Points
2,000
HaMachiach

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,827 2,000
Nani nimtumie aendeleze hapa kupost
 
Jackal

Jackal

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
5,085
Points
2,000
Jackal

Jackal

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
5,085 2,000
Ninyi watu mlikuwa mnatupia hapa kumbe mbeleni mlikuwa mnatengeneza arosto kali. Acheni hizo basi malizieni hii riwaya!
 
M

mbududa

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
462
Points
1,000
M

mbududa

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
462 1,000
Ninyi watu mlikuwa mnatupia hapa kumbe mbeleni mlikuwa mnatengeneza arosto kali. Acheni hizo basi malizieni hii riwaya!
Yaonekana ulizaliwa mwaka wa Lawama....Maana hukosi kulalamika
 
chiqutitta

chiqutitta

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
525
Points
1,000
chiqutitta

chiqutitta

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
525 1,000
Usaliti mbaya sana maishani trust no body
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
15,031
Points
2,000
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
15,031 2,000
Dah hivi part three bado?? Hii story s mchezo wapi melanie chuma?
 

Forum statistics

Threads 1,335,138
Members 512,244
Posts 32,496,765
Top