Riverside ipandishwe hadhi! Nyama zinabondwa 24/7

Riverside ipandishwe hadhi! Nyama zinabondwa 24/7

Pale Riverside sio usiku wala mchana ukiwa na 5,000 tu unapata vyote (nyamA, chumbA na zanA).

**Hivi TAKAIDS bado wapo?
Ukiwa bado kijana hata kama utanunuwa mbunye achana na cheap mbunye.

Bora hata ukafanyiwe masaji na happy ending utowe upwiru.

Kijana jihadhari sana na mademu wa bei rahisi na pombe za bei rahisi. Unapotea.

Jizoeshe na expensive products kuanzia mademu mpaka pombe utakuja kulielewa hili baadaye sana.
 
Maafisa Tendo kazini
Bila sisi dada zenu, mama zenu na wake zenu wanaouza watakula nini na wengine ni mama wa watoto wanategemewa na familia zao watoto wavae, wale, waende shule na wapishane chooni, nakumbuka kuna mmoja nilimgonga sehemu fulani wakati nagonga simu ikawa inaita kumbe ni mumewe anapiga kaseviwa Baba Yasin nikasema wewe Baba Yasin endelea kusubiri ngoja mimi nimalize kwanza kuikamua hii ya mkeo nikimaliza mtaendelea kuongea nilipomaliza manzi akaanza kujichatisha na mtu wake
 
Ukiwa bado kijana hata kama utanunuwa mbunye achana na cheap mbunye.

Bora hata ukafanyiwe masaji na happy ending utowe upwiru.

Kijana jihadhari sana na mademu wa bei rahisi na pombe za bei rahisi. Unapotea.

Jizoeshe na expensive products kuanzia mademu mpaka pombe utakuja kulielewa hili baadaye sana.
Upo sahihi kabisa ila wale malaya wanaoonekana km wabaya wabaya hivi ndio wanakua na k za moto sio poa, wale wazuri wazuri unaweka kitu km umeingiza kwenye freezer
 
Trump ameifuta US Aid kwa sababu ya wajinga kama wewe.
Mimi nimesababisha vipi huyo Babu Trump kuifunga US Aid nilikaa nae meza moja tukashauriana hivyo? Km kugonga hata yeye alikua anagonga malaya kuna jipya gani? Km mimi ni mjinga wewe basi utakua Mjinga Muandamizi shida nini kuwagonga dada zako na mama zako?
 
Wewe umeeona hapo tu? Machimbo yapo zaidi ya 150 kila kona ya Mkoa na yapo very private kabisa mpaka huko pembezoni kuna machimbo yametulia yaan hakuna sehemu ufike ukose chimbo Maafisa Utamu mixer Maafisa Utelezi wamemwagika na wanapiga kazi 24/7 kuna chimbo moja kuna manzi anapendwa sana na wahuni sababu hakabii kwa juu ni anakula vichwa km kinyozi ukifika unakuta wahuni wamepanga foleni km wanaenda kumuona daktari kumbe wanaenda kugonga na aibu utaona wewe akitoka huyu anaingia huyu
Weka direction fasta nikapunguze uzito
 
Alisema mwonekano wangu haufananii kabisa kuingia pale kununua malaya. Alidai ninastahili kupata binti na kuoana kabisa. Aliona sistahili ile aina ya maisha. Mimi nilimsikiliza baada ya kunikumbusha mara kwa mara.


Sipendi story story na sitaki malaya anizoee kabisa nikifika geuzia kibla gonga kojoa amsha
 
Back
Top Bottom