Alexido jz instagram
JF-Expert Member
- May 5, 2026
- 4,158
- 9,179
Maisha ya kununua Malaya mungu aniepushe
Una hela?Maisha ya kununua Malaya mungu aniepushe
Wewe umeeona hapo tu? Machimbo yapo zaidi ya 150 kila kona ya Mkoa na yapo very private kabisa mpaka huko pembezoni kuna machimbo yametulia yaan hakuna sehemu ufike ukose chimbo Maafisa Utamu mixer Maafisa Utelezi wamemwagika na wanapiga kazi 24/7 kuna chimbo moja kuna manzi anapendwa sana na wahuni sababu hakabii kwa juu ni anakula vichwa km kinyozi ukifika unakuta wahuni wamepanga foleni km wanaenda kumuona daktari kumbe wanaenda kugonga na aibu utaona wewe akitoka huyu anaingia huyuPale Riverside sio usiku wala mchana ukiwa na 5,000 tu unapata vyote (nyamA, chumbA na zanA).
**Hivi TAKAIDS bado wapo?
Jamaa yako wa Njombe alikua anasema hivyo hivyo Mungu akasababisha anunue Malaya ambae hampi uchi akailipia na Mahari kabisa sasa hivi ameshaanza kuchimbiwa kaburi huko kakata pumziMaisha ya kununua Malaya mungu aniepushe
Tafuta hela mkuu, nyama haiwezi kuwa bei chini ya bei ya nusu ya nyama... Stimu za msimu zitakufikisha pangusa ....Pale Riverside sio usiku wala mchana ukiwa na 5,000 tu unapata vyote (nyamA, chumbA na zanA).
**Hivi TAKAIDS bado wapo?
Unajuaje hujawah kula malayaMaisha ya kununua Malaya mungu aniepushe
Chief godluv?Jamaa yako wa Njombe alikua anasema hivyo hivyo Mungu akasababisha anunue Malaya ambae hampi uchi akailipia na Mahari kabisa sasa hivi ameshaanza kuchimbiwa kaburi huko kakata pumzi
Pesa ya Malaya? Ninayo sidhani kama unazidi ef 50 hata kwa muda mfupi, maisha ya kuchukua Malaya Allah sw ani epishe nisirudie hayyo maisha, ni Bora nimtongoze cocastic, ephen, seran au leo dada, lakini si kuishi hayo maisha.Una hela?
1. Hawaitwi malaya (unawakosea heshima) hao ni MAAFISA TENDO.Pesa ya Malaya? Ninayo sidhani kama unazidi ef 50 hata kwa muda mfupi, maisha ya kuchukua Malaya Allah sw ani epishe nisirudie hayyo maisha, ni Bora nimtongoze cocastic, ephen, seran au leo dada, lakini si kuishi hayo maisha.
Vijana wenzangu nilio kua nao mtaa mMoja wengi wameteketea kisa hayo maisha ya Malaya, kwa kweli ni hero ujilalie zako ndani.
Mi ni miislamu Nina amini Kadar, maisha yetu ya sha pangwa ajali, kilio furaha, huzuni, vyote tushapangiwa tunakamilisha tu mkuu,Jamaa yako wa Njombe alikua anasema hivyo hivyo Mungu akasababisha anunue Malaya ambae hampi uchi akailipia na Mahari kabisa sasa hivi ameshaanza kuchimbiwa kaburi huko kakata pumzi
Nacho kizungumzia hapa ni ile kwenda river side kuchukua Malaya, hayo maisha yameenda na vijana wenzangu kibao na wengine mpaka leo bado wanasotaUnajuaje hujawah kula malaya
Kabisa naunga mkono hoja, sema hujanielewa Yani mi niende riverside kuchukua Malaya hiyo ni hapana1. Hawaitwi malaya (unawakosea heshima) hao ni MAAFISA TENDO.
2. Maafisa Tendo ni safe kuliko Mkeo.
Hapana sio huyo ni MgayaChief godluv?
Sawa, ndo nakuuliza Unajuaje Hujawahi kula malayaNacho kizungumzia hapa ni ile kwenda river side kuchukua Malaya, hayo maisha yameenda na vijana wenzangu kibao na wengine mpaka leo bado wanasota
Umekula malaya ambae amewahi kukuuzia indirectly anaweza akawa wa palepale ila hajakuuzia akiwa palepaleNacho kizungumzia hapa ni ile kwenda river side kuchukua Malaya, hayo maisha yameenda na vijana wenzangu kibao na wengine mpaka leo bado wanasota
Mimi sina cha kumficha Mungu kaniumba mwenyewe nitamficha nini kiumbe niliezaliwa nikiwa uchi na haya mauchiuchi kaniumbia Mungu kwanini nisiyagonge.Mi ni miislamu Nina amini Kadar, maisha yetu ya sha pangwa ajali, kilio furaha, huzuni, vyote tushapangiwa tunakamilisha tu mkuu,
Sababu ya kukukataza ilikua ni nini? ElezeaMimi niliacha kuwanunua baada ya malaya mmoja kunisihi sana niache kuwanunua. Yule malaya alikuwa malaika wangu wa kunitoa kwenye hiyo dhambi. Nakumbuka alikuwa mdada mmoja hivi anavaa kiheshima na kuonekana mtulivu. Ilikuwa nikimnunua hana haraka yoyote chumbani. Tunafanya tendo na kupiga stori kwa bei ileile elekezi. Neno lake liliniingia na kuamua kuachana nao zaidi ya miaka 12 iliyopita.