Riverside ipandishwe hadhi! Nyama zinabondwa 24/7

Riverside ipandishwe hadhi! Nyama zinabondwa 24/7

Sehemu sahihi n wapi hapo?
Ngoja nikupe storia yangu fupi, nilipo timuliwa chuo, nilijichanganya mtaa hapo Dom town, nikazuga badae nikasangarai chuga chali angu, nimefika chuga nikaanza kupiga inshu za hoteli kuisha vyombo mkuu.

To cut a story nikianza tembeza vitumbua mtaani hapo chuga, sasa nilikua napita shevaz sehemu maarufu pale xo lounge kwa Malaya.

Maeneo Yale Malaya wapo aina mbili, Kuna wale special, kati na wale wanaitwa Malaya wachafu samahan kwa kutumia hili neno, Yani hao ni Malaya walio low quality. Hawa wapo stand ya bm coach barabarani kabisa ukiwa unaenda karoreni tower.

Sasa mimi nilikua naingia humo kwenye zile guest za Malaya kupeleka vitumbua kuuza walikua wateja wangu nilifahamiana nao sana wamiliki wa zile guest badae walikua wateja wangu wa sabuni na jiki za maji.

Kaka mule ndani nimekutana na vitu vya kuchekesha KUTISHA na kusikitisha na kuhuzunisha, nikwambie tu mMoja wa wahudumu nilie kua nampelekea sabuni alidanja sijui Kwa nini ilaa tuyaache.

Mkuu humo Kuna dawa zinapigwa za Kila aina, usidanganywe eti ni kimla huyu demu mambo yananinyookea kwa hiyo akifa? Kaka mule zinapigwa dawa balaa, we utachukulia poa MADHARA utayaona uzeeni mkuu au badae
 
Ukiwa bado kijana hata kama utanunuwa mbunye achana na cheap mbunye.

Bora hata ukafanyiwe masaji na happy ending utowe upwiru.

Kijana jihadhari sana na mademu wa bei rahisi na pombe za bei rahisi. Unapotea.

Jizoeshe na expensive products kuanzia mademu mpaka pombe utakuja kulielewa hili baadaye sana.
expensive products kuanzia mademu kwako kwetu ni cheap alafu kwa wengine ni expensive mchana anakuzingua ila kwetu yuko bei cheee
 
Ngoja nikupe storia yangu fupi, nilipo timuliwa chuo, nilijichanganya mtaa hapo Dom town, nikazuga badae nikasangarai chuga chali angu, nimefika chuga nikaanza kupiga inshu za hoteli kuisha vyombo mkuu.

To cut a story nikianza tembeza vitumbua mtaani hapo chuga, sasa nilikua napita shevaz sehemu maarufu pale xo lounge kwa Malaya.

Maeneo Yale Malaya wapo aina mbili, Kuna wale special, kati na wale wanaitwa Malaya wachafu samahan kwa kutumia hili neno, Yani hao ni Malaya walio low quality. Hawa wapo stand ya bm coach barabarani kabisa ukiwa unaenda karoreni tower.

Sasa mimi nilikua naingia humo kwenye zile guest za Malaya kupeleka vitumbua kuuza walikua wateja wangu nilifahamiana nao sana wamiliki wa zile guest badae walikua wateja wangu wa sabuni na jiki za maji.

Kaka mule ndani nimekutana na vitu vya kuchekesha KUTISHA na kusikitisha na kuhuzunisha, nikwambie tu mMoja wa wahudumu nilie kua nampelekea sabuni alidanja sijui Kwa nini ilaa tuyaache.

Mkuu humo Kuna dawa zinapigwa za Kila aina, usidanganywe eti ni kimla huyu demu mambo yananinyookea kwa hiyo akifa? Kaka mule zinapigwa dawa balaa, we utachukulia poa MADHARA utayaona uzeeni mkuu au badae
o Kuna dawa zinapigwa za Kila aina, u dawa gani na nani anapiga na lengo??????????????
 
river pale mchana balaaaa jioni usiseme.




nilivyofika DSM kwa takwimu mwaka huu mwezi wa 5.


tulianza
UHASIBU
RIVER
KUNA KULE LOVING PARK
MANZESE
MBEZI



AISEEEE
NAMBA MOJA NI
RIVER
MANZESE TIPTOP
MBEZI
Yaaani ni wamejaa kila kona na ni 24/7
 
Miaka hiyo nimenunua kimboka sana,nikitoka zangu mabibo hostel nateremka chap buguruni ,walikuwa wanauza buku mbili mbili ,nachukua mmjoja ,nikirudi mwingine hivyo hivyo hata mara nne hivi nikitoka hapo naenda zangu kupiga sd 105 saafi kabisa ila nilikuwa siendi na mtu yeyote kimya kimya.Kikubwa tuu sasa nimebadilika sana ,sina mambo mengi kabisa baadhi ya wanawake wananitongoza nawaangalia tuu kama boya
Sd 105 ni nini?
 
Riverside imefika hadhi ya Mrina Annex Arusha? Maisha yangu yalianza kuwa ya stress sana na kuishia kupoteza pesa nyingi nilipoacha kuhudhuria Mrina. Nilipoamua kujidanganya kuwa na mpenzi mmoja mwaminifu ndo nikakutana na mambo ya vizinga vya hela kibao. Mbaya zaidi hawa tunaowaita wapenzi wetu kila ukikutana naye lazima umpe hela jumlisha na pesa zingine za kusuka nk. Maafisa utamu ukimpa chake mmemalizana na pia huwa wanazingatia kutumia kinga.

Mimi niliacha kuwanunua baada ya malaya mmoja kunisihi sana niache kuwanunua. Yule malaya alikuwa malaika wangu wa kunitoa kwenye hiyo dhambi. Nakumbuka alikuwa mdada mmoja hivi anavaa kiheshima na kuonekana mtulivu. Ilikuwa nikimnunua hana haraka yoyote chumbani. Tunafanya tendo na kupiga stori kwa bei ileile elekezi. Neno lake liliniingia na kuamua kuachana nao zaidi ya miaka 12 iliyopita.
Alikwambia maneno gani hadi ukaamua kuacha kuwanunua?
 
Pesa ya Malaya? Ninayo sidhani kama unazidi ef 50 hata kwa muda mfupi, maisha ya kuchukua Malaya Allah sw ani epishe nisirudie hayyo maisha, ni Bora nimtongoze cocastic, ephen, seran au leo dada, lakini si kuishi hayo maisha.

Vijana wenzangu nilio kua nao mtaa mMoja wengi wameteketea kisa hayo maisha ya Malaya, kwa kweli ni hero ujilalie zako ndani.

Ukienda na cocastic mchunguze kwanza, usije kupigwa ukuni wewe
 
Ukiwa bado kijana hata kama utanunuwa mbunye achana na cheap mbunye.

Bora hata ukafanyiwe masaji na happy ending utowe upwiru.

Kijana jihadhari sana na mademu wa bei rahisi na pombe za bei rahisi. Unapotea.

Jizoeshe na expensive products kuanzia mademu mpaka pombe utakuja kulielewa hili baadaye sana.
sema sisi wazee tunatamani mno kuwaambia haya vijana... shida ni watatuangaliaje. hawafundishwi mashuleni ama mavyuoni mwao haya
 
Back
Top Bottom