Riverside ipandishwe hadhi! Nyama zinabondwa 24/7

Riverside ipandishwe hadhi! Nyama zinabondwa 24/7

Pale Riverside sio usiku wala mchana ukiwa na 5,000 tu unapata vyote (nyamA, chumbA na zanA).

**Hivi TAKAIDS bado wapo?
Wewe umeeona hapo tu? Machimbo yapo zaidi ya 150 kila kona ya Mkoa na yapo very private kabisa mpaka huko pembezoni kuna machimbo yametulia yaan hakuna sehemu ufike ukose chimbo Maafisa Utamu mixer Maafisa Utelezi wamemwagika na wanapiga kazi 24/7 kuna chimbo moja kuna manzi anapendwa sana na wahuni sababu hakabii kwa juu ni anakula vichwa km kinyozi ukifika unakuta wahuni wamepanga foleni km wanaenda kumuona daktari kumbe wanaenda kugonga na aibu utaona wewe akitoka huyu anaingia huyu
 
Una hela?
Pesa ya Malaya? Ninayo sidhani kama unazidi ef 50 hata kwa muda mfupi, maisha ya kuchukua Malaya Allah sw ani epishe nisirudie hayyo maisha, ni Bora nimtongoze cocastic, ephen, seran au leo dada, lakini si kuishi hayo maisha.

Vijana wenzangu nilio kua nao mtaa mMoja wengi wameteketea kisa hayo maisha ya Malaya, kwa kweli ni hero ujilalie zako ndani.
 
Pesa ya Malaya? Ninayo sidhani kama unazidi ef 50 hata kwa muda mfupi, maisha ya kuchukua Malaya Allah sw ani epishe nisirudie hayyo maisha, ni Bora nimtongoze cocastic, ephen, seran au leo dada, lakini si kuishi hayo maisha.

Vijana wenzangu nilio kua nao mtaa mMoja wengi wameteketea kisa hayo maisha ya Malaya, kwa kweli ni hero ujilalie zako ndani.
1. Hawaitwi malaya (unawakosea heshima) hao ni MAAFISA TENDO.

2. Maafisa Tendo ni safe kuliko Mkeo.
 
Jamaa yako wa Njombe alikua anasema hivyo hivyo Mungu akasababisha anunue Malaya ambae hampi uchi akailipia na Mahari kabisa sasa hivi ameshaanza kuchimbiwa kaburi huko kakata pumzi
Mi ni miislamu Nina amini Kadar, maisha yetu ya sha pangwa ajali, kilio furaha, huzuni, vyote tushapangiwa tunakamilisha tu mkuu,
 
Mi ni miislamu Nina amini Kadar, maisha yetu ya sha pangwa ajali, kilio furaha, huzuni, vyote tushapangiwa tunakamilisha tu mkuu,
Mimi sina cha kumficha Mungu kaniumba mwenyewe nitamficha nini kiumbe niliezaliwa nikiwa uchi na haya mauchiuchi kaniumbia Mungu kwanini nisiyagonge.

Dada zako wanaovaa hijabu na niqabu ninawagonga sana ila siendi Riverside nina machimbo yangu special
 
Riverside imefika hadhi ya Mrina Annex Arusha? Maisha yangu yalianza kuwa ya stress sana na kuishia kupoteza pesa nyingi nilipoacha kuhudhuria Mrina. Nilipoamua kujidanganya kuwa na mpenzi mmoja mwaminifu ndo nikakutana na mambo ya vizinga vya hela kibao. Mbaya zaidi hawa tunaowaita wapenzi wetu kila ukikutana naye lazima umpe hela jumlisha na pesa zingine za kusuka nk. Maafisa utamu ukimpa chake mmemalizana na pia huwa wanazingatia kutumia kinga.

Mimi niliacha kuwanunua baada ya malaya mmoja kunisihi sana niache kuwanunua. Yule malaya alikuwa malaika wangu wa kunitoa kwenye hiyo dhambi. Nakumbuka alikuwa mdada mmoja hivi anavaa kiheshima na kuonekana mtulivu. Ilikuwa nikimnunua hana haraka yoyote chumbani. Tunafanya tendo na kupiga stori kwa bei ileile elekezi. Neno lake liliniingia na kuamua kuachana nao zaidi ya miaka 12 iliyopita.
 
Mimi niliacha kuwanunua baada ya malaya mmoja kunisihi sana niache kuwanunua. Yule malaya alikuwa malaika wangu wa kunitoa kwenye hiyo dhambi. Nakumbuka alikuwa mdada mmoja hivi anavaa kiheshima na kuonekana mtulivu. Ilikuwa nikimnunua hana haraka yoyote chumbani. Tunafanya tendo na kupiga stori kwa bei ileile elekezi. Neno lake liliniingia na kuamua kuachana nao zaidi ya miaka 12 iliyopita.
Sababu ya kukukataza ilikua ni nini? Elezea
 
Back
Top Bottom