Revenge Inauma Usipime...!

Revenge Inauma Usipime...!

DC hii sio hadithi si umeona ile akilia au??? the same guy
Nimeona DA. Ndo maana nasema kuwa ni vigumu kuamini. Na tatizo langu kubwa liko kwa huyo mwanamume. Hata kama angekuwa amehasiwa, angeweza kuazima hasira toka kwa jirani yake.
 
Hapo sasa unalala nje halafu asubuhi unarudi mimacho mikavuuuu hata haya hana


Thinking silently......,
atakuwa nesi huyo. Zamu zilipandana, sema mume hajui kama mkewe ni mjasiliamali ana kazi nyingine hazijui.

My take....., mjue mkeo.
 
Nimeona DA. Ndo maana nasema kuwa ni vigumu kuamini. Na tatizo langu kubwa liko kwa huyo mwanamume. Hata kama angekuwa amehasiwa, angeweza kuazima hasira toka kwa jirani yake.

DC umenichekesha sana aisee kha!!!!!The blue
 
Thinking silently......,
atakuwa nesi huyo. Zamu zilipandana, sema mume hajui kama mkewe ni mjasiliamali ana kazi nyingine hazijui.

My take....., mjue mkeo.

Mestod bana umetetea huyu mwanamke?? Eti ana zamu za usiku?? Mmmhhhh
 
Shemeji Dena Amsi hadi wakati huu huyo bi shosti anaendeleaje? mapigo ya moyo yameshuka kidogo ama bado yako juu?
 
Last edited by a moderator:
Sijakwenda bado niko ofisi shem kuwa na subira..................


Wewe Dena Amsi,


Ofisi gani hiyo tangu 6am hadi 6pm?


Au kuna mengi zaidi ya kazi za ofisi tunazozijua??

Sorry lakini...nasikia kuna watu hawana wapenzi isipokuwa ofisi zao!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
revenge ya mapenzi ni kuachana tu, mengine ni kujichafua tu.
 
Wewe Dena Amsi,


Ofisi gani hiyo tangu 6am hadi 6pm?


Au kuna mengi zaidi ya kazi za ofisi tunazozijua??

Sorry lakini...nasikia kuna watu hawana wapenzi isipokuwa ofisi zao!!

Babu DC!!

DC jana hiyo saa kumi na mbili asubuhi nilirudi home kujiandaa yaani nitoke hospital nipitilize ofisi?? Acha zako

Ofisi nimetoka usiku mkubwa jana si unajua audit ndo wakati wake huu lakini nitawapa update asubuhi leo nitakwenda hospital

DA
 
revenge ya mapenzi ni kuachana tu, mengine ni kujichafua tu.

kabla hujamuacha mtu, shurti umvalishe high heels zako ili akome na ajue kumtembeza mwenzio na CL yataka moyo. Ukimuacha tu atarudia kwa mwengine, unamnyoosha kwanza.
 
DC jana hiyo saa kumi na mbili asubuhi nilirudi home kujiandaa yaani nitoke hospital nipitilize ofisi?? Acha zako

Ofisi nimetoka usiku mkubwa jana si unajua audit ndo wakati wake huu lakini nitawapa update asubuhi leo nitakwenda hospital

DA

pitia vitumbua, n
imeviumua kwa panado.lol
Enhee, umbea: mumewe anakuja hosp kumsalimia? Ama nae ako busy na ingizo jipya?
 
DC jana hiyo saa kumi na mbili asubuhi nilirudi home kujiandaa yaani nitoke hospital nipitilize ofisi?? Acha zako

Ofisi nimetoka usiku mkubwa jana si unajua audit ndo wakati wake huu lakini nitawapa update asubuhi leo nitakwenda hospital

DA

Hahahahahahahahh,

Vipi tena DA,

Kwetu sie watu wazima, ukiona mtu anakuwa mkali kidogo basi ujue kuna jambo....

Ila yote ni mema,...tunasubiri mshindonyuma!!

Babu DC!!
 
Nguvu utakuwa nazo kweli za kumvalisha hizo high heels?

Mie hata nguvu huwa sina kabisa, nasepa kimya kimya tu.

kabla hujamuacha mtu, shurti umvalishe high heels zako ili akome na ajue kumtembeza mwenzio na CL yataka moyo. Ukimuacha tu atarudia kwa mwengine, unamnyoosha kwanza.
 
Updates..............

Nimepita Hospital Mama anaongea lakini kila akikumbuka BP inapanda amewekwa mapumziko

Note: Mzee amekwenda akamfukuza eti hataki akamuone sababu yeye ndo amemsababishia ugonjwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom