Riverside ipandishwe hadhi! Nyama zinabondwa 24/7

Riverside ipandishwe hadhi! Nyama zinabondwa 24/7

Mimi niliacha kuwanunua baada ya malaya mmoja kunisihi sana niache kuwanunua. Yule malaya alikuwa malaika wangu wa kunitoa kwenye hiyo dhambi. Nakumbuka alikuwa mdada mmoja hivi anavaa kiheshima na kuonekana mtulivu. Ilikuwa nikimnunua hana haraka yoyote chumbani. Tunafanya tendo na kupiga stori kwa bei ileile elekezi. Neno lake liliniingia na kuamua kuachana nao zaidi ya miaka 12 iliyopita.
Yuko wapi siku hizi huyo malaika wako?
 
Riverside imefika hadhi ya Mrina Annex Arusha? Maisha yangu yalianza kuwa ya stress sana na kuishia kupoteza pesa nyingi nilipoacha kuhudhuria Mrina. Nilipoamua kujidanganya kuwa na mpenzi mmoja mwaminifu ndo nikakutana na mambo ya vizinga vya hela kibao. Mbaya zaidi hawa tunaowaita wapenzi wetu kila ukikutana naye lazima umpe hela jumlisha na pesa zingine za kusuka nk. Maafisa utamu ukimpa chake mmemalizana na pia huwa wanazingatia kutumia kinga.

Mimi niliacha kuwanunua baada ya malaya mmoja kunisihi sana niache kuwanunua. Yule malaya alikuwa malaika wangu wa kunitoa kwenye hiyo dhambi. Nakumbuka alikuwa mdada mmoja hivi anavaa kiheshima na kuonekana mtulivu. Ilikuwa nikimnunua hana haraka yoyote chumbani. Tunafanya tendo na kupiga stori kwa bei ileile elekezi. Neno lake liliniingia na kuamua kuachana nao zaidi ya miaka 12 iliyopita.
Sasa wewe malaya wa ccm una tofauti gani na hao?
 
Dogo ndo umeingia yudizimu nini??

Mbunye zinabindwa 24/7 daslam nzima sio hapo riva tu, na hapo saivi si wanajificha baada ya kutimuliwa na kukamatwa kipindi icho.
 
Back
Top Bottom