Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ccm dah ni shidah,,,,,itajulikana tuu iyo tarehe 26 kama zimengofolewa au zimechnwa?!!!
 
Ni nani wenye haki na wanastahili kuiona na nani hawana haki na hawastahili kabisa kuiona
 
watahaingaka sana lakini sisi tunataka pesa
View attachment 204751View attachment 204752 ccm wezi.jpg
 
Yericko kaona ripoti kama mimi, ripoti iliyo mtaani kwasasa ni tofauti na mazwazwa wengi walivyokuwa wakitokwa povu, ripoti nyeupe. hakuna aliyewajibishwa wala mtuhumiwa kwenye ripoti. Na hii kitu tumekuwa tukifafanua muda wote ila kwa ushabiki mkaamua kulibebea bango swala ambalo kimsingi hamkuwa na taarifa sahihi nalo. Mtoa hoja kachungulia ripoti rasmi na kaona inamuumbua, kaamua kuwasingizia CCM kuwa wamenyofoa karatasi, hili haliingii akilini kwa mtu mzima yeyeto. Hizi ni zama za kidigitari, Yericko hakuwa na fikra timamu wakati akiandika huu udaku, kwa kifupi alikuwa amepanic akakosa ujuzi wa kuipinda habari yake.

attachment.php


Mungu akijaaliya usiku huu ripoti itavuja humu mjionee na nyinyi wanajamvi, na kitakachofuata ni kelele za uchakachuaji wa ripoti hilo nalo nilitabiri.

Wewe una changanya mambo! report umeiona original na yenye karatasi zote? au unaongelea iliyo nyofolewa karatasi?
 
Redio One Breaking news: ripoti ya ESCROW imepatikana ikisambazwa mitaani dodoma huku kurasa tatu za mwisho zenye maazimio zikiwa zimenyofolewa. watu kadhaa wanashikiliwa kwa sakata hili.

du we mkari yan ile wanatangaz na we ume log in ila me cjaipata kwa mwenye nakala bas apost hapa 2xome
 
Badala ya kuwakamata majambazi wanakamatwa wanaosambaza majina ya majambazi, nchi hii ni ajabu sana. hivi huu ujinga unaendelea na watanzania wamenyamaza kimya kama hizo pesa si za kwao au haziwahusu. Kwani tusifanye maandamano yasio na kikomo mpaka Professor feki wa kichina na genge lake la wahuni wajiuzulu na wakamatwe. madawa hospitalini hakuna kwa sababu kama hizi.

Kweli mtanzania ni kondoo kiziwi.
 
Tupo ulimwengu wa digital sio analogy so habar kama hii haina mashiko unless CCM wawe wamedhamiria kufisha ushahidi kwa mabavu otherwise tunajua lazima soft copy ziwepo.
 
Hivi na Zitto nae kaibiwa ile Report aliyokabidhiwa kwa Mbembwe siku ile? Duh!! hapa hakuna aliyeibiwa wala kuiba kinachofanyika hapa na tukiunganisha DOT's kauli ya Zitto juzi pale ndani ya bunge kauli ambayo ilionekana kukubaliwa na Werema kwa ishara ya kichwa ni dhahiri CAG, PAC,CCM na vyombo vya usalama vya nchi vinataka kutupotosha wananchi na sakata hili ili waendelee kulinda hayo mafisadi na hasa kuilinda Ikulu na Pinda ambao kwa sakata hili wanawajibika moja kwa moja.
 
Redio One Breaking news: ripoti ya ESCROW imepatikana ikisambazwa mitaani dodoma huku kurasa tatu za mwisho zenye maazimio zikiwa zimenyofolewa. watu kadhaa wanashikiliwa kwa sakata hili.
wanataka waicheleweshe tu maana kukiwa na watu wakiwa mahakamani sijui kama riport itajadiliwa.. hizo ni baadhi ya janjajanja za kukwamisha mchakato
 
Wakuu hali ya taharuki imeibuka baada ya ccm kuiba kwakunyofoa kurasa zenye ushahidi wote wa wizi na majina ya wezi wote,

Kurasa za 56,57,59... Zote zimenyofolewa, kibaya zaidi wezi hawa wameiba kuanzia iliyopo Bunge kwa Kashilila, Kwa ofisi ya PAC, na ile ya CAG huko Dar,

Hali sasa inayoendelea nikuwa ripoti iliyobaki isiyo na ushahidi wala makali wezi hawa wamewagawia wabunge wa CcM na wananchi mtaani ili nakuwaambia wajionee wenyewe ripoti haina mtu wakuwajibika.

Hii ndio ccm na makandokando yake chini ya TISS.

Wananchi chukueni hatua za dharura!!!

Nakupa reputation power....radio one breaking news wametangaza
 
Original itakuwa ipo CAG. Sasa kama hizo pesa hazikuibiwa na ccm, ziliibiwa na mizuka? Kicks of a dieing horse!!
 
du hiyo kali
NAOMBA NIULIZE MWENYE MAMLAKA YA KUWAPA WABUNGE HIYO RIPORT NI NANI?
KAMA NI KATIBU WA BUNGE BASI WASUBIRI WATAPEWA HIYO J3 WAACHANE NA HIZO ZA MITAANI
Nadhani kelele zimekua too much wameamua kuivujisha kukata ngebe.
 
Hivi na Zitto nae kaibiwa ile Report aliyokabidhiwa kwa Mbembwe siku ile? Duh!! hapa hakuna aliyeibiwa wala kuiba kinachofanyika hapa na tukiunganisha DOT's kauli ya Zitto juzi pale ndani ya bunge kauli ambayo ilionekana kukubaliwa na Werema kwa ishara ya kichwa ni dhahiri CAG, PAC,CCM na vyombo vya usalama vya nchi vinataka kutupotosha wananchi na sakata hili ili waendelee kulinda hayo mafisadi na hasa kuilinda Ikulu na Pinda ambao kwa sakata hili wanawajibika moja kwa moja.

Lakini Zitto alisema kuwa walisha maliza kuipitia kabisa hiyo report na walishaandika muhtasari wa kuwasilisha bungeni!

kwa hiyo hata kama imeibiwa zile karatasi hakijaharibika kitu maana copy zipo na muhtasari walisha andaa kabisa!
 
Back
Top Bottom