Revenge Inauma Usipime...!

Revenge Inauma Usipime...!

Haki ya nani nikisikia eti wewe FP umekubali jitu la namna hiyo likakuzalisha nakutoa dhamani kabisa...to me, you will be as good as nothing!!

Yaani hata kusikia kuwa umelivulia itakuwa kwangu ni ngumu kumesa!!

Anyway...dunia imejaa viumbe wa aina nyingi!!

Babu DC!!

ha ha ha!

we mzee bana....

bora umeretire tu....
 
hii ni kweli kabisa, mdogo wangu aliyenifuatia alikataa kuolewa na mkaka mmoja ambaye alikuwa BF wake kwa muda fulani, kisa, kasema alikuwa mpole sana, yaani yule kaka hakuwa na say kabisa kwa mdogo wangu, kila kitu ok. sasa mdogo wangu akasema "sasa tukioana nani atakuwa baba nani mama?" akasema alikuwa anafaa kuwa BF siyo mume.
tulimshangaa sana, lakini kwa hii story nadhani alifanya jambo la maana

Huyo mdogo wako ni bonge la genius...hao ndio maprofesa wa MMU tunaowahitaji!!

Babu DC!!
 
si ndo hapo? labda kama hawana watoto yet, maana kama una watoto utaendaje kulala nje unamwacha baba ndani na watoto? ila tumepishana labda kuna wanaofanya hivyo, ila kwa kweli hiyo ni tabia chafu sana

ni zaidi ya chafu naikosea usemi dhabiti, huyo mwanamke balaa...
 
nyamayao bana!...ha ha ha ha!...


aje aje lakini?....ni gani?...

msukuma aje aje pale?....

miss ya
 
Ndo dunia hiyo mapenzi ndo yameharibu kila kitu
 
ivi kwanin akili za akili za wanadamu 'walio wengi' wanatumia muda mwingi sana kufikiria 'mahusiano?'......

hapa mi ndo huwa napishana na wengi sana hapa...yani kama mi napandisha kitonga basi wao wanashuka wanaitafuta aljeeezira
 
babu DC unaonesha kukereka mno na hii thread. hebu punguza munkari kidogo, wewe ni mzee wa busara.
 
nyamayao bana!...ha ha ha ha!...


aje aje lakini?....ni gani?...

msukuma aje aje pale?....

miss ya

miss ya sana tu, mie/msukuma tupo tumejaa tele, tunaburuzana kibabe babe kama kawa, vpi shangazi yangu hajambo?
 
If you plan to revenge...just remember to dig two graves
 
Siku zote ukijifananisha na aliyeshindwa tayari na wewe ni mshindwa tayari. ukiona tu mtu anajifananisha na aliyeshindwa na kujiona yeyebora tu jua tayari alishashindwa sasa alitafuta mahali pa kuonyesha kuwa yeye ni zaidi ya yule
 
ivi kwanin akili za akili za wanadamu 'walio wengi' wanatumia muda mwingi sana kufikiria 'mahusiano?'......

hapa mi ndo huwa napishana na wengi sana hapa...yani kama mi napandisha kitonga basi wao wanashuka wanaitafuta aljeeezira

Mapenzi yanarani dunia huna habari???
 
mimi nadhani hii story sijaielewa.... yaani MAMA ndo alikuwa anarudi asubuhi nyumbani kwa hiyo BABA ndo ana-revenge? hii kitu ipo kweli? baba kuvumilia miaka 2 huu upuuzi?
wonders shall never end!


FP habari ndo hiyo mama anarudi asubuhi baba kanyamaza kumbe anatunga sheria
 
si ndo hapo? labda kama hawana watoto yet, maana kama una watoto utaendaje kulala nje unamwacha baba ndani na watoto? ila tumepishana labda kuna wanaofanya hivyo, ila kwa kweli hiyo ni tabia chafu sana

I agree with you.................
 
miss ya sana tu, mie/msukuma tupo tumejaa tele, tunaburuzana kibabe babe kama kawa, vpi shangazi yangu hajambo?

...eeeeer talking of shangaziiii.....well...

yuko hivi..
 

Attachments

  • IMG_2370.JPG
    IMG_2370.JPG
    501.6 KB · Views: 65
Dada dena
kama ni best yako mpe hii trick lakini mwambie afanye kweli aone kama atarudia ....nakwambia mi nilishawahi kumshauri mwenzangu mkewe aliependana nae sana sana tulikuwa zaidi ya familia
na amesoma tena nje hana adabu yule binti hata kama uko hapa unanijua dn care...aliporudi akamwambia mwenzake waamue kuoana walipooana mwaya binti akaanza uchakaramu wiki mbili mara arudi amelewa maraa anze kuvuta sigara mbaya akaanza kurudi usiku akitumia umaalaya wa kakaake yaani alikuwa akienda na bwana zake alafu wakati wa kurudi anakutana na kaka yake na mie kwangu nikaona wote malaya tu ati anamrudisha dada saa nane..pambafuuuuuuuu iaka wa kama kamchezo nikamwambia unajua nini siku moja atarudi kesho yake...kweli wiki 3 akaaga anaelekea kwenye harusi iringa ....masikini wa mungu yule dada usiku wa harusi niko pale boko wenye kujua boko njia ya kuelekea kwa mkulu jamani pale ikulue amekwa tu na mungu kwa muda ale mema ya nchi then arejee kwao bagamoyo....kuna bar njiani nzuri jumamosi wanapika nyama choma nzuri sana sana..usiku namwona anaingia na kaka kijana mmoja braza men dunia ndeffuu nyiee...hee saa mbili nanusu jamaa ananipigia kaka ndoa imenishinda dadako sijui anashugulikiwa wapi mwaya kaaga anaenda iringa kiliniuma sana usiku ule nkaomba namba ya mkewe nikachukua line nikaanza kuchat nae alishtuka sana gafula nikaona anamsukuma jamaa waanze...wakaondoka niliporui hme kesho yake nikamwambia jamaa unajua nini kaka...una binti wa kichaga mzuri sana sana ..nikatania kama nisingewahi kuoa huyu dada wa nyumban angekuwa wangu...nikamwambia kaka vuta hii...nikamwaga radhi mkeo alikuwa boko na hizi ni msg zake nilichukua line nikaanza kuchat nae kama namjua akuamini .....leo kamzalia binti wawili na yule mshenzi yuko mjini anahangaika na mabwana kila anavuta anakimbia anavuta sigaa kama mwehu so maisha ni weweunavyotaka


Pdidy sijakusoma poa ujue............
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom