Najiuliza maswali mengi kuhusu huyu mtu maana post anazoanzisha hapa JF ni za kitoto, mfano anaposifia eti CCM sasa imejivua magamba nashindwa kuelewa ana maana gani,
Kwa kawaida Nyoka watu wanamwogopa kwa sababu ya Sumu na wala si magamba, kwanza wengi wetu humu hatufahamu kama nyoka huwa anavua magamba na ni wakati gani, kinachoshangaza zaidi ni kuamini eti Makamba senior akitoka na kuingia makamba junior eti CCM imefanya mabadiliko yatakayowafanya watanzania waiamini si kweli hata kidogo labda kina Waberoya ambao hatuwaelewi wako chama gani.
Nashangaa kuona Waberoya, TBC, Clause FM na baadhi ya magazeti ya mafisadi kuanza kushabikia, oh CCM imevua magamba sasa ni muda wananchi kurudisha imani, kumbe ni nyoka yule yule ambayewauma wengi na anaendelea kuuma wengi.
Kinachoshangaza ni baadhi ya Vyombo vya habari kuanza propaganda za kuwahadaa wananchi eti CCM imeweka sura mpya ni zipi? hii ya kina makamba junior huu ni usanii kwa waTZ.
Cha kushangaza zaidi ni kuona mtu anayeitwa Waberoya anasahau mwaka jana wakati wa kampeni Dk, Slaa ndiye aliyesema CCM ichukue hatua kwa kumfukuza Makamba. Leo miezi mitano baadaye anaondolewa anakuja na kusema CDM nayo imwondoe Dr. Slaa kwa sababu gani, Ukweli ni kwamba hakuna mtanzania wa kawaida mwenye tatizo na Dr. Slaa wawe waislamu, wakristo au wapagani ila Mafisadi wa nchi hii ndio wana chuki binafsi na huyu mzalendo na mchukia ufisadi.
Mimi nafikiri umefika muda wa akina Waberoya kuacha kushabikia mambo yenye maslahi ya mafisadi na kusimama kwa dhati na kuwatetea wananchi.
Ahsnteni.
Peoples Power